ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอไว้อาลัยแด่......"ทาโร่"
  • เสียใจด้วยนะครับ :039:
  • เสียใจด้วยน่ะค่ะ :022: :039:
  • เสียใจด้วยคับ :039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ :022:
  • เสียใจด้วยครับผม
  • RIP นะเจ้าหมาน้อย

ขอแสดงความเสียใจกับเจ้าของด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะ นัทกับน้ำตาล พึ่งไปเทรนรางมาด้วยกันแท้ๆเรื่องไม่น่าเกิดเลย
    หลับให้สบายนะไอ่หนูท่าโร่ พักกายพักใจนักสู้ถ้าแผลหายนายต้องกลับมานะน้อง...เซ็งพูดไม่ออก สู้ๆโว้ย...
  • เสียใจด้วยมากๆ ครับ ใจหายวาบเลย
    ทาโร่มีลีลาการลากในแบบที่ผมชอบ เป็นไอดอลของผมเลยครับ
  • แม้วันนี้ไร้ซึ่งตัวตน แต่เกียรติศักดิ์สมยานามข้ายังอยู่
    ยังจาลึกไว้ ในใจเสมอ
    มิเคยลืม แด่เพื่อนแท้ที่จากไป
    แม้ตายใจข้ายังอยู่ เจ้าคือเพื่อนที่แสนดี
    ความรักข้าที่มอบให้ ขอให้เจ้าเก็บเอาไว้ในความทรงจำ

ขอแสดงความเสียใจ ณ ที่นี้ สู้ต่อไปครับ จากตั้มเด็กขอนแก่น ยังจำได้ไหม มะนาวๆ

• เสียใจด้วยครับ....
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วย ครับ คำว่า GOOD DOG ไม่ได้หาง่ายๆๆครับ ความรักความผูกพันธ์ ขอให้มีกำลังใจกลับมาสู่ถนนนักสู้เหมือนเดิมนะครับ

ขอให้เจ้าได้เกิดภพชาติที่ดีกว่าเดิม ทาโร่
  • เหตุการณ์นี้ผมผ่านมาแล้ว ด้วยสุนัขชื่อ แยมโรล เป็นพี่น้องของแม่ทาโร่

ขอแสดงความเสียใจกับ ทาโร่ ด้วยนัท ทาโร่จะอยู่ในใจพวกเราเสมอ หลับให้สบายนะ

เป็นกำลังใจให้นะนัท นายเป็นแฮนด์เลอร์ที่สุดยอดแล้ว เวลาจะทำให้นายดีขึ้น
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.... :039:
  • เป็นกำลังใจครับ สู้ สู้ :062:
  • image
    ช็อคแลตมาแสดงความเสียใจด้วย ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0740.jpg 91K
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ"ทาโร่"
  • เสียใจด้วยครับ...
  • เสียใจด้วยครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ
  • เสียใจด้วยน่ะครับ ผมเข้าใจความรู้สึกของคนเปนพ่อแม่ของทาโร่นะคับ ขอไว้อาลัยกับการจากไปอีกครั้งน่ะคับ
  • เสียใจด้วยจริงๆสู้ๆนะครับ
  • R.I.P ทาโร่ เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจโตยเน้อ
  • ผมขอเป็นตัวแทนของทีมยังเติร์ก ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • :039: R.I.P คับ อยู่ในที่ ที่ปลอดภัยที่สุดในโลกแล้วคับ เจ้าทาโร่
  • เห็นรูปเจ้าทาโร่ครั้งแรกชอบมากๆครับใหญ่ได้ใจจริงๆ เสียใจด้วยนะครับ
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :022:
  • เสียจัยด้วยคับ :062:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ และเป็นกำลังใจให้นะครับ
  • เสียใจด้วย พอลล่า เขาไปดีแล้ว เป็นกำลังใจให้คับ
  • เสียใจด้วยนะคะ...ทาโร่ จะเป็นที่ 1 ในใจ ทุกคนตลอดไป :002:
  • เสียใจด้วยน้อง กำลังใจพี่ๆมีให้เสมอ

เราเริ่มใหม่ได้ สู้ สู้ น้องรัก
  • เสียใจด้วยครับ :039:
  • แพนเค๊กเป็นไง ตาล-พอล สบายดีบ่อ

• :024: ผมเข้าใจความรู้สึกครับเสียใจด้วยครับ