ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญร่วมงาน มิตติ้ง คนกันเอง
  • เสียดายไม่ได้ไปงานคุนภาพแต่ลูกพี่ผมไปแหละ :m07:
  • สิ่งดีๆและมิตรภาพทีสวยงาม มันกำลังจะกับคืนมาเหมือนอย่างทีมันเคยเป็น สิ่งทีไม่ดีทีพานมาก็ขอให้มันไปกับสายน้ำ ทีพัดเอาความขุ่นมันในใจและตะกอนความขัดแย้งออกจากใจของพี่ๆเพื่อนๆเรามาเริ่มกันใหม่อย่างทีเฮียใหญ่และเฮียเหลียงบอกไว้ในงาน ( :-D ขอยืมมาใช่หน่อนนะคับเฮีย :-D )สมัยก่อนพวกเราอาจจะเหมือนแก้ทีมันล้าวแล้วแตกแต่เดียวนี้พวกเราเปรียบเสมอนแก้ใบใหม่ที่เราหล่อขึ้นมาใหม่ใหญ่และหนายิ่งกว่าเก่าและมันจะคงทนทาวลแบบนี้ตลอดไป
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0137.JPG 231K