ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • อืม ง่ะชื่อตกหล่นไปคร้าบบบบบบบ ขอโทดมากๆครับ แต่ว่าเมื่อคืนไม่มีใครมาเลยเจ้าคนชวนก็ไม่มา หุหุ เสียใจ
  • ผมก็จะเอาเบอร์8 บอลก็จะเอาเบอร์8 อึงบักก้าก็เบอร์8 เกิดไรขึ้นกับเบอร์8กันครับเนีย สงครามเบอร์8จะเกิดขึ้นไหมครับเนี้ย
  • ยิงๆๆคนที่คิดจะเอาเบอร์8 555
  • เงียบว่ะ :-W
  • มีแต่คนจะเอาเบอร์ 8 สงครามเบอร์ 8 อย่างนี้มาดวนกันเพียวๆคนละ 8 แก้วดีป่าวพี่ตี๋
    ผมอย่าง สี
    พี่อย่าง ใส :-))
  • เด็กผี!! วันนั้นกะทิงรอนะ...แต่ไม่มา (:|
  • มาๆวันไหน ดี5555
  • เด็กผีเงียบเลย อ่อนว่ะ
  • ออกแบบได้สวยทั้ง2แบบเลยนะครับปอ
    สติกเกอร์ของชมรมที่มีหมายเลขขอเบอร์13นะครับ..แจ๊ค..อยากได้ติดรถ
  • เบอร์8 นี้เราตกลงกันรู้เรื่องไม่ใช่พี่ตี๋??? เปิดประมูลดวนกันเป็นชอต เพียวๆใสๆก็ได้ แต่ สีๆก็มันจะดีนะ 55555
  • ประกาศ จากคณะเผ่าอึงบั๊กก้าเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์แล้ว 0906020715หลังจากเที่ยงคืนนี้นะ ครับ วะโถวะเถวะเถาวา
  • ผมไม่ได้เอาเบอร์ 8 แต่อยากชนแก้วด้วยคนนะพวกพี่ๆ

อย่างสี...อย่างใส ได้หมด (มะขามเปรี้ยว)
  • เอายังอ่ะ
  • ไอ้หยา!!!!..มะขามเปรี้ยวโครต
    กะทิงยอมแล้วจร้าๆๆๆๆ
  • ว่าแต่ท่าจุ๊ยจะดวนกับมะขามป่าวพี่
    มะขาม...อย่างใส
    ท่าจุ๊ย...จันเต็มดวง :006:
  • full moon. partyจัดให้ท่าจุ้ยไปเลยพี่บอล
  • พอดีลูกชายสอบเสร็จตอนบ่าย3เลยไม่ใด้เข้าไปโทษทีนะจ๊ะ+55555555555555555 :001:
  • ฝากตาอาทครับ My name is D Day.

image
    ไฟล์แนบ
    100_5423.JPG 177K
  • สวยครับ หน้าอร่อยจัง
  • สวยครับพี่ก๋ำ หมานะตี๋ไม่ใช่หมู
  • เท่มากเลยพี่... . KUM_KLAENG ....สุดๆๆๆๆๆ 8->
  • โต้งเอาปะ จัดเลย หุหุ
  • ขอบคุณครับ

image
    ไฟล์แนบ
    100_1522.jpg 115K
  • ได้ซิ!!!พี่ตี๋
    image
    ไฟล์แนบ
    100_11120.jpg 68K
  • วันนี้ว่าจะไปขายหมูที่กระทิงอ่ะ แต่จะมีที่ไหม
  • ขายไหนดีล่ะ คลองเจริญป่าว???
  • สงสัยต้องเข้าไปดูตัวจริงแล้ว งามแท้เด๋ววันอาทิตย์เจอกันพี่ :-D >:-)
  • 3 เสือimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01888.JPG 73K
  • คอมเมนกันหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01895.JPG 62K
  • ชนเผ่านี้..กี่ทีๆก็ยังเหมือนเดิม :027:
  • หมดสภาพเลย 3 เสือ
    ที่เดิมเวลาเดิม
  • Oh no!!! What that he do??? Ha Ha Ha

What the happen??

I not's hang but I need go to the bed. Ok!!!

Oh. Why do you do. this to me???
  • เจ้าบ้าน ทำแสบ ดู ..ดู๊ ...ดู ดูเธอทำ??

ทำไมถึงทำกับฉันได้........

เจ็บแค้นเคืองโกรธ โทษฉันใย ฉันทำอะไรให้คุณเคืองโกรธ.........(TT TT).

ฮือๆ ก็คนมันไม่ได้นอนเข้าใจกันมั่งเด้ ปัดโถ่ะ!! คนเมาที่ไหนเค้า รับคำท้า ถอดเสื้อขี่รถ เข้า เซเว่น ฮือๆ ใช่ซี๊ น้องเล็กนี้ โดนแกล้งตลอด คนขัดหลังให้ก็ไม่อยู่แล้ว และทีนี้ทำไง???
    ฮือๆๆ อะฮิๆ อะปิ๊ดๆ อะเห้ยยยยย

แผนเฮียดีๆอย่างนี้ คงพ้นใครไม่ได้ คนของผมเอง Producer Tor เพราะครั้งที่แล้ว แม่งเขียนว่าผม รักตุ๊ด 555555
  • กู ว่าแล้วท้ากู ถอดเสือ เข้าเซเว่น แม่เย็ด55555 เอากูอิกรอบแล้วเนอะ โปรดิ้วเซอร์555555 มาขัดหลังให้กุ ณ บัดนาว เลยพี่ต่อ ว่าแล้วให้กุถอดทำไม 5555 กุก็บ้ายุเป็น พิตบูลไปได้ กู๊ดดด ด็อกกกกกก จำได้แล้วเมิงงงงงง อย่าให้เจอ.....กุจะฆ่าเมิงงงงโปรดิ้ว55555
  • ใส่เสื้อตัวนี้มาบ้านนี้เป็นอย่างนี้ ตลอด
    รึเรา มันคงอ่อนเอง สงสัย อื้ม เลิกละ ไม่กินละ หันไป หา full moon party กับท่าจุ้ยดีกว่า อึงบั๊กก้า
  • ตึ๊งหนึ่ง น้องรักโดนอีกแล้ว .. แต่ที่เขียนนั่น เรื่องจริงทั้งนั้น ใช่มั้ย
  • ไม่มีคำพูด.......
  • ห้า ห้าห้า ขอบคุณ บอล กะ ออยด้วยนะ พี่ปอพี่แป้งที่ขับรถมาช้วย โต้งกะอ้วนที่ให้กำลังใจรถเท่ๆเละเลย ขอบคุณทุกท่านจริงๆขอบคุณอึงบักก้าและโปรดิวด้วยที่หาที่ทางให้ อาทิตย์หน้าไปอีก
  • น้องเละ เฮ้ย! น้องรักก็อย่างนี้แหละ..รักแล้วก็เละ :-))
  • 5555 เมือวานก็โดนผักลงน้ำ 5555 มันดีมากๆไม่ได้เล่นน้ำแบบเด็กๆนานแล้ว พี่ปอว่างๆไปกันปะ
  • สนุกกันใหญ่เลยนะเสียดายไม่ได้ไปชงเหล้าเลย เฮ้อๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1557.JPG 112K
  • ฝากเสือ,สิง,กระทิง,แรดimage
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 31K
  • โหดร้ายมากพี่อาท
  • นอนดีกว่าimage
    ไฟล์แนบ
    thumbs_EMOK Picdump 161_012.jpg 56K
  • กราบสวัสดีพี่น้องชาวCPCทุกท่านimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7776.jpg 123K
  • โหพี่ ผมอยากโดนแบบนั้นนั้นบ้างจัง55555
  • สนุกสนานกันจังพลาดตลอดเลย กำimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 7K
  • ขอบคุณนะตี๋ที่ซื้อของฝากมาให้ครับ เมื่อคืนสนุกมาก ๆ ครับ เอาไว้ไปด้วยกันอีกนะ

เอามาฝากทุกท่านคร้าบ

image
  • พี่ตี๋วันนั้น ยัง เครียเบอร์ 8 ไม่รู้เรื่องเลย นิ่ วันไหนๆ