ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามพี่มาร์คและพี่ๆในบอร์ดครับ
  • ต้องถามก่อนว่า พี่มาคเปิด host ของที่ไหนอ่าคับ เพราะบางที่เค้าจะแบคอัพข้อมูลในแวปของเราไว้ ลองติดต่อดูคับ ผมขอเดานะคับ ถ้าไม่โดน มั่วพาสจนถูก ก็อาจจะโดนลบ ดาต้าเบส บางตัวไป
  • ท่านใดที่โอนเงิน ไปแล้วไปแจ้งความนะครับ แล้วเอาใบแจ้งความไปขอตรวจสอบเลขที่บัญชี พร้อมที่อยู่ปัจจุบันของผู้ที่เปิดบัญชี ที่ให้ชื่อไว้ รับรอง ไม่นานเจอตัวแน่ครับ จะได้เลขที่บัตรประชาชน พร้อมที่อยู่ปัจจุบัน คงช่วยให้พวกท่านได้ข้อมูลในการติดตามอีกเยอะครับ
  • ลองปรึกษาทางแบงค์เรื่องการ อายัคบัญชี ไว้เลยครับ
  • สังคมเราจะดีขึ้น หากทุกท่านไม่นิ่งดูดาย เห็นอะไรที่ไม่ถูกไม่ควร ต้องกล้าที่จะคัดค้านครับ
  • คนสมัยนี้เล่นกันอย่างนี้เลยหรอ น่ากลัวจริง ๆ
  • มัน พาสเวิร์ด ผีที่่ ปลดรหัสง่ายๆได้นะครับเป็น ตรรกศาสตร์ ทางคอม ผมเคยเรียน พี่มาร์คตั้งพาส ผสมๆยากๆหน่อยคับ
  • ตอนนี้ตั้งพาสเวิร์ด แม่ง 25 ตัวเลย เดาได้อีก กูยอม เช็ดเข้
  • ดีคับ เอาเยอะๆ
  • 25 ตัวแล้ว ตัวเองจำได้หมดป่าวป๋า 5555(><,)
  • มันกำลังลองของพวกเรา อย่าให้คนเลวๆ..ลอยนวล อย่าให้มันทำกับสังคมพิทบูล
    เราได้อีก....เอาใจช่วยครับพี่มาร์ค
  • ตั้งประชด แต่ต้องลำบากตัวเอง พกโพยข้อสอบตลอดเวลา วันไหนลืม คงงานงอก 55
  • อย่างนี้ ต้อง สำเนา หลายๆชุด แปะไว้ หลายๆจุด ซุก ไว้ ที่ แม้แต่เทพกรามยังไม่ได้ กลิ่น ดีป้ะพี่
  • วิธีการตั้ง พาส ที่ดี ควรประกอบด้วย ตัวเลข ตัวหนังสือทั้งพิมพ์เล็ก และพิมพ์ใหญ่ครับ 8 ตัวก็เหลือกินแล้วครับพี่
  • บอร์ดนี้ มันไม่แยกตัวเล็กตัวใหญ่นะถ้าจำไม่ผิด แต่จะลองดูครับ
  • มีบ้างแว็ปต้องมีสำเนาบัตรประชาชนด้วยไม่งั่นสมัครไม่ได้ หน้าสนครับแบบนี้ :)
  • ขอบอกเลย ว่ามัน เทพ จิงๆ.. ผมว่ามันต้องหากินอีกหลายเวป นะ แต่คงไปคนละ รูปแแบบไป
  • เทพ แบบนี้ มันน่ากระทืบนะผมว่า 555