ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • ขอบคุณมากกกกกกกกกกกครับพี่ทัย ขอบคุณพี่เน็ทอีกคนนึง
    โอกาศตอนนี้ยังห้าสิบๆอยู่ ขึ้นกับบุญพาวาสนาแล้ว แต่ถ้าได้ :063: เมื่อวานเอาหมาไปลากรถเล่นเห็นพี่เน็ทบอกวันผสม เห็นมีดาวตกลูกใหญ่ด้วยเรอะ ผมชักจะกลัวๆแล้วแล้วนะพี่
  • พี่สมพงษ์ครับ อย่าพึ่งถอดใจสิพี่ พวกผมแค่หาสายเลือดใหม่มาเอาไว้ทดแทน ไลแค่น โอ๋เอ๋ เองฮาๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    230554.jpg 80K
  • วันนั้นอาจเป็นวันดีนะเบนซ์ พี่ตั้งแต่เกิดมาพึ่งจะเคยเห็นดาวตกลูกใหญ่ขนาดนี้เป็นครั้งแรก รอดูก็แล้วกันจะเฮงจริงมั้ยฮ่าๆๆๆๆ
  • เทพหมามาเกิดแล้วพี่ อิอิ :m56:
  • ขอให้มันจริงอย่างนั้นนะน้องฮ่าๆๆๆๆสาธุๆๆๆๆๆๆ
  • สายอาเชอร์เราสายอื่นคงสู้ยากอ่ะพี่ทัย อิอิ :o069:
  • เดี๋ยวเจอ สายเดี่ยว กับสายเทพ ฮ่าๆๆ
  • ที่ขอนแก่นเหลือ เบนซ์คนเดียวรึไงเนี่ย เหลือคนเดียวก็ดีเหมือน ดูหรูดี เวลานังรถไปด้วยกัน เราก็ได้นั่งรถเบนซ์ฮ่าๆๆๆๆ
  • สายอื่นๆไม่อยาก ใข้อยากสายเดี่ยวเน้อ อิอิอิ อ้ายทัยว่าได แม่นก่อครับ
  • แม่นแล้วอ้ายฮ่าๆๆๆ
  • ผมก็ว่าอยู่ครับพี่ ขอนแก่นเมืองที่เคยเป็นมหาอำนาจอเมริกันพิตบูลลากน้ำหนัก แฮนเลอร์มือทองไปไหนกันหมด ไปหาเอาดีทางอื่นแล้วบ่ อ.เพิ่ม,อ.เข็ม,พี่เอก หมูหยอง,พี่บอล,พี่เน็ท,เจ้าพอลล่า,เจ้ากาว,นกยูงแมทชีนฯลฯ หายไปไหนกันหมด
  • แต่จะพยามกระตุ้นกำลังใหม่อยู่ครับ ตอนนี้ก็พอมีอยู่บ้าง แต่ยังอ่อนประสบการณ์ แต่อีกไม่นานจะตามสารคามให้ได้
    :o060:
  • ยังเติร์ก คือก้างชิ้นใหญ่ครับ
  • ขอเป็นกระดูกไม่ได้หรอครับพี่มาร์คจะเขี้ยว อิอิ :045:
  • เคี้ยวไหวหรือ แต่ละตัวเทพๆทั้งนั้น เดอะกรามเทพ เดอะดุ๊ก เดอะบารอน น้องทอง ลิลลี่ ข้าวสวย ฟันหักเอาง่ายๆนะ ฮา ...
  • อ้าววววเดอะดุ๊ก จ่ายโอนมาเป็นยังเติร์กแล้วเหรอครับ แค่ที่มีอยู่ก็อันตรายแล้วนะแต่จะขาดรุ่นใหญ่ๆ ก็พอดีมาแบ่งเบาพาระบูลตัสไปเลย อิอิอิ(สบายเลยพี่นัท)

:-D น้องอุ้มถ้าเคี้ยวไม่เข้า เอามาลงเครื่องบดCCM ที่ทำงานพี่ก็ได้ เพื่อจะได้ F1 สูตรยังเติร์ก รวยแน่เรา อิอิ ( ล้อเล่นเด้อครับ ) ^_^ :045:
  • แฮๆเคี้ยวไม่ไหวหรอกพี่หมาผมกินเป็นแต่อาหารเม็ด ^^ :o008:
  • เดอะดุ๊ก ตอนนี้เป็นเด็กเต้บแล้ว หลงแสงสีไม่ยอมกลับบ้าน 55
  • ลิลลี่และข้าวสวยเดี๋ยวจะหาคู่ประกบให้คับ ดุ๊กกับบารอนก็มีตัวประกบเหมือนกันไม่ต้องห่วงคับ อีสานทีมมีเยอะคับและก็อย่าลืมคู่บิ๊กนะคับ เผื่อว่าจะมีค่าน้ำมันฟรีบ้างฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • โอ้ยๆๆ :o051: ปีใหม่เอาไลแค่นกลับบ้านหมัดขึ้นเต็มเลยครับทำไงดี :m87:
  • อาบน้ำลงน้ำยาครับ
  • ปีใหม่แล้วอีสานทีมหายไปกับปีใหม่หมดแล้วเหรอเนี่ย กินเหล้าอะไรกันทำไมถึงเมากันนานจังฮ่าๆๆๆๆ
  • ช่ายยยยยยยยยยยยยยยย เห็นด้วย เที่ยวกันหนำใจแล้วก็กลับมาฝึกหมากันต่อนะพี่น้อง 555
  • image

>>>>>>>>>>>>>>>I see you.<<<<<<<<<<<<<<<<
    ไฟล์แนบ
    409771_397286513633251_1593392775_n.jpg 56K
  • อุ้ม เบนซ์ เรามาเติมสีสันกันเองก็ไดมั้งฮ่าๆๆๆ
  • ต้องพยายาม เข็น กรามล๊อคให้ดับซ่าส์ไลแค่น บารอนปราบ เจทโด้ และ ดุ๊กปราบยักษ์ ทุกตัวมวยรองหมด แต่ใจหัวหน้าค่ายเป็นต่อครับ :-D
  • มหาสารคาม อากาศหนาว ลมแรงมาก

ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ :X
  • ไม่ใช่คนที่บอกเตือนคนอื่นอยู่เป็นหวัดแล้วเหรอไอ้น้องชายฮ่าๆๆๆๆ
  • อีสานยังไม่หายหนาวอีกหรือ ?
  • ตอนนี้หนาวจริงคับพี่ นอนเปิดพัดลมก็ไม่ได้ ดอนดึกๆอากาศจะเย็นมากคับ แต่ตอนกลางวันก็ยังแดดร้อนเหมือนเดิม
  • แข็งแรงสบายดีครับ ตอนนี้กำลังฟิตคนอยู่ครับ กะว่าจะลดน้ำหนักให้เหลือซัก 75 ภายในมีนาคมนี้ครับ

แต่ตอนนี้ 92 กก แล้วพบกันครับ

• ขอนแก่นก็หนาวเหมือนกัน เดี๋ยวนี้ไม่กล้าให้หมานอนนอกบ้านเลย สงสาร ขนาดเมากลับมายังต้องวนมาเปิดกรงเอาไปนอนด้วย
    :(|) อาเฉิน ไม่ต้องลดหรอก ปล่อยเลย หน้าหนาว ดูอย่างพี่หนุ่มดิ ฮาๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    100120134781.jpg 36K
  • ประธานหนุ่ม หายเงียบไปเลย ใครเจอช่วยตามตัวให้ด้วยครับ
  • 92 กก.จะให้ลงเหลือ 75 ฮ่าๆๆๆจะทำไงว่ะเนี่ย ถ้าทำได้ช่วยบอกด้วยนะ อยากจะได้สัก 75 เหมือนกัน ตอนนี้ 73กก.ฮ่าๆๆๆๆ
    เบนซ์โครงการลูกชาย(หล่า)สุดท้องของเราว่าไงน้อง มีข่าวดีหรือยังฮ่าๆๆๆแต่ยังไงก็เหลือแผน 2 อยู่นะน้องฮ่าๆๆหมดแผน 2 แล้วพี่คงไม่มีแผน 3 แล้วนะ คงต้องกินแห้วแล้วล่ะฮ่าๆๆๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCN8582.JPG 87K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCN8631.JPG 193K
  • imageimageimage
    B-)
    ไฟล์แนบ
    DSCN8518.JPG 156K
    DSCN8617.JPG 171K
    DSCN8618.JPG 173K
  • ตอนนี้ไลแค่นน้ำหนัก30เองอ่ะครับผอมมาก T^T งานเชียงใหม่จับกับกรามล็อค นมสัก5โหล่ดีมั้ยครับพี่มาร์ค อิอิ :030:
  • ฮ่าๆๆๆๆ เมื่อได้รับเกียรติแบบนี้ จะปฏิเสธก็คงไม่ได้แล้ว

ได้เลยครับ น้องอุ้ม เดอะกรามมันสังกัด ค่ายพิตบูลเทพเสียด้วย ค่ายนี้ถึงจะมีหมาหูตึง แต่มันถอยไม่ได้ เดี๋ยวล้ม อีกอย่างในสนามแข่งเราต้องสู้กับคู่แข่งทุกตัวอยู่แล้ว ยิ่งอยู่ในพิกัดเดียวกันด้วยแบบนี้ ถ้าปฏิเสธ มันก็คงเรียกมัน เดอะกรามเพทไม่ได้ ดังนั้น เดอะกราม ขออาสาดับรัศมี ไลแค่น เป็นตัวแรกก่อนเลย 555
  • โว้ โว้ โว้ สวัสดีครับ มาแล้วครับ มาช้านิดหน่อยเองพี่มาร์ค ไม่ว่ากันนะครับ อิ อิ ( ติดงานยุ้งครับขออภัยด้วยครับ )

ก่อนอื่นขออวยพรปีใหม่ 2556 ขอให้พี่ๆน้องๆทุกๆท่าน มีแต่ความสุขความเจริญร่ำรวยทั้งมีแต่กัลยานมิตรนะครับ

ที่สำคัญจงอย่าเจ็บอย่าจนนะครับ

โอ้โหพี่มาร์คกล้าจับกับไลแค่น แสดงว่าชอบสนับสนุนเด็กๆแน่ๆเลย ดีครับชอบๆ อยากดื่มนมจากพี่มาร์คจังเลย

เหอะ เหอะ 17 มีนาคม 2556 นี้เจอกันแน่ที่เชียงใหม่
  • งานนี้ผมต้องซ้อมหนักกว่าเดินแล้วล่ะถึงกินชนะกรามล็อค :-?

ถ้าเบสอินโชว์ด้วยคงเน๊าะพี่ ฮ่าๆๆ 8->
  • ช่างเป็นคนรอบคอบจริงๆพี่เรา เอิ๊กๆ จะแผน 1รึแผน 2ก็โอ เพ่ ที่รู้ๆผมตั้งชื่อไว้รอแล้วละ อิอิ
    ชื่อนี้ดีไหมพี่ทัย " ออลสตาร์ " พ้วลแหล๋ว เอิ๊กๆๆ
  • เฉินรูปเท่ดีวะ อ้าว "หัวหน้าทีม แดนปลาดิบ ก้อยปลาซิวเฮามาแล้ว " อย่าหักโหมมากนะพี่หนุ่ม น้องๆเขาเป็นห่วง คร๊าปปปป :X
  • อยากได้อีกจังครับ แฮๆ

:p

image
  • เจอดาวโรยโด้ ชนะมาก็ไม่สะใจ ต้องเจอดาวรุ่งครับ 55
  • อย่าสกัดดาวรุ่งนะคราบพี่มาร์ค (มันแรงๆ) อิอิ :)>-
  • ถ้าดาวรุ่ง แบบทางซ้ายของรูป ผมขอสกัดสุดแรงเกิดเลยคร๊าปปปปป เฮ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    305208.jpg 161K
    295979.jpg 235K
  • ไอ้ย๊ะ พี่เบนซ์ ขอสกัดด้วยคนครับ :p :*
  • อิจฉาจังเลยครับ
  • อุ้ย....................เค้าเขิลลลลลลลลล.................นะตัวเองก็เอารูปเค้ามาลงซะ......อิ อิ ( จัดมาอีกครับ )

แต่ว่าพ่อหนุ่มใหญ่ในร่างเล็กเสื้อสีเขียวเนี้ยเนี้ย ดูกี่ที กี่ที ก็หล่อเนอะ

แต่เสียดายดันหล่อน้อยกว่าพ่อหนุ่มน้อยในร่างใหญ่เสื้อสีดำไม่ได้ เพราะดูได้จากบรรดาดอกไม้งามข้างๆกาย

กินขาดครับ เหอะ เหอะ :-D

ปล.วันอาทิตย์ที่ 20/1/56 นี้ ใครว่างเอาหมาไปลากกันที่ จ.สุรินทร์ มั้ยครับ !!!???!!! ใครไปบ้างโทร 086-9998507 ด่วนครับ