ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้า พูลโย ของผมเสียชีวิต ครับ
  • R.I.P. พูลโย เสียใจด้วยครับ
  • อยู่ๆเขาก็ไม่กินข้าวกินน้ำครับ ก่อนที่เขาจะไม่กินข้าวกินน้ำหนึ่งวันผมปล่อยเขาออกไปวิ่งเลยเขาหายไปประมาณหนึ่งวันเต็ม เขากลับมาประมาณตี 2 และพอจากวันนั้นที่หายไปเขากลับมาเขาก้กินอะไรไม่ได้เเต่ร่างกายเขายังแข็งแรงมากๆๆ เขากินอะไรไม่ได้มา 1 อาทิต และหลังจานั้นเขาก็เริ่มทรุดผมเลยพาไปหาหมอ 3-4ครั้งเขาก็ยังทรุดอยู่ พอวันเกิดผมตอนเช้าเลยเขาก็เสียชีวิตครับ วันนั้นผมเซ็งสุดๆเกิดมาไม่เคยร้องไห้ให้หมาเลยครับ
  • เสียใจด้วยนะคะ
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยจิงๆ
  • เสียใจด้วยครับ.....ตอนหมาผมตายแต่เป็นพันธุ์ทางธรรมดาขุดหลุมไปยังน้ำตาไหลไปเลยครับ
    ของแบบนี้มันผูกพันครับ :045:
  • สระบุรีขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :039:
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ
  • _/ll\_ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ !
  • เสียใจด้วยครับ ขนาดเอาหมานอนด้วยนี่ผมยอมรับเลยครับ