ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Meeting Udon @ Intara 3/11/2012
  • ปิดท้ายกับสาวงาม ประจำแก๊งค์ 555 นานๆๆๆๆมาทีนึง แต่รอบนี้อยู่ยาวนานจริงimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN6672.JPG 84K
  • นั่งอัพรูปไป จิบเบียร์ไป...
    ขโมยเบียร์มา4ขวด อร่อยมากกกกกกก รสชาติดีเยี่ยม
    ขอบคุณโทนี่กับแอนนี่นะครับ ที่จัดมาให้ลองชิม

พี่นัท...อย่าลืมเด้อ ไปอุดรเมื่อไหร่ จัดขวดน้อย ฉลากสีทองๆมาให้ลังนึง คิดเงินปลายทาง อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN6764.JPG 74K
  • ขอบคุณ...หมาพิทบูลที่ทำให้เราได้เจอกันครับ
    ขอบคุณ...สถานที่งามๆ ห้องพัก และทีมงาน โรงแรม Intara อุดรธานี
    ขอบคุณ...ผู้จัดทุกท่าน(ไม่สามารถเอ่ยนามได้ เยอะจริงๆ)พวกท่านเจ๋งมาก
    ขอบคุณ...ทีมงาน ขอนแก่น สารคาม สมุทรปราการ สปป.ลาว ที่มาร่วมสนุกกันครับ

ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เสียงตอบรับมากขนาดนี้ โอกาสหน้ารับรองว่าจะจัดให้มันส์กว่าเดิมครับ
    หากขาดตกพกพร่องอะไร ก็ขออภัยไว้ด้วยครับ...

แล้วพบกันใหม่เมื่อทุกอย่างลงตัวครับ
  • เยี่่ยมยอด นีออน อารู้แล้วจริงด้วย "กล้องเก่า มือสอง เจ้าของแก่ๆๆราคาถูกๆ ถ่ายมาแล้วทำให้เสียหายจริงล่ะ ดูดิกล้องใหม่เอี่ยม เจ้าของหนุ่มหล่อ ราคารถยนต์มือสอง ถ่ายแล้วแจ๋วจริงๆ" งานนี้แม่ไม่โทรตามจริงว่ะ อาร์ม
  • มีภาพหนึ่ง โดนพาดพิง เด๋วจัดปรับสักวันแก อาร์ม
  • ส่วนนี้ขอความร่วมมือหน่อยครับ เจี๊ยบ บอม นิก พอจะมีเบอร์ "พี่อ้วน ร้านขายหมา" หรื่อมีใครรู้จักบ้างคับ พอจะมีเบอร์ ไหมครับ มีคนต้องการใช้บริการครับ
  • ว้าวๆๆเพิ่มเห็น อาร์ม ที่บ้านมีอะหลั่ย "เบย Laos "สะสมไว้บ่ะ อ้าวๆๆๆๆๆคือบ่อเอินละบัดยามนี้นะ
  • วันพรุ่งนี้ผมเข้าเดี๋ยวจัดมาสักลัง weekend นี้เราก็จัด Pitbull meeting at Intara "After Shock Party"
    อิอิอิ
  • เรียนคุณยุทธ น่าจะจัดเป็นประจำทุกเดือนเลยนะครับ ถือโอกาส ทบทวนวิทยายุทธกันไปในตัว
    ผมค่อนข้างเป็นห่วงมากๆ เพราะดูแล้ว แม่ทัพทางฝ่ายอุดรฯ เริ่มหมดสภาพแล้วด้วย ควรรีบหาขุนศึกใหม่ๆเตรียมไว้ครับ กร๊ากกๆๆ
  • ขอบคุณทุกทีมงานครับ สุดยอดมากครับ
  • ท่านยุทธ

งานการไม่ต้องทำกันแล้ว!!! เมื่อมีเริ่ม ก็ต้องมีแก้ เมื่อมีแก้ แล้วมันจะอะไรอีกหล่ะเนี้ยยย พูดง่ายๆ ท่านหาเรื่องดื่มอะป่าวนิ อย่าลืมเรื่องรางลากหล่ะท่าน อย่าให้มันนานจน เจ้าสิงห์หาและเจ้ามะลิ จะขึ้นรางลากได้หละเพื่อน (ไม่ได้กดดัน แต่เข้าใจว่าช่างเค้าเป็นศิลปิน 555+) เห็นรึป่าวว่าพี่มาร์ค มีขุนพลเพิ่มมาอีกหนึ่ง ทางอุดรเราก็ต้องหาขุนศึกใหม่ๆ เข้าไปวัดกันหน่อยยยยยยย

นัท
  • ขุนศึกหรือ แค่ พลเสบียง กร๊ากกๆๆๆ

ขอปรามาสไว้ก่อนเลย ยิ่งบรรดาแม่ทัพที่หมดสภาพ ส่งมาก็ มีแต่เละกับเละ อิอิ
  • พี่มาร์ค

ที่เงียบๆ กันเนี้ยไม่ใช่อะไรนะครับ มีเฮแน่ๆ วันงานที่ D1 การไปเยือนของอีสานครั้งนี้ ขอบอกคำเดียวว่า ขุนศึก ล้วนๆ (เช็คข่าวกับ ประธานหนุ่ม มาแล้วครับ) เพียงแต่ยังไม่ออกตัวกันเท่านั้น 555+

นัท
  • ข่าวนี้ไม่ทำให้สะดุ้งเลยสักนิด
  • ท่านประธานครับ ผมโดนพาดพิงครับ ขอใช้สิทธิ์ครับ "คือว่า ตอนนี้ กำลังคิดการ แผนพิชิตศึก นั่งดีดขีม สมาธิไม่วอกแวก ถึงเวลาแล้วปราบศึก" หวังว่าคงในไม่ช้านี้ เคลื่อนพลยกทัพลุยให้เละแน่ คอยตั้งรับ และรักษาฐานไว้ให้ได้ก็แล้วกัน 5555555555555555555 บุก
  • วันพรุ่งนี้ผมเข้าเดี๋ยวจัดมาสักลัง weekend นี้เราก็จัด Pitbull meeting at Intara "After Shock Party"
    อิอิอิ

- งั่นจัดเลยเป็นไงยุทธ เย็น พะหัส หรือ ศุกร์ นี้ เลย 55555555555(เสาร์ ทิตย์ ติดงาน ตจว.ครับ)

• ฝากถึง ผู้จัดการส่วนตัวผมหน่อย "อู๊ตดี" วันหน้าเข้าไปรีสอร์ท เด๋วมีของฝาก ครับ
  • ว่าแต่ "แจ๊ก + โค๊ก" นี่อิทธิฤทธิ์มหาการจริงๆๆๆๆครับ
  • ทัพอีสาน ขอซุ้มตัว เก็บตัว ไม่เปิดเผยตัว ถึงวันแล้วร้องจ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเก็บคืนค่าน้ำมัน
  • Yuth_Udon 10:14AM Permalink
    วันพรุ่งนี้ผมเข้าเดี๋ยวจัดมาสักลัง weekend นี้เราก็จัด Pitbull meeting at Intara "After Shock Party"
    อิอิอิ
    ............................................................................

พี่ยุทธ จัดมาๆๆครับ เย็นพรุ่งนี้(พฤหัส)เป็นไงครับ เสาร์-อาทิตย์นี้ติดงานเหมือนกันครับ
    ถ้าสะดวกก็จัดเลยครับ เดี๋ยวตามไปสมทบ

พี่นัท ว่างๆ อยากนั่งดื่มก็เชิญนะครับ "After Shock Party" 555 ชอบจริงคำนี้
  • งั่น เย็น พะหัส เลย อาร์ม เชียร์ด้วยนะ เอาๆๆๆ
  • จัดไปอย่าให้เสีย, Jack + Coke นะจะ O (O.K.) :063:
  • @ อาทูล - ผมเจออุปกรณ์ที่อา ลืมไว้แล้ว อย่าลืมรับกลับไปด้วยนะครับ
    @ Arm สายลาก 1 เส่น ที่บ้านพี่มารับกลับด้วยนะครับ
  • @ อาทูล "ฝากถึง ผู้จัดการส่วนตัวผมหน่อย "อู๊ตดี" วันหน้าเข้าไปรีสอร์ท เด๋วมีของฝาก ครับ "
    เดี๋ยวผมแจ้งให้ทราบครับ
  • ขอบคุณครับยุทธ ที่เก็บไว้ จริงแล้ว มี หลักมุด ฆ้อนปอนด์ เสื่อ(สาด)พับ 1 ผืน เสือผืน 1 ผืน ลืมไว้หลายอย่าง หัวใจอีกหนึ่งห้อง กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สรุป เย็นพะหัสนี้ใช่ป่าวครับ จะได้จัดคิวไว้ถูก อาร์ม ว่างไหม๊ ว่าไง
  • @ อาทูล คิดว่าเจอทุกรายการ ยกเว้นหัวใจ, ไม่รู้เก็บไว้ที่ไหน :-D
  • อาทูล ท่านยุทธ น้องอาร์ม

เอาจริงเหรอ "After Shock Party" Today's Evening @ Intara น่าสนนะ พอดีเช้าวันศุกร์ มีงานที่หนองคายด้วย น่าสนจริงๆ 555+

นัท
  • งั่นนัดเจอ "After Shock Party" Today's Evening @ Intara" เย็นวันศุกร์ พรุ่งนี้ละกัน ใครพร้อมบ้าง ยกมือขึ้น อาร์ม ว่าไง ยุทธ ฝั่งทางบูลลีย์ อุดรขอเสียงหน่อยครับ จะตามหาหัวใจอีกห้องหล่นไหนไม่รู้5555วันนั้นเมามาก
  • อาทูล

เอาวันไหนกันแน่คร้าบบบบบอา วันนี้ หรือ พรุ้งนี้ครับอา แจ้งทราบด้วย ถ้าวันนี้ผมมีลุ้น แต่พรุ้งนี้หมดสิทธิ์ครับ

นัท
  • นึกว่านัทว่างพรุ่งนี้ แต่แรกคิดว่าจะเอาวันนี้แหล่ะ เห็นนัดเข้าหนองคายพรุ่งนี้ไง งั่นสะดวกวันนี้เลย พฤหัส นะ เพราะพรุ่งนี้อาก็ไม่ว่างเหมือนกัน เคครับ เย็นนี้เจอกัน
  • "After Shock Party" Today's Evening @ Intara" ตกลงเย็นวันนี้ (พฤหัสบดีที่ 8 พ.ย.55) พวกเราชาว UD.pitbull Club เวลา 18.00 น. ท่านใดเสร็จสิ้นภารกิจทาง"เมีย"แล้ว ขอเชิญมาร่วมวงคุยกันเรื่อง "หมา"ต่อแบบสบายๆๆๆอารมณ์ผ่อนคลาย กันได้ที่ เก่าครับ อินทารารีสอร์ท ครับimage
    ไฟล์แนบ
    3509.jpg 185K
  • ฝากพี่น้องดูแลพี่ไพทูรย์ผมหน่อยนะครับ คนบาดเจ็บภายใน อาจจะวูบได้ทุกเมื่อ เห็นอาการไม่ดีเรียก รถพยบาลเลยนะ อย่าเสี่ยง เน้นปลอดภัยไว้ก่อน กรํากกกๆๆ
  • พี่มาร์ค ไม่ต้องห่วงคับ ไงก็จะพยายามประครองกาย ไว้ถึงงานดีวันแน่ครับ แต่ตอนนี้ขอเล่นเพลงลูกทุ่งไปก่อนครับ (555555คิวยาวเกินใน พ.ย.นี้ 10-11 งานร้อยเอ็ด และสารคาม บวช-กฐิน 16 งานผ้าป่าโรงเรียนหมู่บ้านพบสีเผือก เหมาไว้แล้วหนึ่งโต๊ะ 18 กฐิน บุรีรัมย์ 24 ร่วมประชุมงานนอกที่เซนทารา ไม่หล่อแต่ไม่ว่างจริงๆๆคับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)image
    ไฟล์แนบ
    doกระพ่อโป๊.jpg 156K
  • โม้ดีนัก อย่าให้มีใคร เอาภาพตอนหมดสภาพมาลงนะ จะยำให้เละเลย ฮ่าๆๆๆ
  • พี่มาร์ค

มีครับมี ภาพหมดสภาพของอาทูล แต่เย็นนี้จะประมูลกับอาทูลก่อน สู้ไหวจะไม่เปิดเผย แต่ถ้าสู้ไม่ไหว มีฮ่าแน่ๆ ครับ 555+

นัท
  • จัดมาอย่าช้า มีคนรอซ้ำเพียบบบบบ 55
  • เฮ้ยๆๆๆนัท รอก่อน ถ้าเป็นภาพ "ขอเวลา1ชั่วโมง จะลุกมาต่อ อยู่พื้นศาลาป่าว" จำคำได้แค่นี้แหล่ะ ตื่นมาก็แปดโมงเช้า
  • เอาละว่ะ งานนี้มีเละแน่ๆ รีบไปจ่ายค่าไถ่ถอนมาเสียดีๆ
  • 555555555555อยากรู้เหมือนกัน พวกมันเก็บตกยังไงไว้ รู้แต่ว่าหมดจริงๆๆ มีคนหนึ่งแบกเข้าห้องพัก พอทราบเป็นคนนี้ครับ (คนหน้าตาดีเหฃมือนกัน ไม่ทิ้งกันจริงวะ) =D> image
    ไฟล์แนบ
    3446.jpg 212K
  • อาทูล

อานี่แน่นอนจริงๆ ครับ ยังจำได้อีก ภาพน้านนนนนนน แหล่ะครับ 555+ เย็นนี้เตรียมค่าไถ่มาเลยนะครับอา

นัท
  • โห ถึงขนาดห้ามขึ้นศาลาเลยหรือ นิมนต์พระด้วยอะป่าว กรีากกกกกกกกกกๆๆๆๆๆ
  • พี่มาร์ค

ไม่ได้หามขึ้นศาลาครับพี่ อาทูลแกเดินขึ้นเอง แต่ลงไม่ได้ เลยต้องให้ ผจก.อู๊ดดี้ ช่วยไปส่งที่ห้องครับ แต่ก่อนลงขอไปพักผ่อนสายตา และจะมาต่อกับหลานๆ แต่ดันยาวก็เลยเก็บไว้ให้แกดูเล่นๆ ครับ ไม่ได้กะจะแบล็คเมย์นะครับ ขอแค่ค่าไถ่เฉยๆ 555+

นัท
  • ถ้าพี่ไปด้วย เจอนิมนต์พระมาสวดแน่ รับรองเมาๆไม่รู้เรื่องนี่กระโจนลงเองได้เลย ฮา .....
  • พี่มาร์ค

แน่นอนครับพี่ งานเปิดรางลาก จะเอาให้หนักกว่านี้แน่ๆ ครับ เพราะเย็นนี้จะเข้าไปคุยกันหลายๆ เรื่อง และการเตรียมงาน เวลาเข้ากรุงเทพฯ งาน D1 จะได้ปรึกษาหารือพร้มอกันหลายๆ ฝ่าย เพื่อสะดวกแก่ทุกท่านครับ

นัท
  • อาร์ม

เย็นนี้เอากล้องมาด้วยนะ จะได้ถ่ายรูป เจ้ามะลิและสิงห์หา เพื่อทำใบเพด วันงานเอาแต่รับแขกเลยไม่ได้ถ่ายรูปเลย ส่วนค่าดำเนินการทำใบเพด อาทูลจะรับผิดชอบให้ เพราะเป็นค่าไถ่ภาพหลุดวันงาน 555+

นัท
  • นัทเข้าถึงกีโมง............แหมๆๆๆภาพนั้นไม่เท่นะ อย่าดีกว่าม๊างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฮิฮิฮิ อย่างเปิดช่องให้ข้าศึกโจมตีเด็ดขาดนัท
  • อาทูล

ไม่เกินหกโมงเย็นครับ อา จะเอาอะไรเพิ่มรึป่าวครับ

นัท
  • =D> ท่าเก๊กๆๆเขาก็พอมีอยู่ ท่าอื่นๆเก็บไว้5555555555555555image
    ไฟล์แนบ
    3574.jpg 163K
  • ไม่ละ เบียร์อย่างเดียวพอ อย่างอื่นเด๋วอาจัดไป
  • เอายาดมครับนัท