ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BEST CHEST SHORT AND POCKET ?????????
  • หมวดครับเอามาวิ่งล่อลูกปืนดีกว่า ง่ายกว่าไปดมระเบิดเยอะครับ ฮ่าๆๆๆ
  • จะเทพไปไหนเนี่ย สวดยวด
  • ขอบคุณทุกท่านเลยครับ มีผู้สนใจมากหลาย ขอบคุณครับ :-D
  • วันไหนว่าจะขอแอบไปดูเคล็ดลับการเลี้ยงที่บ้านสักที
  • มาเลยพี่ แต่ฝึกภาษาต่างชาติก่อนนะพี่ เดี๋ยวคนเลี้ยงตอบไม่ถูก555
  • โอ้ววววววววว !!! ผมจะยั้งใจ ไว้ไม่อยู่แล้ว มีตังจะสอยมาเลี้ยง ซักตัว แน่ ๆ ครับ
  • ตาปอ ย้ายไปเล่นเฟร้นบูลด๊อกแล้ว เสียดาย ไม่ใจเลยว่ะ
  • โห สวยๆ ทั้งนั้นเลยนะครับพี่หมวด :063: :021:
  • ยิ่งโตยิ่งหล่อ ยิ่งโตยิ่งสวย ของมันแรงจริงอะไรจริงคับ สำหรับเจ้าวูดดี้นี่ เดี๋ยวผมโทรหานะครับหมวด =D> :021:
  • หมาคอกนี้ โดนตัดข้อทิ้งไป 1 ข้อตอนเกิด
    ตอนอยู่ในคอกก็จับถ่างออกอีก ทำไปได้
    หมวด

มันเลยเตี้ยและกร่างซะขนาดเนี่ย หุหุ
  • วูดดีมันหมาสวยของจริงไม่ใช่หมาเชลียร์ครับ วันนี้กรรมการจากนอกมาตัดสินเองเลยด้วย
    สะใจจริงๆว่ะ อยากรู้จังหมาโปรโมท หมาเพื่อนเลียได้มากี่ถ้วยว๊อยยยยย
  • ใครกำลังมองหาลูกบูลลี่ หากไม่เกี่ยงเรื่องราคาผมอยากให้ลองพิจารณาสายเลือดของวู๊ดดีครับ

วุ๊ดดี เป็นหมาที่สวยมาก ผมกล้าพูดว่าโครงสร้างมันเนียนไปทั้งตัว กระโหลก ลำตัว แข้งขา เส้นหลัง มุมขาหน้า ขาหลัง โดยเฉพาะมูบเม้นต์ ที่ยอดเยี่ยม แต่ก็แน่นอนไม่มีหมาตัวไหนที่เปอร์เฟค มันมีจุดด้อยเรื่องฟัน แต่นิดเดียวจริงๆครับ

หมาดังหลายตัวในบ้านเรา หาเด่นขนาดวูดดี้น้อยจริง บางตัวแพงก็แพง แต่เดินเป็นเป็ด ส่ายไปทั้งตัว ขาดตรงนั้น เกินตรงนี้ และปัญหาที่เจอก็คือ เรื่องมุมขาครับ มุมขามีปัญหาสิ่งที่ตามมาก็คือ หลังแอ่น ตูดโด่ง เดินแกว่ง

เขียนเชียร์กันดื้อๆแบบนี้เลย ฮิ้วๆๆๆ :063:
  • Mafia 7:38AM Permalink
    ตาปอ ย้ายไปเล่นเฟร้นบูลด๊อกแล้ว เสียดาย ไม่ใจเลยว่ะ

ใจผมไม่กล้าจะเลี้ยงพิตบูลหลายตัวจริง ๆ ครับ 55555 ตัวเดียว ก็เหนื่อยแทบตาย
    แต่อย่างเฟร้น ขยายพันธ์ มีลูกวิ่งเต็มบ้าน ผมก็ไม่กลัวครับ อิอิ เฟร้นผมสายกัด งับสปริงโพลได้ด้วยขอบอก ..

แต่เห็น ของค่าย บัตตาเลี่ยน แล้วใจจะละลาย อยากได้ซักตัว หื๊อออ หืออออ
  • หมาบูลลี่สวยมันต้องแบบนี้ครับ ไม่ใช่โก่งเพราะกระดูกขางอ และไม่ใช่กร่างเพราะโดนจับถ่างขา ฮา ......