ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิิดรับสมัคร Weight Pull in ThaiLand dog show 30 June 2012.
  • รุ่นน้ำหนักตัว 25.1-30.0 กก.

1.คุ๊กกี้ อายุ 48 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ ปอม สามสี สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่

***ขอสอบถามความคิดเห็นหน่อยนะครับ เนื่องจากเป็นนักกีฬาเพศเมีย ตอนนี้เป็น "ฮีต"ตั้งแต่วันที่14มิถุนายน สามารถนำสุนัขลงแข่งขันได้หรือไม่ครับ :-D
  • ถ้าวันงานฮีดหมดก็ลงได้ แต่ถ้ายังมีฮีดอย่าเลยครับ สนามปั่นป่วนแน่

ใครก็รู้ว่าอนุภาพพลังแห่งความรักมันทำโลกให้หยุดหมุนได้ ฮา ....
  • รับทราบครับ555 :-D
  • สำหรับผู้ที่ส่งสุนัขเข้าแข่งขัน หลังจากโอนเงินค่าสมัครแล้ว
    รบกวนแจ้ง Size เสื้อ ได้ที่นกค่ะ
  • ปอมผมว่าอย่าพามาเลย ไม่อยากให้เกิดศึกชิงนาง
    พักรอไปงานเดือนสิงหาก็ได้ อย่าไปรีบ ถือว่าพัก
    เก็บตัวนักกีฬา
  • ครับพี่มุ กำลังฟิตอย่างต่อเนื่อง เพื่อลงมาในรุ่นต่ำกว่า 25 กก.
    ดูแล้ว คุ๊กกี้ ผมจะเป็นเต็ง1ในรุ่นเลย ผมมั่นใจ ถ้วยรางวัลมันล่อตาล่อใจด้วย :-D
  • งานนี้ผมขอเอาเจ้า จิมมี่ หมาแก่อันตรายลงในศึกครั้งนี้ด้วยครับ
    สุนัขชื่อ จิมมี่
    อายุ 6 ปี
    รุ่น 30.1-35
    ผู้เรียก ตี้ สังกัดทีม Youngturk
    โทร : 086 177-4998
    image
    ไฟล์แนบ
    จิมมี่ D-1 Training.jpg 80K
  • ลิลลี่คือก้างชิ้นโต
  • ฮ่า ฮ่า ฮ่า ลิลลี่จะเป็นก้างชิ้นโต ก็จริงอยู่ แต่คุกกี้มั่นใจมากอ่ะพี่ ต้องได้ถ้วยพิทบูลสีทอง :-D

เดี๋ยวจะเปิดกระทู้ ให้จับตามองนักกีฬาตัวเต็งในแต่ละรุ่นให้ทุกท่านทราบ เพื่อความสนุก+มันส์ :-D
  • สุนัขชื่อ บ๊อบบี้
    อายุ 2 ปี
    เพศ ผู้
    รุ่น 25.1-30
    เจ้าของ หนึ่ง
    โทร : 086 346-3751
  • ถ้าเป็นไปได้ ช่วยระบุน้ำหนักโดยประมาณให้หน่อยครับว่าอยู่ในรุ่นไหน มันจะได้ง่ายในการจัดรุ่นเตรียมไว้ก่อน
    ส่วนน้ำหนักจริงมันมีประโยชน์ตอนหาเบสอินโชว์ และกรณีที่ทำน้ำหนักได้เท่ากันเท่านั้น
  • สุนัขชื่อ โคล่า
    อายุ 19 เดือน
    เพศ ผู้
    รุ่น 30.1-35
    เจ้าของ อาร์ต
    โทร 083-5758734
    *pitbull north*
    image
    ไฟล์แนบ
    179177_397743983594351_196560242_n.jpg 73K
  • สรุปจำนวนสุนัขที่เข้าประกวด ณ 19 มิ.ย. 55

จำนวน 45 ตัว แบ่งเป็น

รุ่นน้ำหนักตัว น้อยกว่า 25.0 กก.

1 ข้าวสวย อายุ 7 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ หนึ่ง Youngturk สังกัด Youngturk Team
    2 Lily อายุ 36 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ Nutty Youngturk สังกัด Youngturk Team
    3 ทอง อายุ 18 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ Ton Youngturk สังกัด Youngturk Team
    4 Metal อายุ 26 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Naret Khieochan สังกัด IMMORTAL
    5 คูมะ อายุ 48 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ชิต สังกัด Red Nose Family Club นครสวรรค์
    6 ทองพูล อายุ 24 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ปาล์ม สังกัด Bangkok Pitbull Society
    7 น้ำหวาน อายุ 9 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ วา สังกัด -

รุ่นน้ำหนักตัว 25.1-30.0 กก.

1 คุ๊กกี้ อายุ 48 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ ปอม สามสี สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่
    2 Barley อายุ 30 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Yuth สังกัด BrinDle of PIT
    3 ฟรังโก้ อายุ 49 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Folk Slider สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่
    4 Water อายุ 9 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Ton Youngturk สังกัด Youngturk Team
    5 Pharaoh อายุ 14 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Nudee Youngturk สังกัด Youngturk Team
    6 Hero อายุ 36 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ M Youngturk สังกัด Youngturk Team
    7 Tigger อายุ 36 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Aon Youngturk สังกัด Youngturk Team
    8 บิ๊กกลั๊ป อายุ 23 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อุทัย MK สังกัด MK Team @ Isan Team
    9 สวัสดี อายุ 19 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อุทัย MK สังกัด MK Team @ Isan Team
    10 ชบาแก้ว อายุ 19 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ อาร์ม สังกัด UD Team @ Isan Team
    11 ทัคซิโด้ อายุ 36 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ปอม สามสี สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่
    12 เจ้าผม อายุ 13 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ สู้ สังกัด -
    13 บ๊อบบี้ อายุ 24 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ หนึ่ง สังกัด -

รุ่นน้ำหนักตัว 30.1-35.0 กก.

1 MoOdy อายุ 39 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ มุ๊ Dog Fun Park สังกัด Dog Fun Park
    2 Baron อายุ 16 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Ton Youngturk สังกัด Youngturk Team
    3 Burgh อายุ 44 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เต็ก แซ่เฮ้ง สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    4 ไวแอท เอิร์บ อายุ 83 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ num_mk สังกัด MK Team @ Isan Team
    5 คีย์ล่า อายุ 19 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ เฉินหลง mk สังกัด MK Team @ Isan Team
    6 Junior อายุ 18 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Yuth สังกัด BrinDle of PIT
    7 ลูน่า อายุ 48 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ ปอม สามสี สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่
    8 ซูโม่ อายุ 13 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เบียร์ สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    9 จิมมี่ อายุ 72 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ตี้ สังกัด Youngturk Team
    10 โคล่า อายุ 19 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อาร์ต สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    11 เปียกปูน อายุ 15 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เซนต์ สังกัด -

รุ่นน้ำหนักตัว 35.1-40.0 กก.

1 บิ๊กซี อายุ 18 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ปีเตอร์สม สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    2 พูม่า อายุ 24 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ รังสันต์ ฯ สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    3 เจ็ทโด้ อายุ 45 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ไพฑูลย์ สังกัด UD Team @ Isan Team
    4 พลอย เฌอร์มาลย์ อายุ 19 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ num_mk สังกัด MK Team @ Isan Team
    5 เอซอน อายุ 24 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อาท KK สังกัด KK Team @ Isan Team
    6 มินิ คูเปอร์ อายุ 18 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ประทีป สังกัด Red Nose Family Club นครสวรรค์
    7 เฮคเตอร์ อายุ 29 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Eddy@cm สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่,Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    8 Red Robinhood อายุ 16 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ กอล์ฟ สังกัด Red Dragon Team (ชัยภูมิ)

รุ่นน้ำหนักตัว มากกว่า 40.1 กก. ขึ้นไป

1 The Duke อายุ 17 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ กัปตันจอห์น สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    2 บลูตัส อายุ 18 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Nutty Youngturk สังกัด Youngturk Team
    3 เฟิร์ส อายุ 61 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อ.เข็ม สังกัด KK Team @ Isan Team
    4 ยักษ์ อายุ 19 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เอ็กซ์ สังกัด KK Team @ Isan Team
    5 เร็ด ลูลู่ อายุ 18 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ เบนซ์ KK สังกัด KK Team @ Isan Team
    6 ทิงแดง อายุ 60 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ปาล์ม สังกัด Bangkok Pitbull Society
  • ขอปิดท้ายรายการอีกหนึ่งนักกีฬาครับ จาก ISAN TEAM

12.( ตัวที่46 ) โปรลิศ ฉายา พ่อมดดำแห่งเมืองหมอแคน
    เพศ ผู้
    อายุ ประมาณ 4 ปี
    น้ำหนัก ประมาณ 22-23 กก. ลงรุ่น ไม่เกิน 25 กก.
    เจ้า พี่อาทิตย์ Tel 086-999-8507
    สังกัด KK TEAM @ ISAN TEAM

เสื้อขนาด M ครับimage

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    13131313IMG_6763.jpg 122K
  • โห่ หวัดดีครับพี่อาทิตย์ พระเอกนี่เขาออกที่หลังจริงๆๆๆนะครับ ปล่อยให้ตัวประกอบ เขาเล่นกันก่อนจริงนะ555555555555 ซำบายดีบ่ะนอ พ้อกันกรุงเตปเด้อ
  • เหลือตั้ง 10 วันแต่ดันมาตื่นเต้นเอาตอนนี้ อีสานจัดมากันหนักครบทุกรุ่น ผมรู้นะคิดอะไรอยู่... :010: :020: 555
  • ชื่อสุนัข เจ ค๊อป
    อายุ 9 เดือน
    เพศ ผู้
    น้ำหนัก 25 กก. โดยประมาณ
    ชื่อเจ้าของ เบนซ์ KK Tel 086-999-8507
    สังกัด KK TEAM @ ISAN TEAM
    ตัวนี้ยังเจียระไนไม่เสร็จดี ว่าจะไปเปิดตัวงานขอนแก่น แต่อดไม่ได้จริงๆครับ
    (ขอไปเป็นไม้ประดับอีกตัวนะครับ )

*ห่วยอ้ายอาทิตย์ ไปอยู่ไสมา คึดฮอดอยู่เด้อพี่ ฝากลูกซายหล่า Isan team แหน่เด้อ อ่อนกว่าหมู่แล้วละตัวนิ
  • ลืมรูป
    ฝากน้องสุดท้องด้วยครับ 9 เดือน :045: :045: image
    ไฟล์แนบ
    1234.JPG 149K
  • วันแข่งมีโอกาสไม่พลาดไปชมแน่ๆครับ
    image
    เป็นกำลังใจให้พี่น้องสิงห์นักลากทุกๆคน ทุกๆตัวนะคร๊าบบบ :033:
    ไฟล์แนบ
    100_3957.jpg 152K
  • สรุปจำนวนสุนัขที่เข้าประกวด ณ 20 มิ.ย. 55 14.22น.

จำนวน 46 ตัว แบ่งเป็น

รุ่นน้ำหนักตัว น้อยกว่า 25.0 กก.

1 ข้าวสวย อายุ 7 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ หนึ่ง Youngturk สังกัด Youngturk Team
    2 Lily อายุ 36 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ Nutty Youngturk สังกัด Youngturk Team
    3 ทอง อายุ 18 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ Ton Youngturk สังกัด Youngturk Team
    4 คูมะ อายุ 48 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ชิต สังกัด Red Nose Family Club นครสวรรค์
    5 ทองพูล อายุ 24 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ปาล์ม สังกัด Bangkok Pitbull Society
    6 น้ำหวาน อายุ 9 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ วา สังกัด -
    7 โปรลิศ อายุ 48 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อาทิตย์ สังกัด KK Team @ Isan Team
    8 เจ ค๊อป อายุ 9 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เบนซ์ KK สังกัด KK Team @ Isan Team

1 คุ๊กกี้ อายุ 48 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ ปอม สามสี สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่
    2 Barley อายุ 30 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Yuth สังกัด BrinDle of PIT
    3 ฟรังโก้ อายุ 49 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Folk Slider สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่
    4 Water อายุ 9 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Ton Youngturk สังกัด Youngturk Team
    5 Pharaoh อายุ 14 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Nudee Youngturk สังกัด Youngturk Team
    6 Hero อายุ 36 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ M Youngturk สังกัด Youngturk Team
    7 Tigger อายุ 36 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Aon Youngturk สังกัด Youngturk Team
    8 บิ๊กกลั๊ป อายุ 23 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อุทัย MK สังกัด MK Team @ Isan Team
    9 สวัสดี อายุ 19 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อุทัย MK สังกัด MK Team @ Isan Team
    10 ชบาแก้ว อายุ 19 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ อาร์ม สังกัด UD Team @ Isan Team
    11 ทัคซิโด้ อายุ 36 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ปอม สามสี สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่
    12 เจ้าผม อายุ 13 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ สู้ สังกัด -
    13 บ๊อบบี้ อายุ 24 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ หนึ่ง สังกัด -

1 MoOdy อายุ 39 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ มุ๊ Dog Fun Park สังกัด Dog Fun Park
    2 Baron อายุ 16 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Ton Youngturk สังกัด Youngturk Team
    3 Burgh อายุ 44 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เต็ก แซ่เฮ้ง สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    4 ไวแอท เอิร์บ อายุ 83 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ num_mk สังกัด MK Team @ Isan Team
    5 คีย์ล่า อายุ 19 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ เฉินหลง mk สังกัด MK Team @ Isan Team
    6 Junior อายุ 18 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Yuth สังกัด BrinDle of PIT
    7 ลูน่า อายุ 48 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ ปอม สามสี สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่
    8 ซูโม่ อายุ 13 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เบียร์ สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    9 จิมมี่ อายุ 72 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ตี้ สังกัด Youngturk Team
    10 โคล่า อายุ 19 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อาร์ต สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    11 เปียกปูน อายุ 15 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เซนต์ สังกัด -

1 บิ๊กซี อายุ 18 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ปีเตอร์สม สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    2 พูม่า อายุ 24 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ รังสันต์ ฯ สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    3 เจ็ทโด้ อายุ 45 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ไพฑูลย์ สังกัด UD Team @ Isan Team
    4 พลอย เฌอร์มาลย์ อายุ 19 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ num_mk สังกัด MK Team @ Isan Team
    5 เอซอน อายุ 24 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อาท KK สังกัด KK Team @ Isan Team
    6 มินิ คูเปอร์ อายุ 18 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ประทีป สังกัด Red Nose Family Club นครสวรรค์
    7 เฮคเตอร์ อายุ 29 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Eddy@cm สังกัด TWPA Red Blood Society เชียงใหม่,Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    8 Red Robinhood อายุ 16 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ กอล์ฟ สังกัด Red Dragon Team (ชัยภูมิ)

รุ่นน้ำหนักตัว มากกว่า 40.1 กก. ขึ้นไป

1 The Duke อายุ 17 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ กัปตันจอห์น สังกัด Pitbull North ล้านนาหมาแดง
    2 บลูตัส อายุ 18 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ Nutty Youngturk สังกัด Youngturk Team
    3 เฟิร์ส อายุ 61 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อ.เข็ม สังกัด KK Team @ Isan Team
    4 ยักษ์ อายุ 19 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เอ็กซ์ สังกัด KK Team @ Isan Team
    5 เร็ด ลูลู่ อายุ 18 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ เบนซ์ KK สังกัด KK Team @ Isan Team
    6 ทิงแดง อายุ 60 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ปาล์ม สังกัด Bangkok Pitbull Society
  • วันนี้รับสมัครเป็นวันสุดท้ายนะคะ (ปิดรับสมัคร 17.00 น.)
  • ขอบคุณพี่มาร์ค มากๆคับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะจัดการให้นะคับ แล้วจะโทรไปแจ้งอีกทีนะคับ
    ส่วนรายละเอียดดังนี้คับ

สุนัขชื่อ ซูก้า
    เพศ เมีย
    อายุ 17 เดือน
    น้ำหนัก ไม่แน่ชัด ประมาน30-35 โดยประมาณ รอชั่งหน้างานอีกทีคับ
    เจ้าของชื่อ NETKK 085-4909059***081-8418636
    สังกัด Isanteam ---KKteam
    เสื้อเบอร์ L
    ไม่เคยเจอรางแต่จะไปหาประสปกาณร์ รบกวนด้วยนะคับ

เลขบัญชี และเบอร์ติดต่อตามที่โพสเลยนะคับ จะจัดการให้เสร็จแล้วจะติดต่อไปนะคับ
    ขอบคุณพี่มาร์คอีกครั้งคับ
    ด้วยความเคารพimage
    ไฟล์แนบ
    าสสาหก่ดเ.jpg 70K
  • โห.............เน็ท จัดเต็มมาเลยน้อง เยี่ยมครับ ;-)
  • เนท เจอกันทีโน้นเลยนะน้อง
  • อาทิตย์ พร้อมนะ
  • รับทราบคับคุณอา.....
    พี่อาทิตย์ จับแต่คนร้าย แล้วงานนี้ไม่จับกับใครบ้างเหรอคับ5555+
  • ขอทราบชื่อนักกีฬาทั้งหมดอย่างเป็นทางการ ในงานนี้ เพื่อเก็บไว้ศึกษาก่อนวันแข่งขันด้วยครับ...
  • ได้ครับเต๊ก
    สุนัข ชื่อ เจ๊ทโด้อุดร
    เพศ ผู้
    อายุ 46 เดือน (6 ส.ค.51)
    รุ่นน้ำหนัก 35.1 - 40 กก.
    แฮนด์เลอร์ ไพทูล
    สั่งกัดทีม อิสานทีม (สาขาอุดรธานี)
    image
    ไฟล์แนบ
    1เจ๊ทโด้-ทูล.jpg 161K
  • รูปเทห์ไม่เบาครับอาไพทูล แต่ผมหมายถึงรายชื่อนักกีฬาที่จะลงแข่งทั้งหมด จากทีมงานผู้จัดครับ...:015:
  • 555555555555555เห็นไหมล่ะ ก็คนมันแก่แล้ว ใจร้อนอย่างนีแหล่ะ ไว้วันนั้น หมากะคนใครร้อนกว่ากัน ฝากถึงพีสันต์ด้วยครับ
  • Tek ที่อยู่ข้างบนไม่ใช่หรือครับพี่
  • น่าจะยังไม่ครบทุกตัวครับ ก่อนปิดรับรู้สึกจะมีคนเข้ามาสมัครเพิ่มเติมอีก เลยอยากทราบจํานวนทั้งหมดครับ
  • สุนัขชื่อ ซูก้า
    เพศ เมีย
    อายุ 17 เดือน
    น้ำหนัก ไม่แน่ชัด ประมาน30-35 โดยประมาณ รอชั่งหน้างานอีกทีคับ
    เจ้าของชื่อ NETKK 085-4909059***081-8418636
    สังกัด Isanteam ---KKteam
    เสื้อเบอร์ L

ในรายชื่อน่าจะขาดตัวนี้ตัวเดียวครับพี่
  • รอคุณนกมาคอนเฟิร์ม อีกที่ครับ ถ้าไม่เป็นเป็นรบกวนจนเกินไป คุณนกครับ รวมรายชื่อให้อีกรอบก็ดีนะครับ จะปักรายชื่อนักกีฬาแล้วครับ
  • มีเพิ่มตัวเดียวตามนั้นเลยครับ
  • รับทราบ ไม่ผลิตเกินนะ ตามจำนวนพอดี แม่งานไม่ได้ส่งลงแข่ง ก็ไม่ได้นะ 5555
  • รับทราบครับผม
  • สรุปจำนวนสุนัขที่เข้าประกวด ณ 21 มิ.ย. 55

จำนวน 47 ตัว แบ่งเป็น

4 คูมะ อายุ 48 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ชิต สังกัด Red Nose Family Club นครสวรรค์
    5 ทองพูล อายุ 24 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ ปาล์ม สังกัด Bangkok Pitbull Society
    6 น้ำหวาน อายุ 9 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ วา สังกัด -
    7 โปรลิศ อายุ 48 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ อาทิตย์ สังกัด KK Team @ Isan Team
    8 เจ ค๊อป อายุ 9 เดือน เพศ ผู้ เจ้าของ เบนซ์ KK สังกัด KK Team @ Isan Team

12 ซูก้า อายุ 17 เดือน เพศ เมีย เจ้าของ Net KK สังกัด KK Team @ Isan Team

• เมื่อสักครู่ให้พี่นัดโทรหาพี่มาร์คแล้วครับ ขอขอบคุณมากครับผมที่ให้โอกาส พอดีเพิ่งคุยกับทางบ้านได้ไหนๆก็จะไปแล้วขอเพิ่ม 502 เป็นไม้ประดับของรุ่นอีกตัวนะครับผม เพราะช่วงหลังๆนึกว่าจะไม่ได้ไปแล้วเลยไม่ค่อยได้ซ้อมเท่าไหร่ครับ :-D
  • ชื่อสุนัข Red dragon 502
    อายุ 3 ปีกว่า
    เพศ ผู้
    น้ำหนัก ลงรุ่นมากกว่า 40.1 กก ขึ้นไป ถ้ายังงัยชั่งที่หน้างานอีกทีครับผม
    เจ้าของสุนัขชื่อ กอล์ฟ
    เบอร์โทร 0872251761
    สังกัดทีม Red Dragon Team ชัยภูมิครับต้องขอโทษด้วยครับที่สมัครช้าไปหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    SDC19811.JPG 214K
  • พรุ่งนี้ไม่เกินเที่ยงผมจะรีบโอนเงินให้นะครับผม
  • ป่ะตัวโปรดผมอีกตัวมาลงโชว์ฝีไม้ลายมือให้เห็นในงานนี้ด้วย
    อ้าวเหล่าทวยเทพทั้งหลายระวังหมามืดตัวนี้ให้ดี
  • ชุมนุมเจ้ายุทธจักร เหลือหัวเมืองทางใต้ สนามหน้าน่าจะมีแน่ๆ พี่มุอย่าลืมไปวิจาร์ณตัวสุดท้ายด้วย 555+ เดี๋ยวไม่ครบ
  • พี่มุ๊ก็พูดเกินไปครับ :-D ดูจากรุ่นที่ลงแล้วผมเองคงเป็นได้แค่ไม้ประดับของรุ่นละครับพี่ อีกอย่าง ช่วงหลัง 502 ไม่ค่อยได้ฟิตเลยครับผมอ้วนเหมือนหมูอยู่แล้ว :-D ไม่ได้หวังอะไรมากมายครับพี่คิดซะว่าพาเด็กๆและตัวเองไปเปิดหูเปิดตาบ้างทำแต่งานเลี้ยงแต่ลูกบางทีมันก็เหนื่อยครับพี่ แบบว่าถ้าไม่เอาหมาอ้างออกบ้านลำบากครับผม :-)) :-)) :-))
  • สมัครล่าช้าขนาดนี้ เป็นตัวอย่างไม่ดีให้กับผู้อื่น
    เพื่อเป็นการแฟร์ โดนปรับสัก 50 บาทกําลังดี อิๆ

นําภาพสถิติงานลากสนามพรมของปีที่แล้วมาให้ชม
    เพื่อศึกษาคู่ต่อสู้ มองไม่เห็นโทษพี่อาทิตย์นะครับ...555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02582.JPG 152K
  • เงินค่าสมัครผมโอนเมื่อเช้าแล้วนะครับผม แจ้งที่คุณนกเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ :-D
  • ขอบคุณครับ