ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

####หมาแดงเมืองกาญจน์ แนวสปอร์ต39วัน####
  • "Mrw"เจ้าตัวเล็กแสบมากๆครับ
    ว่างๆจะลงรูปให้ดูครับ^^
  • แดงเดือด ลูกหมาสวยดีครับ
  • พา m3 มาอัพเดทครับคุณ เก้วimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    parco-1.jpg 191K
    parco-2.jpg 190K
    parco-4.jpg 193K
  • สวัสดีครับ พี่ๆทุกท่าน

ขอบคุณทุกคำติชมครับ ^:)^

ขอบคุณพี่ๆที่ได้รับลูกสุนัขชุดนี้ไปเลี้ยงดู ขอบคุณมากครับ ^:)^

ขออนุญาตลงรูปเพิ่มเติม และยังเปิดราคาอยู่ 18000 บาท นะครับ
    เป็นตัวผู้ M1 ปัจจุบัน อายุ 64 วัน หนัก 6.5 กิโลกรัม
    ออกแนวสูง ยาว เหมาะกับการเล่นกิจกรรม imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw1.JPG 51K
    mrw2.JPG 36K
    mrw3.JPG 41K
    mrw4.JPG 41K
    mrw5.JPG 50K
  • ฝากหมาแนวๆ แหลมยาว ปรี๊ดๆ สไตล์ MRW imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw6.JPG 69K
    mrw7.JPG 67K
    mrw8.JPG 54K
  • สวยค่ะโครงสร้างสวยจัง
    :">
  • อยากให้ไปดูตัวจริงๆครับ
    สวยกว่าในรูปเยอะ^^
  • ฝากหมาแนวๆ MRW ด้วยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrwj1.JPG 47K
    mrwj2.JPG 46K
  • แหมๆๆ จะซุ่มทำไรไม่บอกกันมั่งเลยนะ รู้แล้วนะ 55+
  • ใหญ่จังอ่ะ^^
  • วันนี้พา Parco ไปเสริมหล่อโดยหมอหนุ่ย วัดไผ่ตันมาแว้ววววว หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ ตัดเบอร์ 2 ครึ่ง หมดฤทธิยาซนเป็นลิงเหมือนเดิมimage
    ไฟล์แนบ
    parco-5.jpg 194K
  • ของซีซ่าหมอตั้ม เมื่อวานนี้เองแล้วก็ซ่าต่อได้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    หูn.jpg 86K
  • ขอโทษทีครับ ช่วงนี้งานยุ่งพอสมควร ไม่ค่อยได้ติดตามกะทู้เท่าไหร่ ขอบคุณทุกท่านที่เปิดใจรับลูกสุนัขในแนวนี้ อดใจรอซักนิดครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ

• Parcoตัดหูแล้วหล่อเลย
  • ภาพล่าสุด M3 Parco แกะดามหูออกแล้ว หล่อใช้ได้เลยครับคุณ เก้ว ฝีมือหมอหนุ่ยimage
    ไฟล์แนบ
    parco-7.jpg 191K
  • อีกสักรูปสองรูปครับimage
    ไฟล์แนบ
    parco-8.jpg 194K
  • ....image
    ไฟล์แนบ
    parco-9.jpg 192K
  • ขอบคุณพี่มากครับ ดูแลเอาใจใส่ดีจริงๆครับ ลูกสุนัขชุดนี้สีค่อนข้างแดงตามคาด

เจ้าParco หน้ามันตึงดีครับ ริบปากไม่ย้วย ค่อยๆพาออกกำลังกาย อย่าพึ่งอัดครับ

ฝากพี่น้องของเจ้า Parco ด้วยครับ แนวๆMRW ไม่ใช่เกิดจากโชค จากดวง แต่มันเป็นตัวตนของพวกมันที่มันต้องเป็นครับ เลื้ยงแบบบ้านๆ ตามแบบฉบับของแต่ละคน

MRW PIT WEST " I BO" imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    332295[1].jpg 69K
    332296[1].jpg 64K
    332297[1].jpg 77K
    332301[1].jpg 72K
    332302[1].jpg 61K
    332303[1].jpg 46K
  • มองจากด้านข้าง I BO ดูจะอ้วนกว่า Parco นะครับ ใช่ตัว M1 หรือเปล่าครับ
  • โตกันไวจัง^^
  • ขออนุญาต อัพเดท MRW PIT WEST ''I BO'' ใกล้ 4 เดือนครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrwibo2.JPG 91K
    mrwibo2.JPG 91K
    mrwibo3.JPG 53K
    mrwibo4.JPG 66K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mrwibo1.JPG 94K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mrwibo5.JPG 67K
  • ตัวเมีย F3 ตอนเด็กเล็กแหลมแคระที่สุด

MRW PIT WEST "DOG WEST" imageimage
    ไฟล์แนบ
    MRWDW1.JPG 71K
    MRWDW2.JPG 64K
  • image
    ไฟล์แนบ
    MRWDW3.JPG 42K
  • image
    ไฟล์แนบ
    MRWDW4.JPG 75K
  • โตไวกันจังรอด้วยครับเดี๋ยวของผมตามไม่ทัน
  • I BO ว่ายน้ำได้แล้วหรอ
    สุดยอดอ่ะ^_^
  • ไปตายเลยไปจะเถียงกันทำไมเจ้าของก็บอกยังเถียงกันอีกโง่หรือเปล่า
  • ผมบอกตรงๆตั้งแต่ผมสมัครเข้ามาผมเห็นแต่ความแตกแยกคับรักกันไม่ได้เหรอ
  • ขอระบายคับกระทู้ก็เถียงกันอยู่นั้นละ
  • สวัสดีปีใหม่ครับท่านMrw
    ขอให้มีความสุขคิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวังนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับ

ขออนุญาต อัพรูปปัจจุบัน ตัวเมียท้ายคอก 4 ด. 1 ส.

MRW PIT WEST " DOG WEST"
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    dw1.JPG 43K
    dw2.JPG 85K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    dw3.JPG 70K
    dw4.JPG 58K
    dw5.JPG 82K
    dw6.JPG 62K
  • ฝากหมาแนวๆ MRW

MRW PIT WEST "JAM" SUPER SPORTimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    JSP1.JPG 97K
    JSP2.JPG 78K
    JSP3.JPG 62K
    JSP4.JPG 89K
  • MRW PIT WEST "RED QUEEN"imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    q1.JPG 59K
    q2.JPG 60K
    q3.JPG 41K
  • สวัสดีครับ WRM ผมนัน ท่ามะกา วัดดงสัก ครับ แนวใคร แนวมันครับ มีเวลาว่างมาเที่วยฟาร์มผมบ้างนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    gb12.JPG 54K
  • มาอัพเดท parco สัก 2 รูปครับ หลังจากอาการตุ่มตามตัวหายเกือบหมดครับimage
    ไฟล์แนบ
    ปาโก้-2.jpg 189K
    ปาโก้-1.jpg 187K
  • ลืมแทรกภาพครับimage
    ไฟล์แนบ
    ปาโก้-1.jpg 187K
  • สวัสดีครับ พี่นัน ด้วยความยินดีและเป็นเกียรติ์ครับผม จะเข้าไปเที่ยวและเยี่ยมพี่ด้วยครับ ^:)^
  • ขอบคุณพี่herabuna ที่ได้ให้โอกาส ขอให้หายไวๆครับ
  • น้ำหนักกี่โลกันแล้วครับ
  • อย่าทะเลาะกันครับ
  • parco เกือบ 16 กก.แล้วครับ
  • ของผมตัวเมียครับ17กก.แล้ว
    แต่ผมดูมันผอมอยู่เลย
  • ผมชั่งตอนยังไม่ให้อาหารครับ
  • หมอที่ผมพาไปหาเค้าบอกว่าอ้วนนะเนี่ย ผมก็ดูว่าอ้วนแล้วนะ ตอนนี้กำลังลดอาหารครับ กลัวหุ่นเสียครับ เพราะยังเล็ก คงรออัดอีกทีตอนสัก 7-8 เดือน
  • อัพเดท ลูกชาย 3 เดือนกว่า ชื่อ Bigboy ลูก Goodboy หลาน Brutus และหลาน Hitmanimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC08634.JPG 52K
    good.JPG 71K