ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูลตัวเเรก เด็กราชมงคลคลอง6
  • แฮะๆๆ แต่ดีอย่างตรงที่ พอมี 2 ตัวปุ๊ป มันชอบเล่นตลกให้ดูอยู่เรื่อยเลย :m045:

เรื่องกิน 2 ตัวทุกวันนี้ กันไว้ให้มันเดือนละ 3000 เหอะๆๆ แต่ดีที่เรายังพร้อม :m074:

รุ่นต่อไปก็คง หมาแดงตัวใหญ่ๆ อย่าง เชลซี ของพี่หลํ่าซักตัว ทำไมต้องเชลซี :m107:

เพราะผมชอบตัวเมีย และเชลซี ก็ สุดยอดแม่พันธุ์ในฝันของผมเลย 555+ :m113:

รุ่นต่อไปก็คง ลํ่าซำละ อีกเป็น 10 ปี 555+ ราคาเท่าไหร่เท่ากันขอให้ถูกใจเป็นพอ :m072:

ทุกวันนี้ ก็สนุกดี แต่ว่า ยุ่ง นิดๆ ลูกสาว ทั้ง2 ก็ กวนตีน บ้าง มันดี 5555+ :m048:

ถ้ามีรถ จะไ ปออกทริป กับพี่จุ๊บ ซักหน่อย เ ดี๋ยวรอดูเงินไปก่อน เผื่อจะได้ หน้ายิ้ม :m006:

หรือ ว่า รถดี ราคาเบาๆ กับเค้าซักคัน หุหุหุ คราวนี้ล่ะมันแน่ๆ ตลอนๆ กันให้สนุกไปเลย :m086::m086:
  • **** ตอนนี้ก็มีมาเพิ่มที่บ้านเหมือนกัน..โอ้โฮ้ๆๆๆเหนื่อยจิงๆๆๆๆ:o042:

ไอ้ตัวเล็ก.....เป็นโลกผิวหนังรักษายากเลยนะเซ็งๆๆๆๆๆๆ:o005:

ไว้หายจะเอามาโชว์....ตอนนี้แยกกันเลี้ยงเลยนะเดียวติดกันนะ:o008:

เหนื่อยเป็น3เท่าเลยนะ....:o028:
  • พี่คิม เป็นโรคผิวหนังเป็นอะไรอ่ะครับ หมาของโต้ง เฟร้นบูลด็อก เป็นขี้เรื้อนเปียกอยู่ตอนนี้ กำลัง รักษากันอยู๋หายยากมั้กๆ ขนหมดตัวเเล้ว เค้าเเพ้ง่ายมากง่ายขนาด ถ้าไปซื้อเสื้อมาใหม่ไม่ซักก่อน ผื้นเต็มตัวเลยครับ เห้อออออ มีวิธีไหนโรงพยาบาลไหน แนะนำด้วยครับ

แต่ทางบ้านบอกให้เอาพิตมาอีกตัว โต้งก็ยังคิดหนัก เพราะตัวเดียวยังเหนือยเลย

คุณหยก คลีนิคที่ไปหาอ่ะ ที่เราเจอกันน๊ะ ในความคิดหยก ว่าดีไหม
  • ความคิดหยก ถ้า ไปคลอง8 พรธิสาร5 ได้จะไปที่นั่นก่อน เพราะว่าเคยมีครั้งนึง:m001:

ข้าวเหนียวเป็นไข้สูง ตาแดง หนังตาตก อ้วก ท้องเสีย ไปหาหมอที่คลอง8 :m026:

หมอก็ให้ยามากินพร้อมเจาะเลือดไปตรวจ วันรุ่งขึ้นก็บอกผล ว่าเป็นไข้เห็บ แล้วนัด:m011:

ไปฉีดยา เอายา 3 วันก็หายเลย ส่วนที่เราเจอกัน หยก ว่า ออกแนวขายของไปนิด:m040:

และค่อนข้างแพง แต่ว่าก็รักษาดีอยู่ ถ้ามีรถยนต์ จะเอาไปหาที่ พรธิสาร5 คลอง8:m086:

เพราะชอบที่นั่นมากกว่า:m127: