ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อุ้ย...............เจ้าตัวมาเฉลยแระ..............แฮะ แฮะ ตามพี่ไพฑูลย์ที่รักของผมว่ามาเลยครับ

ใช่แล้วครับใครจะไปกล้า ? ล่ะครับ นอกจากท่าน อ.เข็ม ครับ คนนี้ของแท้ครับ ไม่เคยป๊อดครับ หุ หุ :-" :*

อย่างว่าแหละครับพี่ไพฑูลย์ แฟนคลับเยอะ ต้องทำใจครับ เหอะ เหอะ ^:)^ \m/
  • image

โฮ่ๆๆๆๆ รัดของน้องเขาซะแบน ยังจะมาหาว่าโดนพวกแกล้ง 555 ร้ายจริงๆ พี่คนนี้

แขนขวากอดคอเพื่อน แต่แขนซ้ายนี่สิคือแขนอันตราย หลักฐานเต็มๆแบบนี้ ยากที่จะดิ้นหลุดครับ กร๊ากกๆๆๆ
  • โอ้วๆๆๆมาบ่อยจังภาพนี้ง่ะ แฮ่ แฮ่ แฮ่ ม่ายค่อยดีม๊าง ฮิ ฮิ ฮิ
  • พี่มาร์ค โจมตีจุดอ่อนคักเนาะ ไงก็ปลอดภัยอยู่แล้ว555555555555555
  • แขนซ้ายเขาใช้เทคนิคมุมกล้องช่วยต่างหาก แหมไม่รู้ไร อุส่าห์เล่นหนังมาแล้วนะพี่มาร์ค
  • โอ้...!!พี่ยุทธ พี่หนุ่มสงสารผมเถอะให้ผมได้มันส์ด้วยคน ลงทุนจีบมาตั้งแต่รู้ข่าวว่าผสม กลัวว่าใหญ่แต่ขาอ่ะดิ :019:
  • โฮ ช่างโหดร้ายกับพ่อไอ้โด้จังภาพข้างบนอ๊ะ :-)) :-)) มันเป็นแค่การตัดต่อใช่ไหมครับ อาไพทูล5555+
    ดีนะวันนั้นนั่งคนละโต๊ะ อิอิอิ งานขอนแก่น ใครเมาก่อน ตัวใครตัวมันนะครับ ปาปารัสซี่เพี๊ยบบบบบ
  • พ่อจรวดเจ็ทโด้โดนเจาะยางแบบนี้ รอดยาก ฮ่าๆๆไ
  • ทีเหนือ ยกเลิกประกบ เจ็ทโด้ แรงเกินนนนนimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0035.jpg 192K
  • โหหหหหหหหหหห ลูกพี่ผม แบบนี้ก็หมดกันสิครับ เฮ้อออออ เสียแรงที่ไว้ใจ 55555++

เป็นไงล่ะครับ อึ้งกันเลยทีเดียว พี่หนุ่มๆๆๆ จัดมาอีกซักภาพซิครับ ฮา..
  • โอ้วว เข้ามาที่เจอขาใหญ่ พี่ๆเขาเล่นแรง เอามาอีกดิ555555
  • กระทู้ของกรามล็อค แต่ ทำไม ? กระแสของพ่อเจ็ทโด้ มาแรงแซงทางโค้งได้น๊า !!! ............ ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-))

ยิ่งแรงส์........ยิ่งมันส์...........ยิ่งดี..............นะครับท่านสมพงษ์ อย่าเพิ่งยกเลิกเลยครับ จับกันต่อไปครับ

.....................................................ฮิ้ว...ฮิ้ว....................................................... >:/ \:D/
  • ใช่ๆๆๆๆ โดนขโมยซีนเห็นๆ แบบนี้ไม่ปราณีแล้ว เจอหน้าต้องจัดหนักอย่างเดียว เอารูปนั้นไปขยายด้วยเอาไว้แบลคเมล์
  • เอิ๊ก เอิ๊ เอิ๊ก .....................จะมีการแบลคเมล์กันด้วย......................เปลี่ยนเป็น จอนห์นี่แบ็ลคดีกว่าครับ

เผื่อจะได้หลักฐานเพิ่มครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ........................................... :-t
  • ปัญหาคือแกไม่กลัวอะดิ ใจจิงๆ
  • " ทองแท้ย่อมไม่กลัวไฟ " ภาษิตนี้เหมาะกับอาทูลศรีเป็นที่...ซูดส์..................... ^:)^ :-D ^:)^
  • ปัญหาคือแกไม่กลัวอะดิ ใจจิงๆ

- พี่มาร์ค พูดยังกะรู้จักดี เหลือเกิน ถูกต้องแล้วครับ อาจารย์ที่บ้าน แกนิ่ง สงบ สติ ทุกคนทางอุดร สารคาม ขอนแก่น ที่เคยสัมพัสกับครอบครัวเจ๊ทโด้ รู้ดีครับ เรื่องแบบนี้ชิวๆๆๆจริงๆๆครับ (เพราะไม่เคยทำให้แกเห็น)image
    ไฟล์แนบ
    1ตะโหลdo.jpg 76K
  • ขออนุญาต แฟนคลับกรามล๊อคนะครับ ที่เจ๊ทโด้ฮอตกว่าเจ้าของบ้านซะอีก
    -จริงครับท่นประธาน ...ทองแท้ย่อมไม่กลัวไฟ 55555555(หลบให้ทันนะครับ5555พูดเล่น)
    -ส่วนพี่ๆๆน้องๆที่มเหนือ อย่างเชื่อในสิ่งที่เห็นเสมอไปนะครับ คนแก่ก็กีละ อย่าถือสาเลยimage
    ไฟล์แนบ
    do-tralro.jpg 208K
  • 55555555กลบ ความฮอต ของกรามล๊อคจนได
  • สาวๆอาทูลเจ๋งๆทั้งนั้นเลยน้าครับ ว่าแต่ว่าพิธีกรรายการmy pet ก็น่ารักนะคร๊าบ...ป๋าคร๊าบ ชื่อไรอ่ะอิๆๆ
  • ชั่วโมงนี้ยอมรับว่าหนักใจ เจอขุนแผนเมืองอุดร ที่กำลังมาแรงแซงทางโค้ง นาทีนี้ต้องยอมรับในความ ฮ๊อต ของพี่แกจริงๆ :-D

แต่ไม่เป็นไร ภาษิตจีนพูดไว้ สิบปีแก้แค้นก็ยังไม่สาย ดังนั้นอีกแค่ไม่กี่เดือนกรามล๊อคทนรอได้ แต่ก็ห่วงแค่จรวดทางเรียบจะแอบแขวนสายลากหนีไปก่อน 555
  • น้องอีฟ ครับท่านโต ตัวจริงน่ารักมาก อย่าให่พูดเลย ......... เอาเป็นว่ารู้กัน 5555
  • -สาวๆอาทูลเจ๋งๆทั้งนั้นเลยน้าครับ ว่าแต่ว่น้องอีฟ ครับท่านโต ตัวจริงน่ารักมาก อย่าให่พูดเลย ......... เอาเป็น
    55555555สาวๆๆที่ถ่ายรูปกะผมนะ คุ้นๆๆหน้ากันในวงการหมาลากนะครับ เป็นไงครับท่าน ปธ.หนุ่ม ฮิ ฮิ ฮิ

-ว่ารู้กัน 5555 าพิธีกรรายการmy pet ก็น่ารักนะคร๊าบ...ป๋าคร๊าบ ชื่อไรอ่ะอิๆๆ
    นั่นไง...พี่มาร์ค ความเจ้า......ประตู.....มันก็ยังส่งออกมาอยู่ดีล่ะ ว่าแต่เขา อิเหนาเป็นซะเองเด้.....image
    ไฟล์แนบ
    joom-aou-tik.jpg 97K
  • คุ้นมั๊กมากเลยอ่ะครับ พี่ไพฑูลย์ที่รักของผม....................แบบว่าที่บ้านผม ท่าน ผบ. ก็หน้าดีอย่างงี้แหล่ะครับ ;-)

ว่ามั้ยน้องอาร์ม ................เอิ้ก เอิ้ก เอิ้ก

ขอบคุณเหล่าบรรดา " ภรรยาวัยสดใส " ทุกๆท่านนะครับ ทุกๆงานถ้าไม่มีท่านเราเหนื่อยแย่แน่ครับ :063: ;-) :062: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0836.jpg 147K
  • งานครั้งนี้ ผบ. ของผมใจดีบอกว่าถ้าน้องพลอยได้ MAX WEIGHT ล่ะก็จัดอาหารญี่ปุ่นเลี้ยงเลยครับ :X \m/

สุดยอดเลยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ ใครอยากไปกินด้วยลงชื่อด่วนครับ ........ เอิ้ก เอิ้ก เอิ้ก .....แซ่บแท้น้อ

ชื่อร้าน อะไรน๊า อ้อร้าน ....." โทระจิโร่ " .......อยู่ในซอยทองหล่อ เคยไปกินอยู่ครั้งสองครั้ง ซูดส์ยอดimageimageimageimageimageimage

( ฉลองถ้วยให้น้องพลอย ต้องทำให้ได้ ฝันให้ไกลและต้องไปให้ถึง เหอะ เหอะ :m93: )
    ไฟล์แนบ
    2012-04-19 19.13.16.jpg 60K
    2012-04-19 19.19.22.jpg 67K
    2012-04-19 19.24.28.jpg 62K
    2012-04-19 19.24.41.jpg 51K
    2012-04-19 19.24.58.jpg 59K
    2012-04-19 19.25.05.jpg 59K
  • ยอมรับครับเหล่าแม่บ้านเสื้อส้มแต่ละท่านงามจริงๆ แต่ก็น่าเสียใจตรงที่ ฝาละมี เจ้าชู้ประตูดิน ไม่เหมือนหนุ่,เมืองกรุงฯ รักเดียวใจเดียว 555
  • อยากเลี้ยงหมาแดงสะเเล้วครับ
  • ท่านก็ว่าของท่านเจ๋งแต่ผมก็ว่าของผมล่ะฮ่าๆๆๆๆ(ไผกะไผล่ะว่ะ)
  • โทราจิโร่อร่อยจริงครับคอนเฟิร์มตามพี่ประธานหนุ่มอีกเสียงเชฟญี่ปุ่นแท้ๆราคาสูสีกับฟูจิ อยู่สุขุมวิท39 เข้าทางทองหล่อตามพี่ประธานบอกเลยเด้ออร่อยจริงยกนิ้วให้โดยเฉพาะปลาดิบอิอิ \m/
  • แต่ถ้าชอบด่ืมไปนั่งมองสาวญีุ่่่นน่ารักๆไปสไตล์ญี่ปุ่นในซอยนั้นก็เยอะแต่ถ้าให้ดีและถูกผมแนะนำพี่ประธานหนุ่มคราวหน้ามาเยือนโทราจิโร่เสร็จต้องเดินข้ามถนนมาทางขวาของร้านโทราจิโร่ประมาณ200เมตรจะพบกับร้านเหล้าบาร์ญี่ปุ่นที่อัดแน่นด้วยสาวญี่ปุ่นอิคึอิคึแท้ๆแถมส่วนใหญ่พูดภาษาไทยได้ด้วยเพราะส่วนใหญ่ทำงานในบ้านเรามานานเป็นร้านตึกแถวเดียวบรรยากาศดีและถูกมากกกกกต้องลองไปดูนะครับเหมือนได้ฟิวส์ว่าเราได้ไปนั่งดื่มเบียร์เย็นๆ สาเกอร่อยๆ ถึงโตเกียวยังไงยังงั้น :o005:
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีครับท่าน drumzero จะใช้พลังวัฒน์ส่วนตัวไปลองดูนะครับ อึคึ อึคึ ;;)
  • ของจริงต้องไปลองครับพี่ผมแชร์ได้แค่ข้อมูลเด้อ 55 ปล.ห้ามพา ผบ.ไปนะครับเดี๋ยวอดทำตาเชื่อมใส่สาวฮาราจูกุไม่รู้ด้วยนะ55 ขำๆนะครับ
  • สงสัยต้องชวนกลุ่มสกูบ้าพิตไปลุยญี่ปุ่นบ้างแล้ว คิดถึงน้องสองคนที่เคยไปดำน้ำด้วยกัน ยิ่งอยู่บนเรือหลายวันก็ยิ่งสวย ไม่รู้เป็นเพราะอะไร อิอิ
  • ถ้าอยู่กันสองต่อสองยิ่งสวยที่สุดคับพี่....อิอิอิ
  • ท่านทัยเชื่อหรือเปล่า ก่อนเรือออกแทบไม่มีใครมอง แต่พออยู่กลางทะเล เธอทั้งสองสวยเหมือนนางฟ้าจริงๆ 555
  • ถ้าผมได้ยินคำนี้กับหูผมคงจะขำน่าดู เพราะที่ผมอ่านดูตอนนี้ผมก็ขำอยู่กับลูกๆของผม ........มันก็คงงงๆว่าผมทำไมอยู่ดีๆก็หัวเราะนะ
  • ยิ่งหลายวันก็ยิ่งสวย ตอนเรือออกวันแรก น่าสงสารมาก ไม่ค่อยมีใครสนใจหรืออยากคุยด้วยเลย
    แต่วันหลังๆ ขนาดบรรดาเหล่าทวยเทพ ยังแย่งกันล้อมหน้าล้อมหลัง เพิ่งเห็นความงดงามที่ซ่อนอยู่ภายใน 555
  • เอ๊มันเริ่มนอกเริ่งหมาไปใหญ่แล้วพี่มาร์ค....แต่ผมก็ชอบนะ(แบบนอกเรื่องนะ) :-D
  • ขอฝากไว้ในกระทู้หน่อยครับพี่มาร์ค ตะเวนทำบุญวัดแถวชายโขง จาก อ.ท่าบ่อ อ.ศรีเชียงใหม่ อ.สังคม อ.ปากชม อ.เชียงคาน และสุดท้าย อ.วังสะพุงครับ พักเรื่องโม้ ไว้ซักหน่อย กลับเข้าบ้านได้ข่าวสี่พิทรุมหนึ่งชาย เสียมู๊ดหมดเลยimage
    ไฟล์แนบ
    1เข้าพรรษาเชียงคาน.jpg 77K
  • >:-) [..] image
    ไฟล์แนบ
    doตาโขน.jpg 106K
  • วันนี้ตั้งใจจะพาลูกไปเที่ยวฟาร์มจรเข้ ตื่นเช้ามาเจอข่าวพิตบูลกัดคนแขนขาด งานเข้าแล้วตู หนึ่งต้องอยู่บ้านรอรับนักข่าว สองลูกอดไปเที่ยว สามโดนแม่บ้านเขม่นที่โดนรบกวนเวลาของครอบครัว
  • อย่างเนี้ยแหละป๋า ปัญหาไม่ได้ก่อแต่ต้องมารับเคราะห์ เอาใจช่วยครับถึงผมจะช่วยไรไม่ได้แต่ผมก็ไม่สร้างปัญหานะคร๊าบบบบบ
  • วันนี้ตั้งใจจะพาลูกไปเที่ยวฟาร์มจรเข้ ตื่นเช้ามาเจอข่าวพิตบูลกัดคนแขนขาด งานเข้าแล้วตู หนึ่งต้องอยู่บ้านรอรับนักข่าว สองลูกอดไปเที่ยว สามโดนแม่บ้านเขม่นที่โดนรบกวนเวลาของครอบครัว

- สู้ๆๆครับ การชี้แจงเท่านั้นที่พอช่วยได้กับ สายตาสังคมขณะนี้ครับพี่มาร์ค
  • สู้ๆครับ :)>- :)>-
    image
    ไฟล์แนบ
    301430.jpg 80K
  • ครับพี่ไพทูรย์ เมื่อวานมีการมึนตึงกันนิดหน่อย ก็พยายามอธิบายให้แม่บ้านเข้าใจถึงความจำเป็น ผมบอกเขาว่าควรภูมิใจที่เราได้ทำหน้าที่ปกป้องพิตบูล และทุกครั้งที่มีปัญหาเราได้เป็นตัวแทนในการออกมาชี้แจง ครอบครัวเราเป็นครอบครัวพิตบูล และผมก็คือมาร์ค พิตบูลโซน ไปเที่ยวไปวันไหนก็ได้ ผมมั่นใจว่าลูกไม่เสียใจที่ไม่ได้ไปเที่ยว แต่วันนี้พิตบูลมันต้องการเรา และผมก็ตั้งใจไว้แล้วว่าจะต้องปกป้องพวกมัน
  • วันนี้ยังไม่หายงอลเลยจริงๆครับ :001:
    แถมที่น่าน้อยใจก็คือ คำดูถูกว่าไม่มีทางแก้ปัญหานี้ได้ :002:
  • ไม่ต้องน้อยใจครับพี่มาร์ค ถึงวันนั้นวันที่เราเต็มที่แล้ว ทุกอย่างจะคลี่คลายได้ดีเองครับ

หากเรายังเป็นสังคมคุณภาพผมเชื่อว่า คนที่เข้ามาก็จะได้รับการเป็นผู้เลี้ยงที่มีคุณภาพเองครับ

" ปัญหาเกิดจากอะไร? เกิดจากใคร? ..............เดินหน้าแก้ไขอย่างเดียวครับ "

คนที่เค้าไร้ซึ่งภาวะการณ์ควบคุมเกมส์ของพิทบูลได้ เค้าก็จะต้องยอมแพ้ไปเองครับ

ขอบคุณพี่มาร์คและพี่ๆน้องๆทุกท่านในที่นี้ด้วยนะครับ สู้ไปด้วยกันครับ :039: