ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น่ารักมากโจ :o003:
  • 5555 บ่ เปงหยังดอกกก ช่วยๆกัน ครับพี่จ่า อิอิ
    โจเลี้ยงงงหรออ. ขอบคุณน๊า. 55555
    ส่วนยอดเสื้อ ขอวพี่เอก คือ 4 ตัว อีก สิบ ส่งให้ กองกำลัง ติดอาวุธ แล้ววววววเมื่อเย็น เอิ๊กๆ
    ปล. อ้าวๆ สู้โว้ยยยย
  • ก็ใกล้มาแล้วนะครับพี่น้องทุกท่าน ไง ผมก็ไม่หวังอะไรมาก ขอแค่ทุกท่าน สนุกกับมัน แลัวทำให้เต็มที่พอ อพ้ชนะคือเกมส์กีฬา นะครับ สู้ๆ ทำให้ดีที่สุด นะทุกคนนนนน
    อ้าววววว สู้โว้ยยยย (ใครแพ้ หวดไข่) 55555 :o028:
  • ประธานมด อัดฉีดนักกีฬาหน่อยครับ :033:
  • พวกเรานักกีฬาทั้งหลายใครได้ถ้วยรางวัลกลับบ้าน
    ประธานจะจัดให้ 1 เมาใหญ่ๆๆๆ :o028: สู้โว้ยหมากากๆๆ
  • ขอเป็นโปรตีน แอมเวย์ได้ไหมครับประธานมด
    เรื่องเหล้ายา ผมไม่ค่อยถนัด [-X
  • อัยย่ะ พี่เอกมาหล่อเลยวันนี้ ใกล้วันแล้ว สู้ๆ เพื่อศักดิ์ศรี ทีมภาคกลาง
  • :m81: ในทีมเรามีคนรักครอบครัวด้วยหรอ ออกตัวแรงไปนะพี่เอก ระวังเครื่องพังนะคับ อายุมากแล้วนะพี่ กร้ากๆๆๆๆๆ
  • หมากากๆๆรุ่นเยาว์ขอสู้เต็มที่ คร๊าบบบบบ :o019:
  • ลุยยยย ถล่มมมม อย่าให้เหลือซากกก.
    แหม่พี่ เอก อย่านะ เห็นกี่ที พี่ ขอก่อน ตลอดด 5555
  • ชิงตัวพี่เจมส์มาอยู่ทีมเรา เสื้อทีมเท่ห์มาก 555
  • 55555 จัดไปๆ
  • รับๆๆๆๆๆ
  • 55555 ผมเตรียม ไว้ ให้แล้วววว
  • สู้ๆคับ :m01:
  • จะไปเป็นกำลังใจแน่นอนครับผม ว่าแต่ตารางกิจกรรมวันไหนกี่โมงคับ
  • ต่อให้ทีมของเราจะไม่ได้ถ้วยกลับบ้าน แต่รับรองนะคับ ได้ประสบการณ์ล้วนๆ งานนี้ สุนัขทุกตัวทำได้ดี สนามแรกของดีเซล 1700 ก็เกินพอแล้วคับ แต่งานหน้าจะทำให้ดีกว่านี้ สู้ไปพร้อมกันคับพี่ๆ เอิ๊กๆอ๊ากๆ ทีม :m01:
  • เอิ๊กๆอ๊ากๆ สุดยอดครับ ทำได้เยี่ยมทุกตัวเลย ยินดีกับความสำเร็จ ชนะตัวเองก็ถือว่าสุดยอด รอบหน้า มันต้องมีถ้วย ขอบคุณสำหรับเสื้อและมิตรภาพครับ
  • ผมก้ขอสู้ด้วยคับถึงแม้โซดาลากได้1700กก. ทำได้เกินคาด ถึงแม้ 1900กก.ออกแต่แรงหมดถึงแม้ไม่ได้ถ้วยไม่เป็นไรแต่มันได้ใจผมไปแระเพราะมันออกโดยไม่มีการท้อถึงแม้แรงมันจะหมดแต่มันก้ตะเกียดตะกายจะออกให้ได้. สนามแรกไม่ได้หวังมากอยู่แล้วแต่ประสบการณ์ได้มาเกิน100. และขอขอบคุณพี่ๆทุกคนทุกๆทีมที่ให้คำแนะนำและประสบการณ์ที่ดีๆคับ
    .............เอิ๊กๆอ๊ากๆ.........สู้ๆๆคร๊าบบบบบ :o019: =D>
  • คร๊พี่ ไม่ชนะการแข่งขัน แต่ชนะใจเราทุกคนแน่นอน แค่ 1500 น้ำตาก็จะไหลแล้วพี่ คนสู้ัเพื่อหมา หมาสู้เพื่อคน งานหน้า เอิ๊กๆอ๊ากๆ ทีม จะไม่หยุดที่ 1900 แน่นอนคร๊ เพราะเราจะสู้ไปด้วยกัน 555+ :m15:
  • งานนี้เหนื่อยมากพี่เอก นิค เอเชีย อ็อด จ่ายค่าเช็ดน้ำหมา
    มาเลย :o046:
  • มึงหล่อสุดในงานละโจ จะเอาอะไรจากกุอีก :006:
  • งานนี้ต้องมีฉลองความสำเร็จใครว่างวันไหนนัดกันมาเลยคับ
  • สำเร็จไร ไม่ได้ ถุงแดงสักกระสอบ [-X
  • Rukia

Shearer

Xanxus

• image

กับสนามแรกเชียงใหม่ ส่งนักกีฬา3ตัว มีมาดีตัวเดียวคือ ฮะเก๋า

มาสนามที่2 เมืองทอง ส่งนักกีฬา8ตัว ฮะเก๋า โซดา ซูส ดีเซล โอชิ ลูเคีย เชียเรอร์ ซันซัส

ถึงจะไม่ได้รับรางวัลใดๆ แต่นักกีฬาของพวกเรา ก็พัฒนาขึ้นเยอะมากๆ สู้ๆต่อไปครับพิตปราจีน

'' รักกันไว้ครับ ไม่มีใครทำลายเราได้ นอกจากพวกเราจะทำลายกันเอง '' :062:
    ไฟล์แนบ
    DSC_35271.jpg 139K
  • เอาเถอะน่าพี่เอกไม่ได้ถุงแดงแต่ก็ติด 1-5 ทุกตัวนะ
    เอาไว้สนามน่าค่อยเอาถุงแดงตอนนี้ที่บ้านยังไม่หมดเลยไม่อยากได้ 555555555
  • :063: :063: เอิ๊กๆ อ๊ากกๆๆๆ
  • ขอบคุณ พี่ๆน้องๆ ทุกๆท่าน ทุกคนทำเต็มที่มากๆ ผมนั่งยิ้ม และดีใจ กลับ การพัฒนาการของนักกีฬา ของพวกเราทุกตัวนะครับ ขอบคุณกับความมุ่งมั่น ครับ
    ความสำเร็จ อยู่ไม่ไกล ถ้าพวกเรา ตั้งใจ รวมใจเป็นหนึ่งเดียวสู้ๆครับ พิทปราจีน ทุกท่าน
  • นาทีที่ๆความฝันนั้นพร้อมเป็นเพื่อนตาย เส้นทางนี้ ฉันยังมีจุดหมาย
    ตราบใดที่ปลายท้องฟ้ามีแสงรำไร จะไปจนถึงแสงสุดท้าย ... :)
    http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=GmBtDVbYytQ
    เดินไปพร้อมๆกันนะคับ เอิ๊กๆอ๊ากๆ ทีม :*
  • สนามน่าเอาเพลงนี้เลยนะฟังแล้วของขึ้นดีชอบๆๆๆ
    ขอบคุณประธานที่ให้กำลังใจและพี่ๆน้องๆในทีมด้วยนะคับ
    สนามน่าเราต้องเมากว่านี้555555 :o028:
  • 1900 ข้ามรุ่นไปมีถ้วย เห็นแล้วปวดใจ 555
  • เกมส์ มันมีแพ้ มีชนะ ครับ พี่น้องงงงงงงงสู้ๆ สู้ๆ
  • เงียบบบบ อ้างๆตื่นๆ พี่น้อง
  • ฝนตก มันคือเวลานอนนะคับพี่มด :o016:
  • ช่วงนี้หน้าฝนนะครับ ผมเอาร่มมาฝากไอ้ฮ่าดีสขี้เรื้อน2รางครับ :-D :-)) :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ควย ไอ้สัด.jpg 23K
  • สวัสดี ยามสาย โอ้วโห คิดถึงกันหรอ. ห๊าาาา
    นี่ แก ทำไมวันงาน แกถึงไม่เข้า มาทักหละ ห๊าา ไอ้ เห็บหมา 5555 อุตส่า ยืนอยู่ใกล้ ๆ 5555
  • ขอบคุณมากๆเลยคับสำหรับร่ม....แต่ผมว่าถึงฝนจะตกพายุจะเข้าเราก้ไม่ต้องใช้หรอกเพราะพวกเรามีหลังคาที่คงทนคับไม่เหมื่อนร่มหรอกที่พร้อมจะหักจะเสียเมื่อไรก้ไม่รู้
    ....ดูซิน่ะรู้ทั้งรู้ว่าฝนตกยังจะออกไปเปียกอีก เฮยยยย X_X =D>

ปล.มีอยู่แค่นี้ยังจะเอามาให้คนอื่นเค้าอีก พ่อให้ม้าพ่อให้มา(น้อย....น้อย). เก็บไว้ใช้งานเองเถอะคับ :o023:
  • ร่มแมร่งเท่วะ ซื้อที่ไหนอยากได้บ้าง 555
  • ไอ้ขี้ตีนMofyครับ
    แล้วกูจะไปทักมึงทำไมล่ะครับ กูอยากจะไปรู้จักกับมึงตอนไหนครับ
    แล้วถ้ามึงรู้ว่ากูอยู่ใกล้ๆ ทำไมมึงไม่รีบมากระทืบผมล่ะครับ หรือว่ามึงกลัว :-j :-))

อยากเจอกูมากไม่ใช่เหรอ พอเจอกูตัวจริงถึงกับหดหัวอยู่ในกระดองเลยเหรอครับ :-)) :-)) 5555 :-))
    :-))

http://pitbullzone.com/community/discussion/35016/มา-cnp-มาเจอ-กันหน่อย.-/p1
  • ขอบคุณมากครับพี่เต่า ฝนผมไม่กลัวครับ ไม่ใช่น้ำตาล

ว่าแต่ช่วงนี้ พี่เต่า ก็รักษาสุขภาพด้วยละกันครับ :o071:
  • แหม่ๆ ไอ้เหี้ย บอกเจอกู จะต่อยกู จะกระทืบกู จะบ้องหูกู 555 :-)) :-)) :-)) 555 กระจอกว่ะ ไอ้ขี้เปียก
  • ผมชอบอ่านกระทู้นี้ครับ ได้เห็นไอ้สันดานตอแหล2-3ตัว :-)) :-))

http://pitbullzone.com/community/discussion/35016/มา-cnp-มาเจอ-กันหน่อย.-/p1
  • คุณ เห็บcnp ผมอะไปยืน ดู หมาคุณเฉยๆ หน้าคุณผมไม่อยากจำใส่สมอง หรอก แต่จิงๆ กลัวคุณไม่มีสมาธิ เพราะเห็น สายตา ดูงงๆ กะชีวิตนะ คุณเห็บหมา cnp 55555
  • ขอบคุณนะ ที่เข้ามาทำให้ กลุ่ม เด้งขึ้นมา ฮ่าๆ ขอบคุณๆ