ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****/////**** THE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ****///////*****
  • เห็นมาตอนเล็กๆไม่น่าเชื่อโตมาจะหล่อขนาดนี้meetingคราวหน้าเจอกันแน่ครับแล้วจะเอาผลงานของเจ้าแบดไปโชว์ว่าสวยขนาดอย่าลืมจัดหนักนะครับ
  • มิ้งงานหน้าจัดมาแบบเต็มๆเลยนะ......ยังติดเบียร์ใว้ 1 ลังอยุ่่นะimageแล้วจะเอาจะตัวเล็กไปเที่ยวด้วยรอบหน้า
    ไฟล์แนบ
    yuyi.JPG 121K
  • วันนี้อยู่ที่แม่สอด จ.ตากครับ
    เข้าดูกระทู้ของเรา เห็นอยู่เป็นกระทู้แรกเลย
    ว้าว ฮอทใช่เล่นนี่เราก็
    อยากจะมิตติ้ง เร็ว ๆ เหมือนกันครับ
    แต่ช่วงนี้ เวลาจะพักผ่อนยังไม่ค่อยมีเลยครับ
    ทำงานจนไม่มีเวลาให้ครอบครัวเลย
    เดือนหน้ามีมิตติ้งแน่นอนครบพี่น้องครับ
  • Happy Valantine's Day คับ ทุกคน

ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ กับคนที่คุณรัก คิคิ

• ตั้งหนัาตั้งตารอวันมิตติ้งอยู่คับ

จะได้พาลูกสาวไปเปิดตัว คิคิ
  • ไชยปราการหนาวมากมีใครไปงานพิตบูลล้านนาวันที่11นี้บ้างทางนี้จัดไปกับพี่เบียร์ครับเดี่๋ยวจะได้เจอกันแล้วคุยกันเรื่องมิตติ้งด้วยimageหรือจ่ายค่าปรับกันก็แล้วแต่
    ไฟล์แนบ
    DSC_0226.JPG 83K
  • ขอเชิญกลุ่ม เชียงราย + พะเยาเข้าร่วมงานพิทบูลล้านนาวันที่ 11 มี.ค นี้ รายละเอียดจะลงให้เพิ่มเติมอีกทีนะครับ มีทั้งงานประกวดและงานลาก และเชิญมาร่วมเป็นกรรมการตัดสินด้วยนะครับ งานใหญ่ของ Pitbull North เรามารวมตัวกันนะครับ
  • เชียงราย-พะเยาใครไปบ้างครับแ้ล้วเจอกันนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01422.JPG 44K
  • อ.บอย + คุณมิ้งค์ + เบี้ยว เดี๋ยวติดต่อหานะครับ ขอช่วยเป็นฝ่ายประสานงานทางฟากนู้นนะครับ มัดมือชกเลยขอโทษล่วงหน้าด้วย 555
  • อ.บอย + คุณมิ้งค์ + เบี้ยว เดี๋ยวติดต่อหานะครับ ขอช่วยเป็นฝ่ายประสานงานทางฟากนู้นนะครับ มัดมือชกเลยขอโทษล่วงหน้าด้วย 555
    ..................................................................................................................................
    ยินดีคับ
    ปล.เด๋วให้ อ.บอย สรุปเรื่องก่อนนะคับ ได้คำตอบยังไงจะโทรไปนะคับ

ขอบคุณคับ
  • พี่มิ้ง Zion มันนิสัยเป็นไง ยังมึนเหมือนเดิมป่าว
    ปล. ขอดูรูป อูซี่หน่อยพี่ หรือว่ารอเปิดตัวที่เดียว???
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

พี่บอยค่ะ รบกวนขอเบอร์โทรหน่อยค่ะ ^_^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K
  • เพิ่มเติมข้อมูลแม่พันธุ์จากเชียงใหม่ครับ............081-287 8707...........
    1.แม่พันธุ์เรดโนส Red Lucy ฮีส3ใกล้มาแล้ว
    image
    2.แม่พันธุ์สีบลู ลูกสปาโก+จินจู
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    ลูซี่...jpg 202K
    00.jpg 35K
    สมศรี.jpg 58K
  • เชียงใหม่เริ่มร้อนแล้วงานนี้imageไปให้กำลังใจกันเยอะๆนะครับงานนี้
    ไฟล์แนบ
    Photo0245.jpg 95K
  • http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=182661.0
    ฝากพี่ๆ กลุ่มเรา ช่วยอ่านแล้วลงความเห็นด้วยนะคับ

ว่า ผม กับ พี่เขา ใครคิดเห็นต่างกันยังไง (ใครผิดใครถูก) คับ
  • ดันชักหน่อยนะคับ ไม่มีใครมาเลยหรอคับ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/28040/ขอกรรมการหน่อยคับ-#Item_58

ไปดูหน่อยคับ พี่น้องคับ ยอมไม่ได้จิงๆคับ พี่น้องคับ
  • อ.บอย เมื่อไหร่จะไปคุยกันบ้านพี่มิ้งคับ

ผมรออยู่ จะเอาไง นิ จะไปหรือป่าว เชียงใหม่อ่ะคับ

เด๋วก็ไม่ปงไม่ไปมันแล้วเน้อ รมไม่ค่อยดีนะคับ 5555+++++

ท้ากัดหมาก็ไม่กัด ท้าต่อยก็ไม่เอา คนห่าอะไร ป๊อดแต้ป๊อดว่า

แล้วยังมาว่าผมป๊อดอีก เสียรมขนาด
  • วันนี้มาเรียนป่าว
    ผมอยู่วิทลัยนะเฟ้ย
    เข้ามาหาโตย นาน ๆ ทีได้เจอตัวเป็น ๆ นะ
    หรือว่าเย็นนี้ว่างก่อ
    ถ้าว่างก็บอกเดี๋ยวไปคุยงานกัน
    ส่วนเรื่องไร้สาระพวกนั้น วางไว้แค่นี้ก่อนก็แล้วกัน
    ไม่คุ้มว่ะ เสียเว ทั้งสองคนนั่นแหละ พอ ๆ กันเลย
    เหนื่อยที่จะตามไปอ่านแล้ว ไม่ต้องให้ถึงขั้นท้าต่อยท้าตี
    ประเด็นอยู่ที่อยากจะแนะนำให้ จขกท. ได้เลี้ยงหมาสักพันธ์
    ที่เหมาะกับความต้องการของเขา ไว้กัดหมา ก็ต้องพิต ( แกถูก )
    แต่พิตมาเลี้ยงปล่อย เดี๋ยวไปกัดหมาชาวบ้าน หรือสัตว์ของชาวบ้าน เดี๋ยวเดือนร้อนถึงกลุ่มพิตอีก (เขาถูก)
    สรุปเลยนะ พอได้แล้วทั้งคู่นั่นแหละ อยู่เชียงรายทั้งคู่ แล้วเรื่องมันบานไปทั้งประเทศ
    อายเค้าว่ะ

มาคุยเรื่องงานเชียงใหม่กันดีกว่า ว่าจะไปยังไง ไปนะไปแน่
    เอาหมาตัวไหนไป เค้าอุตส่าห์เทียบเชิญมา เพื่อมิตรภาพของพิตบูลเมืองเหนือ
    ตอนนี้ผมก็ลองชวนหลายคน รอฟังข่าวอยู่เหมือนกัน
    เดี๋ยวจะชวนกลุ่มเชียงคำไปด้วย กลุ่มพะเยาไปด้วย
    ไปด้วยกันเยอะ ๆ หนุกดี ผมนั่งหลังกระบะเน้อ เบียร์กล่อง นั่งโตยกันเน้อ
    5555+
  • สำหรับน้องที่ขอเบอร์ติดต่อครับ
    ประธานกลุ่ม พี่มิ้ง 089-1617183
    เบอร์ผมครับ บอย 086-9233092
    เสี่ยเบี้ยว ผู้ประสานงา ( ประสานงาจริง ๆ ครับ ยังเคลียร์กันไม่จบ ) 082-7818826

ฝากถึงพี่เบียร์ด้วยนะครับ งานนี้มีเมาครับ
  • ใจเย็นครับเฮียเบี้ยวเดี๋ยวส่งมือปืนจากเมืองฝางไปช่วยครับ :)>- :-D :-D :-D แต่ท่านเบียร์ช่วงนี้ยุ่งมากแต่งานที่เชียงใหม่อ.บอยเตรียมเมาได้เลย
  • เย็นนี้ขอไปดู โกล์ต ไรเดอร์ 2 ก่อนคับ

พรุ่งนี้ว่ากันใหม่ พรุ่งนี้อยู่วิทลัย ป่าวคับ

ถ้าอยู่เด๋วพรุ่งนี้เจอกัน ไขปะ 55++

• Nantawan ขอบคุณมากๆคับ พี่

ผมขอเมากับ อ.บอย ด้วยนะคับ เด๋ว พี่แก จะเหงา 55++

• ไปงานนี้จัดหนักแน่บอยแล้วเจอกัน B-) :-D :-D
  • เสือ พบ สิงห์ ( คอแอลกอฮอล์ทั้งนั้น ) เจอกันที่เจียงใหม่คร้าบบบบ ทุกท่าน เตรียมหมาและคนให้พร้อมเรามาจอยกัน 5555
  • เรื่องมันไม่จบอ่ะคับ ท่านรอง

จะให้ผมทำไงดีนิ รับคำท้าหรือว่า เงียบๆไป ไม่ต้องไปต่อปากต่อคำกันเขา

ปล.จะเอาไงก็แนะนำหน่อยละกันนะคับ
    ไม่อยากเอาตัวเองมาตั้ง เด๋วจะเสียถึงคนกลุ่มมากอ่ะคับ
  • วันนี้วันดีของเฮียมาร์คเขา ผมไม่อยากให้เฮียเขาเดือนร้อนอะไร

กับเรื่องที่ผมก่อขึ้น ไม่ใช่ต้องให้ใครมาแก้ ไอ้หมอนั้น เอะอะ อะไร ก็เฮียมาร์ค

ไม่เข้าใจมันจิงๆ เฮียเขาไม่ได้ มีเวลาว่างต้องมาแก้ไข ปัญหาอะไรใคร เรื่องนี้ผมเข้าใจดี

มันจะจบก็ไม่จบ มันจะเอาไง ก็ไม่ว่า พอผมจบ มันไม่จบ ไม่รุ้จะเอาไงกับมันแล้วคับ พี่น้องคับ

ปล.ด้วยความเคารพนะคับ ผมต้องขออภัย เฮียมาร์ค ด้วยจิงๆคับ
  • ใจเย็นน่าไม่มีอะไรหรอกที่เรามารวมตัวกันเพราะเราชอบในสิ่งที่เหมือนกันไม่ใช่หรอครับบางทีอาจจะมีเรื่องกระทบกระทั่งกันบ้างก็เ็ป็นเรื่องธรรมดาครับimageช่วงนี้ไม่ได้กลับบ้านที่เวียงแก่นเลยงานยุ่งมากฝากหวัดดีน้องยุ้ยด้วยนะเบี้ยวและอ.บอยและท่านประธานมิ้งและน้องชายด้วยหายหน้าไปเลยนะท่านประธาน
    ไฟล์แนบ
    vegus.JPG 98K
  • หวัดดีครับคุณoui_lampangแล้วเจอกันที่งานนะครับจะข่นทีมงานไปให้กำลังใจเยอะๆเลยครับแต่มีกับกับแก้มหรือเปล่าเอ่ยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC-0135.JPG 17K
  • วัสดีคับ พี่ Nantawan (ไม่ทราบชื่อ)
    เป็นคนบ้านเดียวกัน หรอคับ พี่อยู่บ้านอะไรอ่ะคับ

ปล.ผมไม่ได้อะไรกับเรื่องนั้นแล้วคับ
  • หวัดดีพี่น้องจาวเจียงฮายครับ บะเด่วนี้สาวน้อยอยู่ที่ รร ป่าแดงห้วงหลวง ขุนตาลครับ มีใครอยู่ใกล้ๆๆ ก่ครับ
    สาวน้อยเป็นลูก สตรอมกับ ทับทิม ของอ้ายสมพงษ์ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    whan 2.jpg 86K
  • safe เอามาที่งานเจียงใหม่เลย อี่เตี้ยนี่นา ทำไมโตมามัยสูงจิง ๆ สวยครับ
  • ครับ เอาไปงานเชียงใหม่แน่นอนครับ

เอาไปฝากแฟนไว้อาทิตย์เดียว
  • เอาแบบนี้ดีกว่าไหมคับ สมาิชิกท่านใดจะไปร่วมงานที่เชียงใหม่

ลงชื่อและเบอร์โทรไว้ดีกว่าไหมคับ จะได้นับจำนวนที่แน่นอนอ่ะคับ

ใครจะไปเองก็ไม่เป็นไร ไปเจอกันในงาน แต่ใครจะไปพร้อมพวกผมก็ว่ากันอีกที คับ

พี่น้องทางพะเยาจะไปทางไหนหรอคับ ถ้าจะมาทางปากทางแม่สรวย ก็โทรหาพวกผมหน่อย

จะได้นัดเจอกันแถวๆนั้น แล้วเราำก็ไปกันเป็นกลุ่มใหญ่ๆ เลยดีกว่าไหม คับ

หรือว่า ต่างคนต่างไป แล้วไปเจอกันที่เชียงใหม่

ยังไงก็ขอ ลงชื่อ และ เบอร์ก่อนละกันนะคับ จะไม่นับจำนวนได้ถูกต้องคับ

แล้วท่านใดจะนำลูกชายลูกสาว ไปก็จะได้ สรุปยอดให้ทางพี่ Oui_Lampang

แล้วใครจะลงสมัคอะไรยังไงก็จะได้ เป็นระบบ แล้วง่ายต่อการประสานงานอ่ะคับ

ปล.เย็นนี้พวกผมจะไปคุยกันที่ บ้านพี่มิ้ง ท่านใดว่างๆก็ไปได้นะคับ
    โทรได้ทั้ง3เบอร์เลยนะคับ
    ประธานกลุ่ม พี่มิ้ง 089-1617183
    เบอร์ผมครับ บอย 086-9233092
    เสี่ยเบี้ยว ผู้ประสานงา ( ประสานงาจริง ๆ ครับ ยังเคลียร์กันไม่จบ ) 082-7818826
    เอาตามนี้นะคับ
  • เป็นคนบ้านท่าข้ามครับแต่มาโตเชียงใหม่ครับและอยู่กรุงเเทพกลับมาอยู่เชียงใหม่มีลูก2คนทำงาน.........imageเอไม่รู้เยอะไปหรือเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 65K
  • เป็นคนบ้านท่าข้ามไหนคับ ท่าข้ามบ่อ หรือว่า ท่าข้ามห้วยแล้ง คับ คิคิ

หรือว่าพี่เป็นญาติกับยุ้ยคับ คิคิ เห็นยุ้ยบอกว่า ญาติเขาที่เชียงใหม่ก็มีคับ
    อยู่ อ.ไชยปราการ อ่ะคับ เลี้ยงหมาเหมือนกัน แต่เลี้ยงบูลด็อก อ่ะคับ

ไม่ทราบว่าเป็นพี่หรือป่าว คิคิ ถ้าใช่งานนี้ผมซวยแน่ งานเข้าคับ พี่น้อง คับ 55+++

• อืมมมม เบี้ยว วันนี้แบตหมดโทร.หาไม่ได้
    ไงก็เข้ามาหาที่บ้านเลยแล้วกัน
    ถ้าจะไปวันนี้ก็
    ช่วงนี้งานเยอะตามระเบียบอ่ะ ไม่มีบุญไม่ได้เห็นตัวเป็น ๆ นะเฟ้ย 55555
  • ไปยังไงมาเลยคับ ด่วนๆ ไม่มีรถยนต์นะคับ พี่น้อง

มาหาผมที่บ้านหรือว่า ให้ผมไปหาที่บ้านพี่มิ้งเลย เอาไงนิ

ปล.ตอบด้วย ด่วน คับ พี่น้องคับ ผมโทรหาหลายรอบแล้วคับ
  • ประเด็นเก่านะครับ มันไม่จบซะที
    อย่างนี้หมายความว่าไง

http://pitbullzone.com/community/discussion/28040/ขอกรรมการหน่อยคับ-/p2

ผมก็ยังคงไม่เข้าใจ
    ใครเข้าใจช่วยบอกผมที
    จริง ๆ แล้วจะเป็นพระเอกให้ได้ใช่มั๊ย
  • ที่เราสร้างกันมาก็เลยไม่มีค่าอะไรเลยใช่มั๊ย
    เง้อออ เจอแบบนี้แล้วมึนตึ๊บ ตอนแรกผมก็อยู่ข้างคุณนะ คุณวี
    ผมก็หาว่าไอ้เบี้ยว ลูกศิษย์ผมมันแกว่งเท้าหาเสี้ยน
    นานเข้า ๆ มันก็เิริ่มที่จะวีนแตก
    จนสุดท้ายประเด็นเริ่มย้ายมาหากลุ่มพิตเชียงราย ไร้สาระซะงั้น
    แต่ฟังดูแล้ว ไหง๋คุณเป็นพระเอกขี่ม้าขาวอย่างงั้นซะละเนี่ย
    555555++++

เหน่ยเน้ออออออ
  • 5555+++++5555

ตอนนี้คดีพลิก คับ พี่น้องคับ คนเครียด กายเป็นท่านรองแล้วคับ

สรุปเอายังไงนิ ผมไม่เข้าใจ ไอ้คุณวีเหมือนกันคับ ว่า พี่แกอยาได้อะไร อยากเอาชนะผมหรือว่า
    อยากประจานกลุ่มพิตบูลเชียงราย เรา

ปล.ด้วยความเคารพ เขาไปคนบอกผมเองว่า ให้มาตั้งกระทู้ใน พิตบูลโซน นี้ดู ว่าคนเขาจะว่ายังไง
    ตอนแรกเรื่องมันเกิดที่เชียงรายโฟกัส คับ
  • ผมไม่มีเจตนาอะไรทำให้กลุ่มเราเสียหายนะคับ เพราะผมก็รวมสร้างมันมา คับ

อย่าเข้าใจผิดว่า ผมชักศึกเข้าบ้านนะคับ

ปล.ด้วยความเคารพ ต้องขอประทานอภัย มา ณ ที่นี้ ด้วยนะคับ
  • ขอหยุดเรื่องนี้ไว้ก่อนนะคับ

มาดูเรื่องเครียด ของผมอีกเรื่องหนึ่งนะคับ

พอดีพาลูกสาวที่บ้านไปตัดหูมาคับแล้วมันไม่ยอมกินข้าวกินแต่น้ำ แล้วก็โอ้ก อ่ะคับ
    มีภาพมาฝากให้ชมด้วยนะคับ ไปชมกันเลย imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1029.JPG 111K
    SAM_1031.JPG 109K
    SAM_1033.JPG 94K
    SAM_1035.JPG 96K
    SAM_1039.JPG 105K
    SAM_1041.JPG 109K
    SAM_1042.JPG 105K
  • ผมลงมือทำเองด้วยนะคับ คิคิ 55++

ดูฟีมือนะัคับ 55++image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1048.JPG 119K
  • ต่อไปขั้นตอนการตัดแล้วคับ

เชิญชม คับ พี่น้องคับ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1050.JPG 115K
    SAM_1052.JPG 112K
    SAM_1055.JPG 115K
    SAM_1056.JPG 120K
  • ต่อคับ ต่อๆๆimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1058.JPG 120K
    SAM_1062.JPG 100K
    SAM_1064.JPG 115K
    SAM_1065.JPG 114K
    SAM_1066.JPG 125K
    SAM_1067.JPG 125K
    SAM_1069.JPG 134K
    SAM_1071.JPG 122K
    SAM_1072.JPG 127K
    SAM_1073.JPG 126K
    SAM_1074.JPG 130K
  • ความจิงรูปมีเยอะกว่านี้คับ

กลัวเสียพื้นที่ของเว็ป เลยเอามาเท่าที่จำเป็น คิคิ

ปล.สวยไม่สวยติดชมได้นะคับ
  • งานเข้าผมแล้วคับ พี่น้องคับ เรื่องใหญ่เลย คับ
    55555+++++55555

อะไรมันจะขนาดนี้คับ โลกมันกลมจิงๆคับ พี่น้อง คับ

55555+++++55555

ผมรู้แล้วคับ ว่า พี่Nantawan (พี่เด่น) เป็นใคร ไม่ใกล้ไม่ไกล ญาติของยุ้ยเองคับ 555+++

โอเคคับ ผมจะพูดอย่างลูกผู้ชายละกันนะคับ

ยุ้ย คือ แฟน ผม ซึ่ง พี่อาจจะรู้(หรือไม่รู้)ว่า3ปีที่ผ่านมาผมมีปัญหาอะไรกับพ่อยุ้ย
    และปํญหานั้นได้จบไปแล้วคับ ตอนนี้ ทางครอบครัวยุ้ยคิดว่าเราเลิกกันแล้วซึ่งมันไม่ใช่เรายังรักกันดีคับ

ผมก็เป็นคนเวียงแก่นเหมือนกันคับ บ้านผมก็อยู่ไกล้ๆบ้านโทรสัพและกิจการของพ่อยุ้ยคับ
    บ้านผมไม่ได้มีฐานนะร่ำรวยอะไร จึงเป็นเหตุให้พ่อยุ้ยคิดว่าผมอาจจะมาเกาะลูกสาวเขากิน คับ
    เพราะยุ้ยเรียน พยาบาล ใช่ไหมคับ แล้วตอนนี้ก็ไกล้จะจบแล้วเหลืออีกปีกว่า คับ
    แล้วตัวผมหรอคับ ไม่มีอะไรดีหรอกคับ แต่ก็รักยุ้ยมากพอที่จะอยู่เคียงข้างเขาเวลาเหงาหรือต้องการใครสักคนหนึ่งอ่ะคับ ไม่ได้มีอะไรมากมายแค่เรียนละก็เลี้ยงหมาไปวันๆอ่ะคับ อนาคตยังมองไม่เห็น ว่าจะเอายังไง จะได้เป็นเจ้าเป็นนายกับเขาหรือป่าว จะเลี้ยงดูยุ้ยได้หรือป่าว เรื่องไม่เอาไว้ก่อนละักันนะคับ คิคิ

เข้าประเด๋นเลยละกันนะคับ ในฐานนะที่ผมกับพี่เป็นลูกผู้ชายเหมือนกันและรักในสิ่งเดียวกัน ผมจึงอยากจะขออะไรพี่สักอย่างหนึ่ง ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าจะได้หรือป่าว เพราะพี่กับผมก็ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน จิงหรือป่าวคับ
    แต่ผมอยากจะขอร้องพี่เรื่องหนึ่งนะคับ ว่า

ปล.
    พี่เด่นคับ ผมอยากจะให้พี่เก็บเรื่องที่พี่เห็นหรือรู้อะไรเกี่ยวกับ ตัวผมและยุ้ย ว่าเราคบกัน อ่ะคับ
    อย่าพึ่งไปพูดหรือว่า บอกป้า(แม่พี่)ของยุ้ยละกันนะคับ เด่วมันจะกายเป็นเรื่องใหญ่อ่ะคับ
    ตัวผมเองไม่มีปัญหาอะไรหรอกคับ แต่ยุ้ยชิคับ มันจะเดือนร้อนเอาคับ พี่ก็รู้ว่าพ่อยุ้ยเป็นคนยังไง

เด๋วยุ้ยจะเรียนไม่จบเอานะคับ พวกเราคิดกันแล้วว่า รอยุ้ยเรียนจบก่อนแล้วค่อยบอกเรื่องนี้กับครอบครัวยุ้ย
    ทุกวันนี้ที่เป็นอยู่ก็ไม่สบายใจชักเท่าไหร่หรอกคับ ทางครอบครัวผมเขารู้แล้วคับ แต่ทางพ่อแม่ยุ้ยเขาคิดว่าเลิกกันไปแล้วไม่ได้ยุ้งเกี่ยวอะไรกัน แล้ว อ่ะคับ ถือว่าเห็นแกเด็กที่มันรักกันนะคับ พี่คับ

ปล.ด้วยความเคารพหวังว่าพี่คงเข้าใจนะคับ ขอขอบคุณพี่มากๆนะคับ ขอบคุณคับ

• แล้วไมไม่โทร.คุยกันหว่า
  • คิดว่าจะโทรไปเหมือนกันคับ แต่กวนรบกวนเวลาพี่เขาคับ

เบอร์โทรก็มีอยู่คับ