ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Special Price From NgawCity !!!! { Red HOT RedNose }
  • หมาแดงสายเลือด 454 , โจโจ้ , และสโตลโคล เปิดให้จับจองในราคาพิเศษครับ
    ชุดนี้เป็น แสตมป์และลักกี้
    ท่านที่สนใจในชุด สแตมป์กับใบบัวไป ชุดนี้เป็นอีกตัวเลือกให้จับจองครับ ด้วยราคาที่จับจองได้ง่ายขึ้น
    image
    ตัวนี้เป็นพี่บิ๊กของครอกครับ ใหญ่ทุกส่วนจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    M1 RS.jpg 254K
  • image
    ตัวนี้หน่วยก้านดีครับ หน้าแสกขาว เหมาะสำหรับทำกิจกรรมครับ
    ไฟล์แนบ
    M2 RS.jpg 275K
  • image
    ตัวนี้สมส่วนมากๆครับ เกือบโซลิท ติดตรงหน้าอกนิดเดียว อนาคตไกลแน่
    ไฟล์แนบ
    M3 RS.jpg 272K
  • image
    ตัวนี้เป็นอีกตัวที่เหมาะทำกิจกรรมครับ กับราคาเบาๆ
    ไฟล์แนบ
    M4 RS.jpg 285K
  • image
    หน้าโหดๆต้องนี่เลยครับ เงียบขรึมแต่เด็กเลย
    ไฟล์แนบ
    M5 RS.jpg 262K
  • image
    ส่วนตัวผมชอบตัวนี้มากครับ
    เตี้ยสั้น สามสี
    ไฟล์แนบ
    M6 RS.jpg 273K
  • image
    พ่อเด็กครับ สายเลือดชัดเจนครับ
    Pedigree Online
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/441/pitbull-twilights-red-stamp
    ไฟล์แนบ
    299734.jpg 156K
  • image
    แม่เด็กครับ สายเลือด 454 และ โจโจ้ครับ
    PedigreeOnline
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/436/pitbull-dynastys-tukky
    ไฟล์แนบ
    Tukky.jpg 29K
  • สนใจติดต่อ :
    080 -678 - 9993 ต่าย
    087 -503 - 6255 นัท (เบอร์นี้สามารถติดต่อทาง app line และ what's app นะครับ)
  • @ratpipe ขอบคุณนะครับที่ให้ความสนใจ
  • ขอบคุณคับนัททททททททททท
  • หมาแดงสายเลือดดีมาแล้ว
  • image
    ไฟล์แนบ
    M1 RS1.jpg 288K
  • เพิ่มเติมเอ็มหกครับสำหรับพี่ที่ติดต่อมาเมื่อกี้
    image
    ไฟล์แนบ
    M6 RS1.jpg 276K
  • ขอบคุณคุณ Aoe ด้วยครับ :015:
  • image

เพิ่มเติมรูปแม่หมาให้ครับ

ไฟล์แนบ
    221803_125359487540277_7197375_n.jpg 58K
  • image

กับตัวเมียสามสี ตัวเมียหนึ่งเดียวในคอก ภาพถ่ายตอนอายุ 34 วัน Stamp VS Lukky
    ไฟล์แนบ
    ณิชา.jpg 32K
  • ส่วนตัวผมชอบ m2. เหมือนปู่มาก(storm) หลังคอ มีติดขาว เหมือนกันเดะเลยยยยยย. อิอิ
  • :063: งามมากคร๊าฟฟฟ. น้ำลายหก. (ถ้าไม่ติดขัดใจผบที่บ้านจะจัดมาเสริมทัพสักตัว)
    M1โดนใจมากไปซะแว้ว. ส่วนm6นี่ก็โดนโอ๊ยยยยยยๆ
  • ขอบคุณคุณ Mofy และดี๋มากครับ
    เอ็มสามตัวทีเด็ดนะครับ อย่ามองข้าม image
    ไฟล์แนบ
    M3 RS1.jpg 295K
  • งามๆคักๆ
  • :021: สวยครับ :063:
  • m1สวยครับ... :063:
  • M2โดนใจมาก
  • ทำมั๊ย หมาบ้านนี้ กล้ามเนื้อชัดเจนตั้งแต่เด็กเลย :063:

ท่ายังมีออกมาแบบนี้เรื่อยๆ ซักวันคงต้อง ตบะแตกแน่ๆๆ :021: :033: :o027:
  • image
    image
    image
    image
    image

น้อง ณิชา ตัวเมีย1เดียวในคอก
    ไฟล์แนบ
    ณิชา2.jpg 59K
    ณิชา3.jpg 55K
    ณิชา7.jpg 84K
    ณิชา4.jpg 52K
    ณิชา5.jpg 44K
  • แจ่มเลยดี๋พุงกางสะใจไปเลย 5555
    พี่พาวเวอร์พิท อยากให้ตะบะแตก วันนี้เลยเป็นไงครับ
    คุณบูลลี่แดท ตัวนั้นมาร์คกิ้งเหมือนปู่มันเลยครับ
    คุณเอโรเบอร์คอป01 เอ็มสามสูสีเลยครับ
    คุณต้นซิง ขอบคุณนะครับสําหรับกําลังใจ
  • ว่ามีแต่ตัวผู้ผมอยากได้ตัวเมียอะคับมีมั้ยคับ
  • M3 >> มองตาแล้วรู้ใจ ใช่เลย อิอิ
  • สอยเลยครับเปรม
    เดี๋ยวให้แตนพาไปเลี้ยงเหล้า หน้ารถไฟ 55555
  • :063: แดงๆงามๆสวยๆ :033:
  • ตาเปรมจัดเลยๆ ^^
    หน้ารถไฟ เป็นสถานที่ต้องคำสาปของแตนนะ กร๊ากกก ไปทีไร มีเรื่องเล่าทุกที กร๊ากกกก
  • หน้ารถไฟ >> ใครนอนในห้องน้ำนะครับ เหอ เหอ
    อยากไปอีกรอบ ... ขอดูเสาร์นี้นะครับ ว่างจะหนีไปเที่ยวครับ
    :015: :015: :015:
  • ขอบคุณครับ คุณ SuperKim
    ลูกใบบัวแสตมป์หลุดจองนะครับสำหรับท่านที่สนใจราคาพิเศษมากๆimage
    ไฟล์แนบ
    Berreata RS.jpg 278K
  • ถ้ามาเสาร์นี้อดเจอกันอีกแล้วครับเปรม รอมามีตติ้งเลยดีกว่า :063:
  • มิตติ้งวันไหน เดียวไปอ่านต่อในบอร์ดลำปางคับ
  • อยากจะจับบาเรตต้ามาครอบครอง แต่สตางค์บ่พอ ^^

ลวกเพี่ยผมนอนหน้าห้องน้ำหว่ะตาเปรม เกือบจะต้องไปนอนในห้องน้ำตามฉายาซะแล้ว เอิ๊กๆๆๆ
  • บาเรตต้าตอนนี้ขายไปแล้วครัา
  • น่ารักทุกตัวเลยครับ
  • ของพี่เค้าดีจริงๆ
  • ขอบคุณโต้งสองเก้า และ เสกมากครับ เอ็มสามกับหกคนถามมากจริงๆ
    เอ็มหนึ่งขอไปก่อนแล้วครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    M1 LK ST RS.jpg 294K
    M1 LK ST RS.jpg 286K
  • ช่วงนี้ลูกหมาคุณภาพ ออกหมา ยั่วกิเลศกันจริงๆ เลย

เดี๋ยวเบ๊อะ ว่าแต่ลูกหมา คุณ nat ก็สวยมาก ไม่ต้องเชียร์เลยคุณภาพมันฟ้อง :063: :021: :021: :021:
  • ลาก่อนนะm=1
  • คิวต่อไปสงสัยตัวสามแน่เลย......ถามมาเยอะมาก อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    21042011(001).jpg 88K
  • image
    ไฟล์แนบ
    08072011(005).jpg 81K
  • แน่นอนกะอิอิขวัญจัย
  • สายเลือดสแตมป์จีีดมากกกกก สักวันคงได้ขอผสมอีกรอบ ใบบัวเป็นแม่หมาที่อยากได้มากครับ ลูกหมาที่ดี๋ก็ชอบมากครับ แต่ตอนนี้วุ่นมากครับยังไม่พร้อม
  • ขอบคุณคับที่ชอบในตัวไอ้แตมป์
    ส่วนเรื่องผสมก้อยินดีคับ... :015:
  • ไอโฟนกับสแตมป์ ดีปะพี่ แนะนำหน่อย หรือ perfect ดีปะ 3x jojo