ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

HUNTER x DOLLY - The Last Breeding
  • Red nose พลังเหลือ ๆ เจอกันเร็ว ๆ นี้ครับ

image

image
    L to R = Por CPC , Art Thajui PIT , TT_Redpitbull , PAO CPC
    = DOLLY , HUNTER

image
    Sire : HUNTER 's PEDIGREE CHART

image
    Dam : DOLLY 's PEDIGREE CHART
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/261

Support : Chanthaburi Pitbull Club
    image

Contact us : (+66) 86 5599307 (Por)
    ไฟล์แนบ
    adv1-1.jpg 251K
    adv2.jpg 261K
    pedhunter.jpg 181K
    peddolly.jpg 183K
    cpc_bk.jpg 133K
  • บ่ะๆ สุดยอด น้องดอล กะ ฮันเตอร์
  • เกิดมาฆ่า เดอะกรามล็อค แท้ๆเลยพี่ 555
  • พี่อาร์ทขอเบอร์หน่อยสิพี่ผมจะโทรไปจีบ
  • แก้งนี้เหมือนเพื่อนผมที่อยู่จันเลย(ชอบขืนใจหมา)555
  • 55555ขืนใจ55555 ไม่นะ นั่นอะเค้าเรียกคนส่งความสุข555555
  • เสื้อส้มอ๊ะตัวชอบแยงเลย
  • ยินดีด้้วยครับปอ
    เบอร์อยู่ด้านบนเลยครับต้น
    สุดยอดนี่คือปลายใบเลยรึป่าวหนึ่ง
    เปียวพร้อมเปิดบ้านยัง
    พี่อิฐก็ว่าไปเดี๋ยวผมจะโดนรวบเอานา
  • @NEUNG_BURAPA ขอบคุณมาก น้องชาย
    @pure00 ขอบคุณครับเปียว ก็พูดไป ไม่แตะขั้นเทพแบบกรามล๊อคหรอกคร้าบ
    @nongbuu ขอบคุณที่สนใจครับ
    @historypit ขอบคุณครับ
    @hanami30 พี่คิงอ่ะตัวแหย่เลย ผมรู้ เหอ ๆ
    @art1 ขอบคุณครับพี่อาร์ท ถ้าไม่ได้พี่อาร์ทคงแย่ เสียน้ำตาไปหลายไห

สำหรับ การบรีดครั้งนี้ เป็นการบรีด เพื่อต้องการตัวผู้เก็บไว้สร้างชื่อเสียงต่อไปครับ เป็นการบรีดดอลลี่ครั้งสุดท้ายครับ ผมไม่สามารถทำใจยอมรับความสูญเสียที่อาจจะเกิดขึ้นได้อีกแล้ว

ตอนนี้ทำหมันเรียบร้อยแล้วครับ

การบรีดของผม ผมทำด้วยความรัก ขอให้ทุกท่านเข้าใจนะครับ

ลูกคอกนี้มีลักษณะที่ไหล่ใหญ่มากครับ ไม่สามารถเบ่งออกทางช่องคลอดได้แม้แต่ตัวเดียว ติดไหล่ทั้งหมด ทำเอาผมต้องเสียน้ำตา ยืนคอยชะตากรรมของลูกรักอยู่หน้าห้องผ่าตัดอยู่หลายชั่วโมง

2 วันตัวใหญ่เท่าขวดน้ำคริสตัล

ใครสนใจแนว เตี้ย สั่น ล่ำ และความไร้เดียงสา แบบชุดนี้ รับประกันความบ้าดีเดือด และความจี๊ด อึด ถึก ทน ครับ

ติดต่อมาได้นะครับผม

image
  • ยังไม่เห็นลูกหมา แต่ดูสายเลือดแล้ว ทำหมาลากได้สบาย ๆ ครับ

อีกอย่างได้ทีมงานคนจับเสื้อสีส้ม ที่อยู่ข้างหลัง ไม่ห่วงเลย หมาสวยแน่ ๆ การันตีครับ...
  • ผมพูด จริงๆ พี่ ฝึกลากให้บ้า เลยแบบนี้
  • แดงๆ ทั้งนั้น :021:
  • รอชมครับมีเบอติดต่อไหมสนใจมากๆครับ
  • มาแล้วคร้าบ..ลูกหมาสายเลือดบ้าพลัง
    มันแน่คับชุดนี้ =D>
  • @anakoaks 086-5599307 ครับ
    @PitBullLive ขอบคุณครับพี่โต
    @pure00 ลากแน่นอนครับตัวนี้ อิอิ
    @westman ขอบคุณครับ
    @ball_kating ขอบคุณครับเสี่ยบอล มันส์นี่แบบไหนครับ เอาแบบไม่ยอมขึ้นจากน้ำเลยเปล่า อิอิ
  • โห พี่โต การันตี คนจับผสม ด้วยเหรอเนี่ย แค่สายเลือดก็ โอเค และนะ แถมคณะกรรมการสักขีพยาน มือชมังอีกเพียบ รอชมผลงานนะครับบบบบบบบบบบบ
  • ปูเสื่อคอยชมลูกหมา
  • ยินดีด้วยครับพี่ปอ รอชมลูกหมาครับ
  • @kenjiro ขอบคุณครับพี่ตั้น
    @Ton_Chamao_Pit นอนรอเลยดีกว่าพี่
    @QuATH ขอบคุณครับน้องบอย
  • สวดยอดเลยลวดเพ่......รอดูอยู่นะคร๊าบ.... :O
  • @TT_RedPitbull ขอบคุณครับโต้ง
  • มาแบ้วหมาในตำนาน สุดยอดเลยชุดนี้ จำให้แม่นๆนะครับคลอกนี้ จะเปนตำนานในอนาคตครับ
  • @awaji69 ขอบคุณครับตี๋
  • เอาภาพ มาฝากครับ พอไหวมั้ยครับ 5 วัน

image