ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขออนุญาติเปิดตัวคอกบลูลี่น้องใหม่ ในขวดเก่า555
    ตอนนี้ขอเปลี่ยนจาก BATTALION PIT มาเป็น SIAM BULLY นะครับ
    ขอบคุณพี่มาร์คที่ช่วยตั้งชื่อ BATTALION PIT ด้วยครับ ในตอนนั้นเป็นคอกที่จะมีหมากิจกรรมและบูลลี่ในคอกเดียว ไอ้แท้งทำหมากล้าม หมาลาก แล้วมันก็ทำได้สำเร็จหมดแล้ว ตอนนี้เลยวิ่งเล่นเกษียณอยู่บ้านเบาๆ เลยจะเดินบูลลี่แบบเต็มๆ เลยต้องเปลี่ยนเป็น SIAM BULLY ชัดๆไปเลยครับ ถ้าอย่างนั้นขอแนะนำคอกหน่อยนะครับ :-D
  • ชุด super confirm 20 กันยานี้เจอกันแน่นอน
    ที่เลือก hennessy เพราะเห็นเด็กๆจากพี่แมวแล้วรู้เลยว่าเค้าไม่ธรรมดา แล้วตัวเมียเราก็ไม่ธรรมดา อกกว้างกว่าตัวผู้อีก555 ไม่มี fault งานนี้ใครชอบ extreme bully หน้าสวยๆ ประกวดได้ ก็เล็งกันไว้เลยนะครับ :032: image
    ไฟล์แนบ
    hennessy x nala jpg copy.jpg 135K
  • เอานัง nala ไปดูพลางๆครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    l_b5f1dfe2539140f5b41c3c8d7fa379a1.jpg 52K
    l_ce6a61b05461490693c0fc796f703405.jpg 42K
    IMG_1708.JPG 53K
  • ตัวเมียเจ็บๆ เจ็บมว๊าก รอฮีทมาระเบิดเมืองแน่ๆครับ :o037:
    moonlight ( dax meet G2)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3273.JPG 128K
    IMG_3395.JPG 120K
    IMG_3317.JPG 96K
  • SKYPE inbreed G2 แน่นๆครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2018.JPG 163K
    IMG_1939.JPG 141K
  • เดี๋ยวมี super secret อีก 2 แต่ยังบอกไม่ได้ เดี๋ยวจะเปิดตัวเมื่อชัวร์นะครับ555
    ยังไงก็ฝากไว้ใน อ้อมอกน้อยๆด้วยนะครับ siam bully ยืนหยัด ความดีคู่สังคมบูลลี่ เราจะไม่เอาคนชั่ว :032:
  • โห พี่หมวด สงสัยถ้าทำออกมา ลูกหมาวิ่งอกครูดพื้นแน่ๆ เลยครับผม ^^
  • แจ่มสุดๆ ครับ
  • ก้าวขึ้นมายืนอยู่แถวหน้าได้อย่างภาคภูมิ ยินดีด้วยครับ
  • ไอ้เราก็คิดว่าใคร ที่แท้ก็หมวดนี่เอง ยินดีกับชื่อใหม่ด้วยครับ
    ลูก hennessy จองไว้ก่อนเลยนะหมวด
  • @hnote ขอบคุณครับ อกติดพื้นแน่ๆครับ55
    @stu2076 ขอบคุณครับ
    พี่มาร์ค ขอบคุณครับ
    พี่เอก เอาจริงป่าวพี่ ขอบคุณครับ
  • ยิ่งใหญ่ และชัดเจนดีครับ ชื่อนี้ ขอแสดงความยินดีด้วยครับผู้กอง :063:
  • พูดเล่นทำไม ถ้าโดนใจ จัดให้หน่อยนะหมวด ชุดหมวดผมติดตามอยู่
  • ค่ายนี้มีแต่เทพๆทั้งนั้น
    ชอบๆๆๆ สายDAXเป็นการส่วนตัว :X
  • สวยครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (สมาชิกใหม่)
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ Siam Bully ความยิ่งใหญ่ในหลากหลายทางเลือก นี่เป็นคอกระดับHighper Mart สำหรับคอบูลลี่ทุกท่าน มืออาชีพจริงๆครับหมวด
  • คุณธนะกิจ ขอบคุณครับ เราจะฟีทกันเมื่อไหร่ครับเนี่ย
    พี่เอก ชุดนี้มีจองแล้วนะ ต้องแย่งเอา55
    ขอบคุณครับ macus_bull_ dax เจอ dax เจอ g2 จบทุกงานครับ :-D
    ขอบคุณครับ คุณ kafee ศึกษาไปเรื่อยๆครับ ที่สำคัญฟังทุกอย่าง แต่ต้องเชื่อตัวเอง
    ขอบคุณครับพี่โฟล์ค พี่ใหญ่แห่งวงการ กำลังตามพี่ไปติดๆนะครับ :-D
  • ยินดีด้วยครับหมวด

NALA เป็นตัวเมียที่สวย และนิสัยดีมากตัวนึงที่ผมเคยเจอมา
    รอชมลูกHennessy ชุดนี้ครับ เจ็บทั้งพ่อและแม่

ปล.โชคดีที่ติดไม่งั้นผมและพี่ๆคงตกงาน
  • อ้าวนี่ใครครับ หมอโบว์ป่าวครับ พ่อบอกฝีมือสุดๆ หายห่วงครับ
  • ไม่ใช่ครับหมวด ผมเป็นน้องพี่โบ เป็นลูกมือจับหมาตัวเมียครับ
  • อ่อครับ พ่อชมมากเลย บอกเก่ง ถ้าไม่ติดผมก็แย่เหมือนกัน ชุดนี้สุดแน่ๆครับ
  • ยินดีกับชื่อใหม่ด้วยนะครับหมวด Siam Bully :-bd
  • แสดงความยินดีกับชื่อใหม่ด้วยครับ :X

ขอถามแบบผู้ไม่รู้นะครับ คอกอยู่สระบุรีใช่มั๊ยครับ

แล้วถ้ามีโอกาศ...ขออนุญาตเยี่ยมชมบ้างจะได้ไหมครับ
    (สวยๆ หล่อๆทั้งนั้นเลยอยากเห็นตัวเป็นๆ ไว้นอนฝันหวานเป็นบุญตาบ้างน่ะครับ) :o038: :m01:
  • ยินดีด้วยครับหมวด แม่หมามีแต่สวยๆทั้งน๊าน..

image
    ไฟล์แนบ
    314737.jpg 73K
  • ต้องแย่งกันเลยหรอหมวด งั้นปล่อยให้คนอื่นเค้าแย่งกันไปก่อน เดี่ยวผมค่อยแอบไปฉกเอามาเอง :-D
  • ยินดีกับคอกให่มด้วยนะคับ ถ้ามีโอกาสขอไปเยือนหน่อยนะคับหมวด
  • ยินดีด้วยครับพี่หมวด
  • ยินดีด้วยครับหมวด...

เจ้า NALA ได้ข่าวมาว่าสวยกว่าตัวผู้อีก

ส่วนพี่เอกแกเอาแน่ๆครับหมวด ถ้าแดง เสร็จแกแน่ๆ เพราะชุดพี่ แกมาไม่ทัน :o003:
  • ยินดีด้วยหมวด

ขอให้รุ่งๆๆๆๆไปเรื่อยๆเน้อออออออออออ :o022:

แต่ไอ้ Moonlight สวยจริงอะ :o027:
  • คุณธนะกิจ ขอบคุณครับ เราจะฟีทกันเมื่อไหร่ครับเนี่ย
    รออยู่เหมือนกันครับ 4X แค่คิดก็มันส์แล้วครับ :-D
  • 4x เห็นด้วยครับพี่ มันส์แน่ๆ 5 5 5 :o028:
  • kingpineline in thailandเรยนะหมวดimage
    ไฟล์แนบ
    383822_257355420997459_990183458_n.jpg 39K
  • สุดยอดคับ โลโก้ จ๊าบมากเลยคับหมวด :X
  • ยินดีด้วยครับ หมวด :063: ขุมกำลังแจ่มๆๆทั้งนั้น
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ น้าหมวด โลโก้สวยมากครับ

ตัวเมียก็สวยครับวันงานอย่าเผลอนะครับ จะแอบอุ้มกลับบ้าน

มาฝาก Rhino สักตัว :X :X :X
  • ยินดีด้วยคับท่านหมวด
  • ยินดีด้วยครับพี่หมวดตัวเมียเเจ่มทั้งนั้นเลยถ้าว่างๆขอเข้าดูหน่อยนะครับพ่ม :063:
  • สวยๆทั้งนั้น
  • @power_pit ขอบคุณมากครับ คอกอยู่กรุงเทพครับ ยินดีต้อนรับครับ แต่ถ้าอยากดูครบๆมา ozono ครับ คุ้มแสนคุ้มแน่ๆ
    @พี่เหน่ง ขอบคุณครับพี่
    @พี่เอก รูปพี่แปะไว้หน้าคอกและ55
    @chaipatriot ขอบคุณครับ ยินดีต้อนรับครับ
    @พี่แมว แดงแน่ชุดนี้พี่ ถ้ามีบลูรอดออกมาซักตัว น่าจะแปลกครับพี่ อิอิ
    @ยีน สวยจริงตัวเนี้ย เด็กเลิฟ:032:
    @ธนะกิจ 4x เจ็บจริงไรจริงครับ
    @มุก G2 มาแหล่วๆ จัดกันเต็มๆ
    @RayRam8 ขอบคุณครับ ทองจะได้ไหลมาเทมา55
    @พี่ตั้น ขอบคุณครับ
    @บอส จะอุ้มไปกี่ตัวก็ยอม แต่ใส่ไรโนกลับมาด้วยนะ :o043:
    @bna ขอบคุณครับ
    @koy_o ขอบคุณครับ ดูคอกได้ แต่ดูหมาไม่ได้นะครับ555
  • @khoonpan ขอบคุณครับ
  • ยินดีด้วยนะครับหมวด...จัดเต็มซักทีมีทีเด็จเพียบ.. :057: :057: :057: :057: :057:
  • ยินดีด้วยครับ ว่าแต่เอนเนสซี่ย้ายค่ายแล้วหรอท่าน
  • ยินดีด้วยนะครับ
  • เป็นตัวเมียที่สวยมากครับ
  • เด็ดๆทุกตัวเลยพี่ :063:
  • โหสัตปีหลาด มาอีกแล้ววววว ขอจองตัวหนึ่งนะ ต้องลด 50% นะลูกค้าเก่า อิอิอิ
  • โลโก้...อย่างแจ่ม... :063:
  • อิๆๆๆ ไม่มีอะไรจะพูดเลยครับ แต่ขอแสดงความยินดีด้วยครับหมวด

จะรอ ตัวทีเด็ดที่ว่าตัวเดียวกับที่ผมเห็นป่าว อิๆๆๆ
  • ยินดีด้วยครับหมวด ขอลูกหมาตัวนึงครับ ๕๕๕
  • ชื่อเดิมก็เท่ ชื่อใหม่ก็ชัดเจนดีครับ คุณภาพล้วนๆคอกนี้ ยินดีด้วยครับผู้กอง =D>
  • จัดเต็มไปเลยคับหมวด คุณภาพล้วนๆๆ ชัดเจน ยินดีด้วยคับ :063: