ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ

image

<<<28K ANTI HERO>>>
    ไฟล์แนบ
    anti.jpg 94K
  • สุดๆเลยครับเเดงเเดงเตี้ยๆเนี่ยชอบเหลือหลาย :063: =D> =D> =D> =D> =D>
  • คุณ28kครับ สนใจลูก ANTI HERO ตอนนี้มีบ้างเปล่าครับ หรือสุนัขแนวๆนี้ครับ เตี้ยๆขอบคุณล่วงหน้าครับ :063:
  • ยอดเยี่ยมครับใหม่

การตลาดโดยการสาดโคลนโฆษณาชวนเชื่อ ลูกกะโปกของขาใหญ่นั่งเทียนเขียนคอลัมมาหลายปี เขียนเรื่องโกหกจนมีคนเชื่อว่าเป็นเรื่องจริง
  • กำลังจะมีครับพี่MISSTERTANK ลองติดตาม ผม กับ พี่วีกำแพงแสนได้เลยครับ ขอบคุณเช่นกันครับ

คุณChevy_not_Pitbull เข้าใจผิดแล้วครับคนละคนกัน
  • สมกับฉายาจริงๆ "28k คนเหี้ยมหมาโหด" 555
  • สวยๆครับแดงๆเตี้ยๆ จะค่อยติดตามผลงานนะครับพี่ :063:
  • ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ เหมือนเลี้ยง rednose และ bully ในเวลาเดี่ยวกัน ชอบครับ
  • โดนๆมากมายคับใหม่ like like
  • แบ่งมา พิด"โลก มั่งได้เปล่าคับ พี่ใหม่

อยากได้จังคับ แดงๆสวยทั้งนั้นเลย

พี่หมวดพูดถูกเลยคับ คนเหี้ยม หมาโหด ฮ่าๆๆๆๆๆ

รักนะๆๆๆๆ
  • พี่หมวด มันน่ามั้ยเนี่ย อ่านเร็วๆตกใจหมดเลย บูม จะเอาอะไรกับพี่อีกครับพอก่อนๆ :021:
  • ไม่พอหรอกคับ พี่ใหม่ เดี๋ยวมีจัดอีกแน่

:o028:
  • antihero ย่นมาก เปิดผสมปะครับ สนใจมาก