ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

\\\\\"Animals Best of TheOlarn Redpit"/////
  • .ก่อนอื่นต้องขออนุญาติเจ้าของพื้นที่เเละพี่ๆทีมงานทุกท่านด้วยนะคับ
    .......(รบกวนปักหมุดให้ด้วยนะคับ..)

.......วันนี้กระผมเเละเพื่อน...ขออนุญาติเปิดตัวกลุ่มอย่างเป็นทางการซะหน่อยนะคับในนาม...
    .............."TheOlarn Redpit".............
    image
    ...ซึ่งแนวทางและเจตนารมณ์ของเราคือ
    ..................................................... อยากให้หมาของกลุ่มเรามีคุณภาพและลักษณะที่เราได้จินตนาการไว้ ไม่ว่าจะเป็นกระโหลกใหญ่ โครงสร้างใหญ่ ลำตัวหนา บึกบึนและเตี้ยล่ำ ที่สำคัญจิตประสาทดี เเต่ไม่ได้มองข้าม Red Nose ฉบับดั้งเดิมนะคับ
    ....ณ.ปัจจุบันนี้สุนัขที่กระผมเเละเพื่อนเลี้ยงกันอยู่เกือบจะตอบโจทย์ได้อยู่เเล้วคับเเต่ยังขาดอะไรบางอย่าง
    ซึ่งเป็นที่ที่เราต้องทำต่อไป....ในเเบบฉบับของเรานะคับ
    ....ปล.ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ... ^:)^
    ไฟล์แนบ
    324130.jpg 123K
  • ถึง...พี่ๆน้องๆที่เข้ามาอ่าน
    ...เชิญเข้ามาเเสดงความคิดเห็น ติ-ชมได้นะคับ...น้อมรับฟังคับ ^:)^
    ปัจจุบันพวกเรา 2 คนอยู่เเถวดอนเมือง+รังสิต คลอง 1ใครอยู่ใกล้เข้ามาทักทายกันได้คับ...อิอิ :-D
    สบายๆง่ายๆคับ...
    .........081-777-2711....อ๊อดคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    theolarnredpit.jpg 117K
  • เเละนี้ก็เป็นส่วนนึงของอนาคตของพ่อพันธุ์-เเม่พันธุ์ ของเรา บ้านๆคับอย่าไปคิดอะไรมาก.. :-)) imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5417.jpg 294K
    IMG_5850.JPG 279K
  • ขอติดตามครับ
  • ขอบคุณคับ..คุณ.NEUNG_BURAPA...
    ......ขอที่อยู่เเละ sizeเสื้อด้วยนะคับ...จะส่งเสื้อยืดไปให้คับ....ไม่ต้องเเปลกใจนะคับ...คุณคือคนเเรกที่เข้ามาทักทายเราคับ.....bye.image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0098.JPG 78K
  • ผมเอกครับ...นวนคร น่าติดตามมากมีแต่..เทพฯ..หรอยๆทั้งนั้น
  • คนที่ 2 ได้หรือเปล่าครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC00623 (Small).JPG 101K
  • ว่า ช้าไปกลายเป็นคนที่ 3 แล้ว :)
  • คนที่4แล้วเราอดได้เสื้อแน่เลย ครับ ยังไงก็ติดตามครับ สุนัขเทพๆๆทั้งนั้นเลย
  • ได้ ครับผมโอโห ทำไมส่งฝาอิชิตันไม่ได้ อย่างนี้ มั่งนะครับ

ขอขอบคุณ ทาง ดิโอราณ มากนะครับ ผม อยู่จันทบุรีครับเด๋วพรุ่งนี้ ผมจะติดต่อไปครับ คุณ อ็อด นะครับ
    ตอนนี้ ได้ข่าวว่าทางทีม เพิ่งได้ เรดบอยไปเหรอครับ กำลังหาตัวเมียอยู่ขอให้ ได้ เร็วๆนะครับ เห็นสมาชิกแต่ละตัวเจ็บๆทั้งนั้นเลยครับ เร็วๆนี้ ทางกลุ่มผมจะมีงาน มีทติ้ง เชิญทาง ดิโอราญด้วยนะครับ ถ้าไม่รังเกลียด มาพักผ่อนชมเล เด๋วจะแจ้งอีกทีนะครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆน้องๆทุกคนครับ :>
    ยินดีด้วยครับกับคุณneung_burapa
    ขอบคุณครับคุณeak 1978
    ขอบคุณครับโก๋
    ขอบคุณครับbingo
    สอบถามเรื่องราวเกี่ยวกับพวกเรา
    081-7772711 อ๊อดครับ
  • ด้วยความยินดีครับneung_burapa
    โทรมาได้เลยครับ
  • สวยครับ :-D
    ชอบแดงๆเตี้ยๆ
  • ยินดีด้วยกับการเปิดตัวอย่างเป็นทางการนะครับ พี่อ๊อด พี่เบน

ชอบ ๆ แนวนี้ใช่เลยยยยย :063:
    <ว่าแต่อยากได้เสื้อมั่ง ทำไงดีครับ 555>
  • เสียดายจังไม่ใดเสื้อรุ่น1. คงขลังน่าดู ถ้าคุณNEUNG_BURAPA สละสิทธิ์ ขอผมเด้อ55555 แล้ะบึงรถไปรับด้วยตัวเองครับ
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่าน...
    ...ขอบคุณสำหรับการเล่นเกม..เเจกเสื้อนะคับ...อิอิ
    ...k.NEUNG_BURAPA..ถ้าจัดวันไหนบอกด้วยนะคับ..ไปได้ไปเเน่ๆคับ..
    ....เรื่องเสื้อพอดีผมได้ของวันจันทร์...เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูคับ..
    .....ใครที่อยากได้เสื้อเข้ามาเม้ม..กันบ่อยๆนะคับได้เเน่ๆ :-j
    .......คุณเอกอยู่นวนคร บริเวณไหนคับ..ไทยธานีอะเปล่า?..
    ......................////Aod_TheOlarnRedpit #081-777-2711#image
    ไฟล์แนบ
    ลาก่อน.jpg 79K
  • แหม่ๆเปิดตัวชักทีนะ ."TheOlarn Redpit" ไครชอบหมาแดง นี้เป็นอีกทางเลือกหนึ่ง ทีคุณภาพ
    :-D พี่เบน ครับ ขอเปลี่ยนจากเสื้อเป็น โคโยตี้ แถวๆๆรังสิตได้ไหมพี่ :030:
  • ได้ข้อความยังครับพี่อ็อด
  • สวัสดีครับ AA ขอบคุณมากครับ
    ถามเรื่องเสื้อเปลี่ยนเป็นโคโยตี้ได้ไหม จัดไป จัดเต็มครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6157.JPG 202K
  • ยินดีด้วยครับ
  • สวัสดีครับคุณอาร์ท
    ขอที่อยู่และไซร์เสื้อด้วยครับ
    คุณอาร์ทเป็นคนที่9ที่เข้ามาทักทายเราครับ
    ติดต่อที่พี่อ๊อดเลยครับ :>
  • หมาของพี่สวยอ่ะ... :-D
  • :063: :063: :063: ยินดีด้วยครับ
  • คุณเบนได้ตัวเมียยังคับ
    ลูกน้องเจ็บๆทั้งนั้นเลยคับ :063:
  • ขอบคุณคับk.pungpoo ของเราก็ใช่เล่นนะ... :063:
    ขอบคุณคับk.4418643
    .....k.ball_kating ถ้ามีตัวเมียเด็ดๆของชมบ้างนะคับ =P~
  • k.หนึ่ง..ผมได้ข้อความเเล้วนะคับ
    ...
    ...
    .....เละนี้ก็คือลูกสุนัขที่ผมปั้นมากับมือ :066: ติได้เลยคับ... 8-> imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5675.jpg 36K
    IMG_5655.jpg 38K
  • บางคนเขาก็ว่าหมาพิการ..ขาคตบ้างละ...เเต่ผมไม่โกรธนะคับ....เพราะว่าผมชอบ... :-)) imageเราไม่ได้จับขาลูกสุนัขให้ก่างนะคับยืนยันด้วยภาพนี้เลยคับ..อยู่ในกรง.. :-?
    ไฟล์แนบ
    IMG_5207.jpg 43K
  • ช่วงนี้ขอเอาเด็กๆที่บ้านมาโชว์ก่อนนะคับ.....อย่าพึ่งเบื่อนะ... :-D
  • โห บ้านนี้ เลี้ยงปีศาจเพียบเลยยย ^^
  • ปีศาจที่นี้...ใจดีนะ :-))
  • ปีศาจชัดๆกร่างโคตร พี่อ็อด
  • มันมาได้ไงก็ไม่รู้เหมือนกันคับ..
    ....เดี๋ยวเอาตัวเมีย 1 เดียวมาให้ดูคับ..รอเเป๊ปนึงนะ :-D
  • โอ้ว อีก1ทีมที่มีล่ำๆไนบ้านเราสวดยอดมากครับ
    ติดตามครับผม สุ้ๆ ดิโอฬาร
  • อยากได้หน้าแบบในโลโก้ทีมนี้จัง

หมาไนฝันเลยนะนั่น
  • ขอบคุณสำหรับคำติชมนะคับ k.Art_bk
    ..ถ้าหน้าเหมือนในโลโก้...ผมว่าคงไม่ได้เลี้ยงเเน่...อิอิ :030:
  • เอาตัวเมียมาให้ดูคับ..พอได้ปะ..imageimageimage :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_5024.jpg 52K
    IMG_4948.jpg 46K
    IMG_4986.jpg 50K
  • หมาที่พี่ปั้นมารูปที่2 ไม่สวยเรยครับอย่าเลี้ยงเลย ส่งมาหัวหินดีกว่าครับ
    อนาคตหมาเทพทั้งนั้นเลยครับ :-D
  • มาเอาไปเลยคับ.....k.Khunsuk ...อิอิ :-D
    ....อนาคตต้องสู้ต่อไปคับ...
    ...เนี้ยเเหละพ่อมัน
    image
    ไฟล์แนบ
    317381.jpg 68K
  • ขอติดตามผลงานด้วยครับ ชอบแนวเดียวกัน
  • แต่ ละตัว นี่สุดยอดไปเลย ครับ :063: :063:
  • อ้าว หมาพิการนิพี่ ตัวเล็ก หัวโต เลี้ยงไปก็เสียอาหารเม็ด เสียเวลา

ส่งมาลำปางดีก่า ^^ ผมชอบเสียเวลา ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • ผมทำงานอยู่ใน นวนคร แต่บ้านอยู่หมู่บ้านฝั่งตรงขาม นวนคร ครับ คุณ Aod_TheOlarnRedpit แต่จะว่าไปก็ยังอยากได้เสื้ออยู่ดี555
  • ขอบคุณคับk.Redsmuscle
    ..............k.C_champ
    ...............k.hnote
    ................ที่เข้ามาเเซวเเละให้กำลังใจกัน.... ^:)^
    :)>- ถ้ามีอะไรอยากชี้เเนะ..บอกได้เลยนะคับ..
    .........ผมเเละเพื่อนพร้อมรับฟังความคิดเห็นจากพวกท่านทุกคนคับ :X
  • เยี่ยมครับพี่ อุดมการณ์แน่วแน่ :063:
  • ขอบคุณมากๆคับ..กลุ่มPITBULLPOWER_ คือ..ไอดอล ของผมเเละเพื่อนคับ..=D>
    ....image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5417.jpg 50K
  • อนาคตพ่อพันธุ์ของเราอีกหนึ่งตน
    image> >-) >-) >-)
    ไฟล์แนบ
    IMG_6180.JPG 248K
  • โอ้วสุดยอดเลยครับกร่างๆมาเลย ยินดีด้วยครับคุณอ๊อด [-O<
  • ผมก็ชอบแดงๆเหมือนกันคับ....แนวนี้ใช่เลย!!! :063:
  • ยินดีด้วยนะครับ ชอบแดงๆเหมือนกันเลยimage
    ไฟล์แนบ
    298449.JPG 192K
  • เดอะเตี้ย หน้า โหดมว๊ากกกกกก