ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จากผู้บริโภคถึงสมาคม ABC
  • กลับจากไปหาแม่มาเข้ามาดูกระทู้มันยังยาวกันได้อีกเนาะ 555+
    ผมเป็นคนที่มีตัวตนชัดเจนครับผมเล่นที่นี่มานานพอสมควรได้เห็นคนมาหลายแบบผ่านเหตุการมาหลายเหตุการ และผมกับพี่ก็เคยกันหลายครั้ง ไม่ต้องมาระแวงว่าผมจะตามจิกกัดพี่ผมไม่ทำแน่นอน แต่ถ้ามีข้อสงสัยผมก็จะถาม และได้คำตอบผมก็หยุด และอีกเช่นกันใครถามผมก็ตอบ หรือถ้าใครมองว่าผมบ่นทำลายไม่พอใจอยากทะเลาะกะผมก็เปิดหน้าแลกมาเลยครับบ่หย้าๆ
  • ทุกคำถาม ต้องการคำตอบ
    และทุกคำตอบ ก็นำไปสู่ความกระจ่าง
    .....ใจร่มๆๆๆกันครับพี่น้อง.... :015:
  • ...จบข่าว...คับ...จบข่าว... :-ss [-O< ^:)^
  • อยากให้พี่ไปแซกในเว็ปอื่นด้วยคับ เห็นแล้วเจ็บใจ