ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาแดงๆสาย JAMJAM-BJ-454-WARHEAD-JOJO
  • นี้เป็นกระทู้ก่อนน่ะครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/32622/ขายน้องหมาแดงๆสาย-jamjam-bj-หน่อยครับ/p1
    มาดูM2กันเลยน่ะครับกำลังมาเลยตัวนี้หนาๆสูงๆ
    image
    image
    image
    image
    M4กันบ้างไม่มีเล็กแน่ๆเลยหนาๆสูงๆ
    image
    image
    image
    image
    และก็มาถึงM5กันบ้างหนาๆสูงๆ
    image
    image
    image
    image
    ตอนนี้มาดูสาวสวยที่ยังคงยาวๆๆๆๆได้อีก F1 ครับ
    image
    image
    image
    image
    น้องหมาอายุน่ะตอนนี้ได้70วันแล้วครับถ่ายพยาธิ วัคซีน2เข็ม แนวกิจกรรมไม่ควรพลาดน่ะครับ สนใจยังไงโทรมาคุยกันได้น่ะครับ 084805364 เก่งครับ
    ไฟล์แนบ
    ชาย2.jpg 120K
    ชาย21.jpg 122K
    ชาย22.jpg 114K
    ชาย23.jpg 118K
    ชาย4.jpg 115K
    ชาย41.jpg 114K
    ชาย42.jpg 108K
    ชาย43.jpg 99K
    ชาย5.jpg 109K
    ชาย51.jpg 105K
    ชาย52.jpg 100K
    ชาย53.jpg 102K
    ญ1.jpg 122K
    ญ12.jpg 107K
    ญ13.jpg 105K
    ญ14.jpg 103K
  • ต่อกันด้วยลุงของเด็กๆกันบ้างน่ะครับ พี่น้องคอกเดียวกับแม่หมาชุดนี้ครับ(ถ้าผมไปเร็วันก็เป็นของผมใช้ไหมพี่ อิอิอิ ล้อเล่นน่ะครับพี่สัน 555) ขออนุญาติพี่สันน่ะครับพี่
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    324620.jpg 145K
    326909.JPG 146K
    326912.JPG 175K
    328186.JPG 144K
  • นี้คือตาของเด็กๆครับ ขออนุญาติพี่จอนท์ด้วยน่ะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IRON.jpg 18K
  • ถ่ายภาพนำเสนอสวยครับ
  • ขอบคุณครับถ่ายไม่เก่งหรอกครับใช้แทบเล็ตถ่ายอ่ะครับ อิอิอิ
  • น้องM6คราฟคอกเดียวกัน
    ขอบคุณพี่เก่งคราฟimageimage
    ไฟล์แนบ
    20403_487796267909600_1635834315_n.jpg 45K
    543158_486546128034614_1234978392_n.jpg 32K
  • เอาให้อยู่น่ะโจ้
  • สายนี้เค้าแรงจริงเน้อ 55555555
  • F3 ไม่เล็กแล้วน่ะครับ แต่ไม่ให้ดูหลอกพี่เก่ง ผมเอาไปซ่อน
  • พี่เก่งรอสซี่ดูเล็กป่าวคราฟ
    แรงรอสซี่เหลืออยู่แล้วคราฟลากยางรถเครื่องสบายกัดกระจาย
    :-D :063:
  • เอ สายนี้เค้าจัดสีชอคให้ตลอดเลยแฮะ ^^
  • บอยพี่อยากเห็นน่ะ ว่ามันสูง13นิ้วจริงอ่ะจากที่มันตัวเล็กสุดเนี้ยน่ะ
    โจ้อัดหน่อยน่ะเดี๋ยวจะไม่F3ของบอยน่ะโจ้ ของเขามาแรงเน้อโจ้ อิอิอิ
    มันอยู่ในสายเลือดครับโน๊ต 55555
  • สายเลือดมันเข้มข้นนนนน ^^ ใช่ก่ออ้ายเก่ง อิอิ
  • น่าทำหมาลากจิงครับ งามแต้
  • เดียวรอชมผลงานของสิทธิ์น้อง เจ้าซ่าหมาอ้วนนะคับพี่
    ตอนนี้กำลังปล้ำกับการเลี้ยงลูกหมา » มันสนุกอย่างนี้นี่เอง เหอเหอ
  • จัดไปคราฟอ้ายเก่ง
    ออกกำลังกายเดินวิ่งลากเบาๆๆ
    กินอาหาร+นมสด+เนื้อสด
    จัดไปเต็มๆๆทุกวัน :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG00954-20121117-1602.jpg 69K
  • อ้ายเก่งคร้าบ เหลือมาทางเพ่ผ่องกะได้เน้อ ลูกริดดิคเนี้ยเหมาะมือขนาด
  • M1คอกเดียวกันครับ
    เอามาแรกๆซึมครับอ้ายเก่ง ตอนนี้ไม่รู้หมาหรือลิง จี๊ดสุดๆ
    กินอย่างกับปล้นครับ โตไวมากครับตอนนี้ สูง13.5นิ้วแล้วคร๊าบ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    image_1353152694256281[1].jpg 235K
  • ขอบคุณครับคุณgsx750มันมีอยู่ในสายเลือดจริงๆครับ
    คร๊าบบบคุณTT_RedPitbull
    จัดให้เต็มแม็คเลยครับโจ้เดี๋ยวไม่ทันเป้นน่าแล้วจะหาว่าไม่บอก อิอิอิ
    เอาเต็มตี้เลยเปรมอ้ายชักบ่ะมันล่ะ 5555
    โอ้....น้องกรมาเร็วจริงๆน่ะ พี่ใหญ่ในคอก บอยf3จะมาทันm1ป่าวน้อออ ตอนนี้m1นำไปครึ่งควบลูก เอ้ยไม่ใช้นำไป1/2 ซม.น่า 5555555
    เดี๋ยวรอดูเจ้า borro M3 ตัดหูแล้วอยู่หาดใหญ่ เจ้านี้ก็สูงใช้เล่นเน้อ รออัดเดี๋ยวมาเจอกันแน่
  • คงตามM1 ไม่ทันหลอกครับพี่เก่ง ตอนผมไปดูตัวนี่ห่างกันตั้ง2เท่า
  • บอยของงี้มันก็ไม่แน่น้องเค้าเพิ่งเลี้ยงตัวแรกน่ะ ยังไม่โปรน่ะ คริคริคริ
  • ยังมีZOO-ZOO F2 ที่หน้าจับตามองเพราะตอนส่งไปดูแล้วยาวววอีกแล้วตัวนี้
  • ของแบบนี้มันต้องดูกันยาวๆครับพี่ มันอยู่ในสายเลือดอยู่แล้ว
  • ครับบอย ดูกันยาวววววเลยแหละงานนี้ คงต้องเก็บไว้ตัวหนึ่งแล้วล่ะจะได้เอาไว้ดูกับเค้าบ้าง อิอิอิ
  • รอสซี่2เดือนกว่าๆช่วยติชมด้วยนะคราฟฟ :063: :062:
    สดๆๆร้อนๆๆเมื่อเช้าเลยคราฟimage
    ไฟล์แนบ
    3644.jpg 167K
  • QuATH พฤศจิกายน 17
    ของแบบนี้มันต้องดูกันยาวๆครับพี่ มันอยู่ในสายเลือดอยู่แล้ว

-------------------------------------
    กรั๊กๆๆๆๆ :-))
    ดูแม่งมา10ปีแล้วครับ ยาวพอไหม
    เอาเชฟวีค่าตัวหลักหลายหมื่นเกือบแสนของคุณมาโชว์หน่อยซิ อยากรู้ว่ามันจะอยู่ในสายเลือดจริงหรือป่าว :026:
  • ผมไม่มีหมาสายเชฟวี่ ซักตัวเลยครับ มีแต่ของคนอื่นฝากผมเลี้ยง

หมาผมตอนนี้มีหมาของพี่เก่ง คอกนี้ตัวเดียวครับ

ปล. หมาคอกนี้มีเชฟวี่ตรงไหนว่ะครับ
  • ทำไมพวกลิ่วล้อของไอ้หัวปรีย์ มันชอบแสดงความปัญญาทึบหรืออวดโชว์โง่ว่ะครับ

หมาคอกนี้มีเชฟวี่ตรงไหน ? ผมให้คุณกลับไปถามเจ้าของกระทู้ครับ :-@
  • ผมไม่ได้เป็นลิ่วล้อของใครทั้งนั้น แล้วเรื่องสายเชฟวี่อะไรนั่น ไม่ต้องถามมั้งพี่เก่งก็ได้ครับ

กระทู้เก่า ลงเพดออนไลน์ ให้ดู มันก็ไม่ได้มีสายเชฟวี่ตัวไหนมาอยู่ใกล้ๆกับลูกหมาชุดนี้เลยหนิครับ

ผมว่าคุณคงไม่ชอบแค่เชฟวี่แล้วมั้งครับ ท่าทางจะไม่ชอบหมาราม3ทั้งหมดแล้วล่ะ

ผมขอถามข้อนึงน่ะช่วยแนะนำผมด้วย ถ้าตอนนี้จะซื้อหมา แล้วต้องไม่มีเชื่อสายของราม3เลยนี่ ผมจะหาได้จากไหน ขอบคุณครับ
  • JAMJAM-BJ-454-WARHEAD-JOJO

ถ้าคุณฉลาด แสดงว่าคุณKENG_CM โง่แบบบัดซบ :013:

อ่อ..คุณจะชื่อหมาที่ไหนก็ได้เรื่องของคุณ เงินของคุณความโง่ของคุณ แต่ถ้าให้ผมเลือก สวนจตุจักร(สายJJ)ครับ :-)) ทำกิจกรรมได้ เป็นนักกี่ฬาได้เหมือนกัน
  • JAMJAM เก่าไปไม่มีส่วนไหนใกล้เคียง เชฟวี่

BJ ลูก Brix กับ Bampa ก็ยังไม่ใช่

War Head ลูก Brix กับ Daqui ไม่ใช่ม้างงงง

Jojo ลูก Tonka กับ Roxy ไม่ใช่ไปใหญ่

454 อันนี้ไม่เถียง มีติดเชฟวี่มาจากสายแม่ แต่454มันก็รุ่นทวดหมาชุดนี้ ยังจะนับอีกหลอ

ตัวเมียกันมั่ง

Sarapova ไม่มีทางใช่แน่

Jeeja ลูก Jojo กับ Kuma ไม่ใช่เหมือนกัน

Mocca ลูก Mark's Pitbullzone Tiger กับ Jolly ไม่ใช่ไปใหญ่

Jiji ลูก Brix กับ Remi ยังไม่ใช่อีกนั่นแหละ

ไหนล่ะไหนล่ะครับ เชฟวี่ พูดตรงๆ ผมหาไม่เจอ แล้วพี่เก่งก็ไม่ได้บอกตรงไหนเลย ว่าหมาชุดนี้มีสายเชฟวี่
    อย่ามาโยงให้คนทะเลาะกัน มุกนี้คนเล่นเวปนี้มาเค้าเห็นจนเบื่อหมดแล้ว

ใครกันแน่ที่โง่บัดซบ

• 454 อันนี้ไม่เถียง มีติดเชฟวี่มาจากสายแม่ แต่454มันก็รุ่นทวดหมาชุดนี้ ยังจะนับอีกหลอ
    ----------------------------------

อิอิ ถ้าคุณคิดแบบนั้น อันนี้คุณต้องไปด่าคุณKENG_CMว่าบรมโง่แล้วล่ะครับ เสือกเอาชื่อ454ขึ้นจั่วหัวเพื่อขายหมา :p 5555

ขอถามลิ่วล้อประดับความรู้หน่อยครับ 454เชฟวีซุปเปอร์สปอตร์มาจากสำนักไหนในอเมกา ไล่สายในเพด แน่นแค่ไหน ฮ่าๆๆๆๆ :-))
  • อ่อ.. อย่ามากล่าวหาว่าผมเกลียดเชฟวีนะครับ ผมนี้แหละรักวูปเปอร์เชฟวี่บิ๊กบล็อคสุดหัวใจ :X

image
    ไฟล์แนบ
    whopper.jpg 11K
  • ขอถามลิ่วล้อประดับความรู้หน่อยครับ 454เชฟวีซุปเปอร์สปอตร์มาจากสำนักไหนในอเมกา ไล่สายในเพด แน่นแค่ไหน ฮ่าๆๆๆๆ
    -----------------------

ผมบอกไปตั้งแต่ต้นแล้ว ว่าผมไม่ใช่ลิ่วล้อใคร คุณถามลิ่วล้อ ก็ไม่ใช่ผมแน่นอนครับ
    ถ้าอยากรู้จริงๆ คุณน่าโทรถามเจ้าของหมาเลยดีกว่าน่ะครับ เบอร์คนในราม3 คงหาไม่ยากเกินไปสำหรับคุณ

• ไม่ได้เกลียดเชฟวี่ แล้วคุณต้องการอะไรหรือครับ ผมไม่เข้าใจประเด็นคุณซ่ะแล้ว

หรือแค่ต้องการโจมตี ค่ายใหญ่อย่างราม3เท่านั้นหลอ???
  • ผมขอตอบคุณเป็นคำตอบสุดท้ายก่อนลาเพื่อท่านมาร์ค

เชฟวีบิ๊กบล็อคเป็นหมาพิบูลพันธ์ผสมเพื่อการพัฒนา คิดค้นและรับผิดชอบจากบรีดเดอร์ที่ฉลาดและเป็นมืออาชีพ การทำพิทบูลให้มีร่างกายที่ใหญ่โต กระดูกควาย กระโหลกเหล็ก ไม่ใช่เรื่องง่าย การพัฒนาเติบโตขึ้นเรื่อยๆใช้เวลาเป็นสิบๆปี มีทั้งการยอมรับและต่อต้านจากบรีดเดอร์สายอื่นๆ ใครที่ยอมรับก็เอาไปต่อสายต่างๆที่ตัวเองชื่นชอบ มีหลายยุค หลายเจน มีทั้งสูงใหญ่ซุปเปอร์สปอต์ เตี้ยล่ำกร่างบึกบึน ที่สำคัญทุกแนวของสายเชฟวีต้องมีเอกลักษณ์คือ ร่างกายต้องใหญ่โต กระโหลกหนา กระบอกปากยับย่น

ที่ผมพูดมา คุณคงรู้ว่าผมไม่เกลียดสายเชฟวี แต่ผมเกลียดไอ้เสี้ยนที่บรีดมันออกมาแบบถอยหลังลงคลองและไม่มีความผิดชอบ สร้างนิยายโฆษณาสรรพคุณกันเป็นปีๆ ลอกทฤษฎีที่ฝรั่งเขาคิดค้นกันมาอย่างยากลำบากแล้วแต่งเิติมเพื่อให้คนอื่นมองว่ากูเป็นเจ้าของสาย เป็นผู้รู้ เป็นกูรู

ยอมรับเถอะครับว่าเชฟวี่บ้านเรากับเสี้ยนที่หาแดก ไม่มีทางพัฒนาเทียบเท่าได้ ยิ่งทำยิ่งเห็น
  • โอเคครับผมเข้าใจที่คุณจะสื่อครับ ผมว่าคุณก็เป็นคนมีความรู้คนนึง แต่น่าจะพิมพ์ให้ดูสุภาพกว่านี้ แย้งกันด้วยเหตุผล จะดีมากเลยครับ สวัสดี
  • ขอโทษพี่เก่งด้วยครับ ยาวไปหน่อย เอาซ่ะฮอทเลย

ถ้าการพูดคุย ของผมทำให้พี่ลำบากใจ หรือส่งผลกับการขายลูกหมาในกระทู้นี้ ขอโทษด้วยจริงๆครับ
  • เอาน่าครับทุกคนมีความคิดที่แตกต่างกันไป ความคิดแตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ ขอบคุณคุณChevy_not_Pitbull ที่ให้ความสนใจในลูกหมาชุดนี้น่ะครับ ขออย่างเดียวพูดจาแบบสุภาพหน่อยครับผมจั่วหัว 454 เพราะมีในสายเลือดน่ะผมไม่ได้จั่วหัวเรื่องเชฟวี่เลยน่ะครับเข้าใจความหมายของผมด้วยน่ะครับ แต่ก็ขอขอบคุณที่ทำให้กระทู้ฮอตเลยเชียว5555 นี้เบอร์ผมครับมีไรชี้แนะที่เบอร์นี้ได้ครับผมรับฟังอยู่แล้วครับ 0848056364 เก่งครับ ด้วยความเคารพครับ
  • อ่าววววววววววเงียบซ่ะแล้ววววววว5555555
  • ด.ญ. zoo-zoo มาแล้ว ;;) ;;) ;;)
    # ฉลาดเกินนนน กินยากเหมือนเดิม 555 :-)) :-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8316.JPG 40K