ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

surin pitbull พิทบูลเมืองช้าง
  • ขายที่ไนท์ด้วยเปล่าครับ
  • เมื่อวานขอโทษแมกด้วยละกัน พอดีมีธุระด่วนมาก ขอโทษด้วยจริงๆ
  • ไม่ได้ขานในไมท์ครับขายที่ตลาดใหญ่ตรงข้ามโรงรับจำนำที่เดียวครับ แต่ถ้าเปิดเทมอก็หน้าโรงเรียนอนุบาลใต้สพานลอยครับ

วันนี่มีคนในกลุ่มอยากจัดมิตติ่งเล็กๆครับและจะได้ทำความรู้จักกัน สถานที่สนามแสดงช้างครับผมว่าไม่ไกลมากและที่กว้างดีหรือใครมีอะไรที่น่าสนใจก็บอกได้ครับใครจะไปก็ยินดีครับ น่าจะได้รวมกันประมาณ16.30 ครับ ใครอยากกินอะไรก็ติดมือก็ได้ครับแค่เป็นแบบกันเองพูดคุยเรื่องพิทบูล และทำความรู้จักกัน จะเอาหมามาด้วยก็ได้หรือไม่มีมาก็ได้ครับ แต่ถ้ามีหมามาก้แนะนำนำหมุดยึดมาด้วยก็ดีครับวันนี่ผมว่าจะชวนพวกพี่ๆน้องๆที่เลี้ยงไม่ได้เข้าเวปเราเข้ามาอ่านครับใครไปก็โทรมาถามได้ครับ
    081-4431540 คิมครับ

เมื่อวาน ได้มีพี่ในสุรินทร์มาเยียมครับและได้มีพี่ยศนำเจ้าส้มโอมาด้วย แล้วพี่แกก้พาไปที่โรงเรียนฝึกที่ตชด ไปดุเจ้าหลอดที่เอาไปฝึก ก็สนุกดีครับวันนี่ใครว่างและสนใจก็เชิญครับที่สนามแสดงช้างครับ
    ย้ำครับใครอยากกินอะไรก็แนะนำครับติดมือด้วยก้ได้นะครับหรือไม่มีมาก็ไม่เป็นไรครับเรายินดีเสมอสำหรับคนสุรินทรืที่รักพิทบูลครับ
    081-4431540 คิมครับ
  • เดี๋ยวรอบต่อไปไม่พลาดแนคับ. คนเยอะปะคับ
  • พอดีหมาของ แมก ขาเป็นอะไรไม่รู้ลยไม่ได้ไปกัน วันก่อนที่ไปศูนย์ฝึกเห็นเป็ดนึกอยากไล่พอกลับบ้านไปหมาของแมกไปวิ่งไล่กินไก่สงสัยจะเก้บกดเมื่อวานเลยเจ็บไปชะ ผมว่าเดียวสิ้นเดือนนี่ดีกว่างานมิตติ่งที่บ้านผมเลยครับสถานที่ก็ที่บ้านผมเลยจะเอาหมามาหรือไม่เอามาก้ได้ครับ
    เดียวยังไงใกล้วันจะบอกอีกที
  • สิ้นเดือนแฮ้วอีกละ ต้องไปทำธุระกุงเทพอะ
  • พี่ๆ ทั้งหลาย น้อง ฮัมเมอร์ผม เสียศูน ขาหนัง ขวา กระดูกโผ่ล เมื่อวาน วันวิ่งไปชนอะไรไม่รู้ วันนี้พึ่งพาไปหาหมอที่บุรีรัม ดันกระดูกเข้าไม่ได้ ผมร้องหายเลย ตอนนี้ ไม่รู้จะพาไปหาหมอที่ไหนแล้ว ToT
  • เสียใจด้วยคับ แต่มะเปนไร หมาผมชักแต่เด็กนึกว่ามะรอดแต่รอดหมามันดันมาเป๋ก็ยังต่อไดอีก. หาหมอรักษาต่อไปก็หมาเราแล้วนี่ เดี๋ยวว่างๆจะพาไอเป๋ไปเล่นด้วย
  • เสียใจด้วยแมกพายายามรักษาให้หายไว้เป็นกำลังใจให้
    ใครว่างสิ้นเดือนนี่มากันได้เลยครับสถานที่มีแล้วครับที่บ้านผมเอง
  • ห้องนี้เพื้อนมากมาย เกิดมายังไม่เคยกินไอ้ติมทอดเลย พี่คิมช่วยบอกร้านที่ไกล้ที่สุดไห้ผมหน่อยคับหยากกินผมอยู่แป็ดริ้วคับ :)
  • หมอที่เก่งที่สุดเรื่องกระดูก บางแสน ชลบุรีคับ (8วันยังรักษาได้คับ)
  • ไปอุบลเลยครับแม็ก คลีนิค วศินสัตวแพทย์ ลองหาในกุเกิ้ลดูโทรไปสอบถามก่อน
    เล่าอาการ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเดินทาง
  • ที่แปดริ้วไม่รู้ว่าที่ไหนขายอะครับถ้าอยากกินมาเลยครับที่สุรินทร์ครับจะทอดให้กินเลยอิอิ
    เป็นไงมังแมกได้หมอยัง
  • ผมพาไปหาหมอแล้ว คัฟ แต่กระดูกก็ยังหลุดอีก แล้วก็หลุดอีก ตอนนี้หมอบอกว่า มีทางคือผ่าตัดกระดูก แต่ ผ่าแล้ว 50/50 ผมเลยคิดไม่ผ่าดีกว่าไหม แค่ยืนไม่สวย กลัวผ่าแล้วเป็นหนัก กว่าเดิม ตอนนี้ ขังฮัมเมอร์ไม่ปล่อยเลยมันเด้อสุดๆๆ ไล่กินไก่ไปแล้ว 3ตัว
  • วันนี้ใคร ว่างบาง ผม ว่างสุดๆๆ เลยเหงา
  • ว่างแล้วไปไหนอะว่างทุกวัน
  • ไม่ว่างทุกวันคัฟ แต่วันนี้ไม่มีงานเลย
  • พี่ๆ ตอนนี้ ใครมี หมาแดง ขาย ราคาคนสุรินด้วยกัน ช่วยบอกที คุนพ่ออยากได้ ตัวที่ 5
  • 555แต่พี่ว่างอะดิ ถามพี่ ยศเลยน้อง
  • จะได้เจอแกตอนไหนอีกหน๋อพี่
  • แล้วแต่ว่างตอนไหนละ
  • สวัสดีครับพี่ชาวสุรินท์ ผมเองเคยไปอยู่สุรินท์สมัยเด็กๆ คือมีแม่เลี้ยงอยู่ที่นั่นครับขายส้มตำอยู่ตลาดน้อย สงกรานต์นี้ว่าจะไปตามหาน้องสาวที่นั่น ยังไงขอฝากตัวด้วยนะครับ
    :o043:
  • ตอนรับสมาชิกใหม่ คัฟ ชื่อเสียงเรียงนามอะไรคัฟ

• เปิดผับ ในวิลัยเทคนิค ไม่มีงานทำ 55+
  • กำเข้าเว็ปช้าไป วันนี้ผมก้ว่างทั้งวัน 555+ มีอะไรโทรมาเลย
    ไม่ได้ไปไหนก็มาเที่ยวหาไรกินกันครับ
    ปล.หมาแดงน่าจะหายากนิด ที่สุรินทร์ แต่ลูกสายกัดเทพๆเพียบ ถ้าว่างโทรมาเดี๋ยวพาไปดูครับ
  • โอยมะไหวลงมาเทพดันมีเหตุรถชนกันประมาน10กว่าอะเละเยอะ. ติดนานกว่าชัวโมงละ. สงสารคนเจ็บและน่าจะมีเสียชีวิตด้วยอะ. กลับลงไปมะทันมีตสิ้นเดือนแนเสียดาย (องค์พระใหญ สระ)
  • 55555555ว่างกันหมดอดกันไป แล้วจะไปดุสายกัดวันไหนละครับพี่
  • พาไปได้ทุกวันครับ นัดกันมาแล้วไปด้วยกัน
    แต่ เสาร์-อาทิตย์นี้ผมจะไปดูเขาแข่ง ดริฟ-แดร็ก ที่สนามบินงานแสดงช้างครับ
    ว่างก็ออกมาเที่ยวด้วยกัน
  • พี่ๆ วันนี้ว่างอีกแล้ว เหมือนจะว่างทั้งอาทิต ว่างมากๆๆด้วย วันนี้เที่ยง ไปกินข้าวกันไหม ดื่ม ด้วย ใคร ว่างบอกด่วนๆๆ
  • ว่างครับไปไหนดีละไปก็ดทรมาบอกด้วยครับไม่อยากอยุ่บ้านชะงัน ผมก้จะไปดุดิฟ ด้วยเห้นว่าพวกเพื่อนผมจะมาแข่ง(ไม่แน่อาจจะลงแข่งกับเขาด้วย
  • ไปไหนไปด้วย
  • 3padkop มีนาคม 26 Permalink
    สวัสดีครับพี่ชาวสุรินท์ ผมเองเคยไปอยู่สุรินท์สมัยเด็กๆ คือมีแม่เลี้ยงอยู่ที่นั่นครับขายส้มตำอยู่ตลาดน้อย สงกรานต์นี้ว่าจะไปตามหาน้องสาวที่นั่น ยังไงขอฝากตัวด้วยนะครับ

ยินีครับว่างๆทักกันได้ครับ
  • วันนี่มีข่าวดีจากลูกสาว วันนี่ลูกสาวไปรับสมุดพกและฟังผลลูกสาวได้โค้วต้าเรียน EP อิงลิสโปรแกรมโรงเรียนอนุบาลสุรินทร์ว่าจะพาไปเลี้ยงแต่ไม่รุ้ว่าที่ไหนใครว่างไปด้วยกันไมพอดีอยากออกจากบ้านอิอิ
    บอกแล้วว่าไปไหนไปด้วยเพียงแค่คุณโทรมาบอกเราก้จะไปด้วยอิอิ
  • พี่ไปไปก้โทรมาบอกด้วยนะพี่
  • ไม่มีใครโพส นอกจากเราเลยพี่ คิม งั้นพี่หาสถานที่กินข้าว ดื่ม กินกัน 2เรา เถอะพี่ 55+
  • 55555555555จัดไปพี่ยสหายไปไหนแล้วพี่
  • มะไหวหาร้านไหนก็มะมี มีร้านเดียวคือ คิม เเต่เปิดเสากะอา เอาเราหลงป่า jj เกือบตาย
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่อู๋ (ธง-กล้วย) :002:
  • พี่ยศ แมกบอกว่าไปบ้านพี่แสนตอนเย็นๆมันพึ่งฟื้น
  • รางลากแบบไม่ยาก น่าสนใจเหมือนกันนะแบบนี้น่าจะทำง่ายๆ เพิ่มสโลบให้หมาชินหน่อยก็เวิร์คเลย
    เวลาหมาไปแข่งหมาจะได้ปรับตัวไม่ยาก

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=d6wz_MAUh3E
  • เมื่อวาน ขอโทด ด้วยนะคัฟพี่ๆ เมื่อวาน แฮง จน หัวแทบระเบิด
  • พี่ยศ น่าทำเหมือนกันพี่ เดียวผม จะเปิด ให้คนงานที่บ้านดู ให้มันทำให้
  • วันนี่ไปไหนกันอะว่างทั้งวันเลยเบื่อๆ
  • พร้อทำกันตอนไหนอะ
    เบื่อๆหนีมานอนข้างนอก5555
  • ไม่มีใครอยุ่เลยหรอเนี่ย
  • เงียบหายกันหมดเลยนะชาวสุรินทร์
  • วันว่างไปไหนกันดีอิอิ
  • ช่วงนี่ใครไม่ได้ไปไหนหรือไม่มีที่ไปเชิยคราับที่บ้านผมเลยครับว่างแล้วจัดได้เต้มที่
  • พี่คิม โทตาม เลยพี่ เมื่อวาน พี่ที่อยู่รัตนะ โทมาเหมือนกัน ชวนไปกินอยู่
  • มาเลยที่บ้านพี่ว่างแล้วครับ
    ใครว่างมาเลยครับที่บ้านผมเปิดรอครับ