ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • สวัสดีคับ เมื่อคืนไปกระทิงมาครับ สนุกมาก ไม่รู้แต่ละเทพ เป็นไงกันมั่ง เหอ ๆๆๆ ผมขอตั้งชื่อ มิตติ้งเมื่อคืน ว่า ปาร์ตี้ แฮงค์โอเว่อร์ ละกันครับ เพราะว่ามันสุดยอดมาก 5555555

เมื่อคืนใครเมายกมือ ยอมรับเลยนะครับ 55555+

อาจจะมีเสียงดังบ้าง ไรบ้าง เลอะเทอะ เละเทะ ก็ขออภัย บอลและออยเจ้าของบ้านด้วยนะครับ
    ส่วนตัวผมเองขออภัย บอลด้วยนะครับ เรื่อง หมาของผม ที่เข้าจู่โจมญาญ่า นะครับ มันจี๊ด มากเกิน ตอนที่ดูโดยรวมแล้ว ญาญ่า ไม่มีแผล ผมก็โล่งใจไปเปราะนึง ยังไงก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ผมมีของฝากมาฝาก ออย กับ ปอย ละกัน พอดีเมื่อคืนผมโกงเงินเกมส์ sim ไม่สำเร็จ เลยเอาสูตรมาให้ลองทำกันดูนะครับ จดไปลองทำกันก็ได้นะ

สูตรเกมส์ซิมส์ 3 คล้ายซิมส์ 2 มาก

กด Ctrl+Shift+C แล้วพิมพ์
    Kaching เพิ่มเงิน 1,000
    Motherlode เพิ่มเงิน 50,000
    Moveobjects on/off ย้ายสิ่งของไปไว้ในที่ที่ไม่สามารถวางไว้ได้
    constrainFloorElevation [true/false] ทำให้ปรับระดับพื้นให้สูงขึ้นหรือต่ำลงได้แม้ว่าจะมีกำแพงหรือสิ่งของก็ตาม
    testingCheatsEnabled [true/false] สามารถปรับความต้องการโดยใช้เม้าส์เลื่อนแถบความต้องการหรือเปลี่ยนอาชีพได้ ฯลฯ
    hideHeadlineEffects [on/off] ปิดหรือเปิดกล่องความคิด/กล่องคำพูดได้
    quit ออกจากเกมส์
    unlockOutfits [on/off] พิมพ์ก่อนที่จะเข้าไปในโหมดสร้างซิมส์ จะทำให้ซิมส์เลือกชุดของแต่ละสายอาชีพได้
  • ไม่เห็นมีรูปเลยอ่ะพี่ :012:
  • สวัสดียามบ่ายคับพี่ๆ แฮงค์โอเว่อร์ จิงๆ เป็นไงพี่สายกัดสอยดาว[อั้ม] กัดไม่หยุดกัดไปทั่วกัดจนผมอยากกลับบ้าน5555 สนุก มว๊าก รูปไม่เห็นเอามาลงอ่าพี่ปอ อยากคอมเม้น5555 ขากลับตั้งแต่4แยกกระทิงยันสอยดาว อั้มกวาดเรียบ ว๊ากตลอดทาง
  • image

ต้องรีเควสกันเยอะ ๆ นะครับรูปชุดนี้ 5555+ รูปนี้กำลังติดเครื่องครับ สมาชิกครบองค์ประชุม

จากซ้ายไปขวานะครับ
    น้องภัทร (น้องใหม่) ต๊อดต่อ (โปรดิ๊วเซอร์) ตี๋ฮันเตอร์ อั้มสอยดาว พี่อาร์ตท่าจุ๊ย บอลกระทิง(เจ้าของบ้าน) ต้อม(pitora) ตึ๊งหนึ่ง โต้ง และ เิบิร์ดสอยดาว ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0041.JPG 236K
  • เมื่อคืนอั้มเมาด้วยหรอ มันไปเมาตอนไหนอ่ะ ไม่เห็นเลย5555
  • image

อันนี้กลุ่ม ผบ. ของทุกบ้านครับ

ซ้ายไปขวาเหมือนเดิมนะครับ

ออย (ผบ.บอลกระทิง) อ้อน (ผบ.เบิร์ดสอยดาว) พี่กุ๊ก (เจ๊ใหญ่ ผบ.ท่าจุ๊ยพิท) อ้วน (ผบ.มะขาม) พี่แป้ง (ผบ.พลิ้ว) ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0042.JPG 283K
  • กำลังอยากดูรูปอยู่พอดีเลย เมื่อคืนจำไรไม่ได้เลยจริงๆ
  • โอววววววววว เครื่องติดแล้ว ตี๋ สุดยอดเจง ๆ ตึ๊งหนึ่งถึงขั้นบอกยอมแพ้ 55555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0043.JPG 271K
  • เห็นกับแกล้มแล้วหิวอีกแล้วอยากกินหมูกะไก่ที่ออยทำอร่อยมวก เสาร์หน้าทำมาขายที่ร้านสิ รับลองหมดแน่ๆจริงๆนะ
  • โอ๊ยเหนแล้วจาอวกอีกรอบนึงแล้ว ทำไปได้
  • แต่ น้องชายผม ทนแรงยุ ไม่ไหว ต้องจัดกันบ้างงงง

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0044.JPG 238K
  • หมีมะนูก็อร่อยมากๆชอบๆ
  • ขอบคุณพี่ปอพี่แป้งมากๆที่มารับมาส่งหุหุ
  • มันเติมอีกแล้ว .. ดุจริง ๆ ตึ๊งหนึ่ง คนนี้ 55555555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0045.JPG 254K
    DSC_0045.JPG 254K
  • image

ผ่านไปซักระยะ เริ่มละ ๆ เหอ ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0047.JPG 255K
  • แก้วนี้ ขอเรียกว่า แก้วพิชิตมัจจุราช ละกันครับ เหอ ๆๆ

อึกนี้ ต้องยอมรับว่า มัจจุราช ล้มจริง ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0052.JPG 255K
  • ล้มมัจจุราชได้แล้ว ทำเอา ตึ๊งหนึ่ง ยิ้มหน้าบานเลยคร้าบบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0053.JPG 235K
  • หลังจากเสร็จภาระกิจ คู่นี้ก็ บอก สู้ตาย ๆ เอาอยู่ ๆ 55555+ แต่ยังไม่เฉลยนะครับ เค้าไปทำภาระกิจอะไรกันมา

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0057.JPG 251K
  • หิวอ่ะ ไปกินข้าวก่อนนะครับ
  • ตึ๊งหนึ่งรักพี่ตี๋ คร้าบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0058.JPG 233K
  • เจ้าบ้าน ก็ไม่ยอมแพ้ 55555+

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0059.JPG 272K
  • เห้ย .. ๆๆๆ โต้ง ผบ. อยู่ข้างหลัง

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0060.JPG 248K
  • อนาจใจมากภาพนี้ 555555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0061.JPG 273K
  • แก้วนี้ท่าทางจะสยบ ตึ๊งหนึ่ง ผู้ิยิ่งใหญ่ แล้ว 55555555+

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0064.JPG 255K
  • หอยจานแค่นี้ ตึ๊งหนึ่ง สู้ตายยยยย

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0065.JPG 278K
  • เอ้าพี่ตี๋ เบิร์ดเป็นกำลังใจให้ คร้าบบบบ เอาคอนเน่ ไป 2 ชิ้น

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0066.JPG 288K
  • ตอนนี้ กระทิง กำลังวางแผน ต่อรองหมาพี่อาร์ต อยู่ครับ 55555555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0068.JPG 273K
  • ประมาณว่าแก้วนี้ ขอบูลลี่ ซักตัว ได้มั้ยครับ รองอาร์ตตตตต 55555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0070.JPG 254K
  • มองภาพนี้แล้ว ฮา อย่างเดียวครับ ไม่มีคำบรรยาย 5555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0076.JPG 203K
  • image

เห็นในมือ ผบ. มั้ยโต้ง 5555
    ไฟล์แนบ
    DSC_0079.JPG 227K
  • บาร์เทนเดอร์ ถึงกับต้องสูบบุหรี่ แล้วอ่ะ เริ่มเครียด 5555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0083.JPG 263K
  • เอ สมาชิกหายไปไหน กัน น๊ออออ ไหนเราลองไปดูกันซิ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0086.JPG 268K
  • เอ๊า !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! งานเข้า

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0084.JPG 246K
  • น้องเวย์เมาเปล่าครับ อา ถามจริง ๆ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0088.JPG 232K
  • มีหลายภาพมากพี่ผมจำไม่ได้ว่าถ่ายตอนไหน
  • เมื่อ คืน เกิดไร ขึ้นไม่รู้ รูแต่ ว่า อาบเหล้า อะ เมื่อ คืน ๕๕๕๕๕๕๕๕๕ ขอโทษ พี่ๆ ด้วย นะ เมื่อ คืน อิอิ
  • เห็นเค้าว่า คนนี้ ตั้งแต่4แยกกระทิงยันสอยดาว กวาดเรียบ จริงอ๊ะเปล่าไม่รู้ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0101.JPG 265K
  • เบิร์ด กับ อ้อนครับ ไม่เมา แต่เริ่มไม่เหมือนเดิม 55555555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0104.JPG 250K
  • ขอลงเพียงเท่านี้ก่อนนะครับ อีกส่วน เป็นด้านมืด ขอปกปิดเอาไว้นะครับ อิอิ

แต่หากมีการรีเควสหนัก ๆ อาจจะต้องลง นะครับ 555555
  • +5555555555555555 อดอีกตามระเบียบ เซ็งว่ะ :020:
  • ไอ้ย่ะ มีด้ามืดด้วย เอาแล้วไง นี้เราทำไรลงไปบ้างเนี้ย จำไรไม่ได้เลย
  • พี่ตี้คิดดีแล้วหรอพี่ว่าอยากดูภาพด้านมืด5555555 [อั้ม] กระทิงดุจิงๆ ถ้ารถยังไม่เหยียบเละ คงได้เห็นทางน้ำไหล555 จาก4แยกด้านนึงถึงอีกฝั่งนึง [ ไม่ได้โม๊ ] พี่ปอไม่จัดซักภาพให้พี่ตี้ดูอ่ะพี่ เห็นแล้วอาจสะเทือนใจ :-)) :-)) :-))
  • ขนาดนัน้เลยหรอ
  • น่ากลัวๆหุหุ
  • หวัดดีคร๊าบ....เจ้าบ้านเพิ่งจะฟื้นคับ
  • ขอขอบคุณ ผ.บ ทุกคนที่จัดอาหารอย่างอร่อย
  • พี่ตี๋ต้องขอบคุณบาร์เทนเดอร์เค้านะ ที่ทำให้พี่ตี๋ทำภารกิจเสร็จสิ้นอย่างรวดเร็ว :027:
  • สอยดาว มะขามและบาร์เทนเดอร์ไปไหน..ขอเสียงหน่อย
  • สวัสดีคับพี่บอล มะคืนต้องขอบคุณพี่ มว๊ากๆ คับ สนุกจิงๆ เมาจิงๆ :-))