ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Stamp & Baibour ABC paper เปิดให้จองแล้วครับ
  • Sire
    Red Stamp @Ngaw City
    Weight : 44 Kg.
    Height : 23 inches
    Head : 25 inches

Pedigree Online
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/441/pitbull-twilights-red-stamp

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Sire.JPG 246K
    ST.jpg 165K
    STRS.jpg 290K
  • Dam
    Baibour @Ngaw City
    Weight : 33 Kg.
    Height : 17 inches
    Head : 21 inches

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/304/pitbull-twilights-baibour

image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Dam.JPG 201K
    _DSC0487 %28640x425%29.jpg 182K
    _DSC0314 %28640x425%29.jpg 241K
  • สวยทั้งหมา ทั้งคน แต้ๆ
    :021: :063:
  • อ๊อฟดูตี้ พี่บึ๊ก หัว ตัว และ กระดูกใหญ่ที่สุดครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    F1 RS.jpg 271K
    F1 RS1.jpg 283K
  • เบบี้ น้องเล็กสุดในครอก มาพร้อมครับโจโจ้มาร์กกิ้ง และความสั้นนนน ครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    F2 RS.jpg 269K
    F2 RS1.jpg 268K
  • เลดี้สมิธ (จองแล้ว)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    F3 RS.jpg 275K
    LDSMRS.jpg 153K
  • เบเร็ตต้า เล็กกว่า ออฟดูตี้นิดเดียวครับ(รอแซง)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    F4 RS.jpg 276K
    F4 RS1.jpg 298K
  • ตัวผู้ละครับ อยากเห็น :021: =D>
  • ชุดนี้มีแต่ตัวตัวเมียครับ

สนใจติดต่อ :
    080 -678 - 9993 ต่าย
    087 -503 - 6255 นัท (เบอร์นี้สามารถติดต่อทาง app line และ what's app นะครับ)
  • :063: แววมาแต่เล็ก :033:
  • ผมตามมาเชียร์ >> เพราะผมเป็นน้องบัว FC ครับ เหอ เหอ
    :033: :033: :033:
  • สวยมากครับ F1 สวยมากครับ
  • อยากทราบ ตัว f2 จัง ชอบ สี ไม่เกี่ยวกับ ขนาด เริ่มต้นที่เท่าไหร่ น้อ

• ช่วยจัด ราคา เบาๆ หน่อย นะคร๊าฟ
  • แม่หมาสวยครับ :063:
  • เล็กขนาดนี้ใหญ่จะขนาดไหนสวยยยยยยยย
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนในนะครับ
    เพิ่มเติมรูปสายเลือดนะครับ

ตา - ยาย ชุดนี้ครับ

image

และ ปู่ - ย่า ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Red Monster %28640x471%29.jpg 255K
    ST AT RS.jpg 153K
  • สอยด่วน!!!! >____< สอยหมามา 1 ตัว เลยอดไอแพดเลยงานนี้ แต่ก็คุ้ม!!! 5555 :o013:
    บิ๊กเบิ้มจริงๆ เลย ชั่งน้ำหนักเมื่อวานได้ 2 โลนิดๆ
    มาอยู่กะแตนจะเปนไงบ้างเนี่ย จะเลี้ยงให้ดีที่สุดเลยนะพี่ๆ จะอัพเดทให้ดูบ่อยๆ >__<
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจคับผม
  • ขอบคุณมากแตน..........เลี้ยงให้หุ่นเท่าแตนก็สุดยอดล่ะ :030:
  • ขอบใจนัทอีกครั้งผมอยู่บ้านนอกไม่สามารถเอาลงบอร์ดเองได้
    สนใจจิงๆคุยกันได้นะคับเรื่องราคา
  • หุ่นเท่าแตนหมาก็ผอมนะซิพี่ ก๊ากกกๆๆๆ น้องๆ ถังเบียร์เอ๊ง!!!!!55555
  • สวยครับคุณนัท
  • ขอบคุณมากครับคุณ Mira :015:
    ลูกของฮายด์ก็สวยเหมือนกันครับ
  • โอ๊ย ! สุโค่ยยย :021:

• งามแต๊ๆน้อ B-)
  • หมดโวยๆเด้อ 8->
  • ขอบคุณ คุณพาวเวอร์พิทด้วยนะครับ ที่เชียร์ตั้งแต่กระทู้ก่อนละ :015:
    คุณ khampira คนเหนือใช่มั้ยครับ อยู่จังหวัดไหนครับ
  • สวยงามทั้งสายเลือดและตัวลูกหมาคับ

:063:
  • F2+F4 มาอยู่บ้านเราดีไหม อิอิ ตัวเตี้ย หัวโตมาแน่ๆชุดนี้ อิอิ
  • F2 น่าอุ้มที่ซฺ้ดดดดดดด :039:
  • เอาเลยพี่อุ๋ย เอาเลยๆๆๆๆๆ เชียร์สุดใจเลย
  • กรูอยากเอาหมาแต่ตอนนี้หมาเต็มบ้านเลยจะเป็นสวนสัตว์อยู่แล้ว
  • พี่โตคับ ถ้าผมเก็บไว้รอใส่กับเฟอร์เฟคดีมั้ยคับ 555
  • ลูกใบบัวโจโจ้
    ดิอารีน่า 11 เดือนแล้วครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ARA.gif 168K
  • ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามและโทรสอบถามนะครับ
    พี่โตได้ข่าวน้ำจะท่วมอีก ย้ายมาอยู่เหนือมั้ยพี่ เดี๋ยวผมหาบ้านให้ :015:
  • นัท อารีมันเมาเหมือนเจ้าของรึป่าว ส่ายหน้าไม่หยุดเลย คิคิคิ
  • นัท F2 ใส่กับ Perfect สีมันต้องสุดยอดแน่เลย อยากด้ายยยยย.....
  • เอาลูก bully มาแลกได้ป่าว 55555
  • งามทุกตัวเลยอะ เริ่มลังเลอีกแล้ว ทามงายดี??? 5555
  • เอ้า จัดไปอีกสักตัวก่ะตั๊กแตนนนน

โด่ พี่อุ๋ย จัดๆ ไปก่อน เดี๋ยวค่อยโล๊ะออกก็ได้นินาพี่ จัดไปเลยยยยยยย เชียร์ทุกคนนนนนน ^^
  • ง้านเพ่โน๊ตก็ซื้อให้แตนซักตัวเดะเพ่!!!!! 555555 แต่ F2 มาร์คกิ้ง ชัดมากเลยอะพี่ แหล่มๆ (เอาแล้วไงละ!!! เห็นอะไรก็อยากได้หมดอะ)
  • บอกผิดคนละลวกเพี่ย ไปบอก จานอ๊บ อ๊บ ปู้น ^^ (จะเอาเอฟ2 ... มักหางหักแท้น่อ)
  • งาม! เมื่อใดเฮาจะมีกับเปิ้นผ่องเนี๊ยะ!
  • F2 เหมือนตัวผู้ผมเลยลูก. Stamp เหมือนกัน
  • น้ำ เมื่อใดจะแป๋ง หลาน454+war head ออกมา
  • 3G ถึงหลังเขาแล้วคับบบบบบบบบ........ขอโพสรูปซักหน่อยนะคับ
    รบกวนเพื่อนนัทมานาน ขอบคุณคับนัท
    ขอบคุณทุกสายที่โทรมาด้วยนะคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2376.JPG 130K
  • หมางามแต๊ น้ออ้าย
  • เอาไปเป๋นเปื้อนตั๋วตี้อยู่บ้านบ๋อ....มีราคาโควต้าบ้านใกล้เน้อออออออ
    image
    ไฟล์แนบ
    30112011(008).jpg 39K
  • ไค่ได้หมาสอดดีดีแนะมีปั๋นก่อ
  • มีหมา ลิ่น กะ หมา แลน เอาก่อ(เจ้ามันบ่าก้ายเตื่อ)เห็นกะปอได
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 73K