ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • พี่ๆ กลุ่มจันทบุรี มีพี่ๆท่านใดเลี้ยงสายกัดบ้างไหมครับ ผมอยากเริ่มศึกษาอะครับ ขอบคุณมากๆนะครับ
  • คนที่เลี้ยงในเกมส์ น่าจะมีนะครับ แต่ในกลุ่มนี้ เห็นว่ามีคนนึงแต่ไม่ได้เลี้ยงในเกมส์ ครับ เค้าชื่อ อะไรๆ บูรพาๆ นี้แหละ ครับ ^^
  • NEUNG_BURAPA พี่ใช่ไหมครับ ผมติดตามอ่านคอมเม้น มีชื่อพี่ตลอดเลย ^_^
  • เมื่อคืนใครแก้ผ้าวิ่งรอบรถยกม่อขึ้น 5555 ต้องขอขอบคุณเจ้าบ้านอีกครั่งครับที่สนับสนุนสถานที่และไก่ย่างเจ๊ออย แลัผมขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกๆท่านด้วยครับ ความทรงจำนี้จะเปนอีกหนึ่งความทรงจำที่จะไม่มีวันลืมเลย
  • มะขามวัวตาย คลองเจริญกระรอกเน่า ท่าจุ้ย หน้าสีก เทพปั้มjack ass คนเมืองเทพสุรา อึงปั๊กก้าหนีกลับ ก่อน 555555
  • โอบ้ากังนำซาย
  • ฝันร้ายไปอีกนานเลย ผม

ขอขอบคุณเจ้าบ้านที่ไม่เคยงอแงเลยสักครั้ง ขอบคุณทุกคนที่ความคิดเห็นใกล้เคียงกัน

ขาดไม่ได้คือ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆสำหรับนักแสดงมืออาชีพ ทั้ง2คนimage
    ไฟล์แนบ
    bcoms200832716838.jpg 48K
  • ขอแจ้งข่าวดีที่สุดในรอบปี ข้าพเจ้ามีเฟสบุ้คแล้ว นามว่า art thajuipit

แต่ข่าวร้ายตามมาติดๆ คือ เล่นไม่เป็น
  • เซิสไม่เจอ เลย พี่อาท เอาเมลมาเลย
  • หนึ่งเจอยัง พี่เจอแล้ว พี่มันมากเลยพี่ สุดยอด เกือบโดนปุ๊ด่าแนะ มันถามว่าถอดไหมผมบอกไม่ได้ถอดไอ้ปำ้เลยดูงกกน ไง 5555
  • ใครอยากดูตูดงามๆ ติดต่อหลังไมค์เลยครับ
  • ไม่น่าพลาดเลยเรา
  • มีจริงหรือพี่
  • โต้งพลาดอย่างแรลเลย
  • รับประกันความฮา นอนท้องแข็งทั้งคืน
    น่าเสียดายไม่น่าเอามือปิดเลยไม่รู้ว่าขนาดใหน :-?
  • ท่าจุ้ยไม่เคยหลอกเก็บใว้เพียบ
  • นึกแล้วยังเจ็บท้องไม่หาย..สุดยอดหนังสด
  • กลับไปหลับได้ป่าวพี่ป๊อด
    ผมแค่หลับตาพระเอก2คนก็ลอยมาในหัวผมแล้ว ขำทั้งคืน
  • สำหรับผู้ที่ทำใบเพด abkc
    กรุณาชำระเงินด้วยตัวละ 600+ฟลูมูน2ขวด

ขอบคุณที่ใช้บริการ 5555555หมาแดงครอกแรกในชีวิตimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_3743.JPG 168K
    _MG_3743.JPG 168K
  • 2ลังได้ป่าวพี่2ขวดน้อยไปเดี๋ยวไม่ได้วิ่ง
  • ชำระเงินที่ไหนล่ะเพ่
  • หลับๆตื่นน่ะบอลแบบว่ามันผวา
    เดี๋ยวจัดไปให้2ขวดจะได้ดูหนังสดเหรอ
  • โต้งไปเมื่อไรฝากด้วย
  • ไม่รับฝากหรอก....ไปเองดิ :-"
  • ถ้าพรุ่งนี้เงินใครยังมาไม่ถึง ผมมีความจำเป็นต้องยกเลิกนะครับ
  • ใจเย็นๆท่าจุ๊ยวันที่13จะเข้าไปหาตอนเลิกงาน [-X
  • กลุ่มจัน ทั้งหมด 100 ตัว เอกสารเรียบร้อย นานแล้ว

ขาด แต่ ตัง ตัง ตัง รองอาทเอาไปซื้อนมเลี้ยงลูกหมาหมดแล้ว................55555
  • อย่าเสียงดังไปพี่เดี๋ยวน้องๆมันรู้หมด บอกแล้วรู้กัน2คน
  • เงียบมาก
  • สงใสจะหลับกันหมด (:|
  • ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊ เห็นพี่อั้มแล้ว หนูก็ซื้อเจ้าตัวนี้มาจากพี่เค้าอ่ะแหละคร๊ มีไรก็แนะนำด้วยนะคร๊ มือใหม่ที่รักมากๆๆๆๆๆ อยู่สอยดาวนะคร๊
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 39K
  • น้อง Ningnick กดแทรกภาพหรือยังคร๊าบ
  • ลงให้ ละกันนะครับ พอดี หน้าตาดีแถมใจดี มากด้วย ครับ image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 39K
  • เด็กกระทิงแต่ละคน มีน้ำใจจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอคำปรึษาจากพี่ๆกลุ่มจันทบุรีหน่อยครับ พอดีจะสั่งช่างทำลู่วิ่งเค้าตีราคามาให้ประมาน 7000ครับ
  • ก็ไม่แพงครับแต่ว่าทำมาแล้วจะวิ่งะดีหรือเปล่า
    ถ้าถามผม ผมว่าซื้อของมืออาชีพดีกว่าครับ
  • ขอบคุณมากครับ
  • ต้องการ2เครื่องครับ กำลังคุยกับเพื่อนอยู่ว่า ถ้าต่อรองราคาได้เครื่องละประมาน9พันถึง1หมื่น จะซื้อ2เครื่องครับ สั่งทำผมก็กังวลว่าจะออกมาไม่ได้แบบที่เราต้องการ T T
  • เอาลูก iPad มาฝากน้าต้น น้าอาร์ท ครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • อีก10วันเจอกันท่าจุ้ยimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1423-crop_resize.jpg 164K
  • vp อยากเจอวันนี้เลยได้ปะ เพ่

ขอบคุณครับพี่โต มันหายใจทางไหนเนี่ย
  • หิวเหล้า
  • มาท่าจุ๊ยดิ
  • ใครรู้ ที่ร้างฟิล์มขาวดำมั่งครับ ใน จ.จันทบุรี
  • ฝากให้ กระทิงเบอร์1

image
    ไฟล์แนบ
    262223_267239216721570_10665730_n.jpg 23K
  • หนึ่ง ใบมาแล้วเด้อ
  • วันอาทิตย์ พี่ NEUNG_BURAPA ว่างหรือป่าวครับ