ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

\\\\\"Animals Best of TheOlarn Redpit"/////
  • หวัดดียามบ่ายคับทุกท่าน
    ...........ขอบคุณคับ k.ton_suvarnbhumi ...ไอ้ตัวที่มีอยู่ก็ใช่ย่อยนะคับคุณต้น...อิอิ :-D
    ..........ขอบคุณคับ k.TT_RedPitbull ...มากคับที่ชอบเเนวเดียวกัน.. :)>-
    .........ขอบคุณคับ k.Ton_Chamao_Pit ...สุนัขสวยมากคับ..เห็นพื้นที่เลี้ยงเเล้วอิจฉาจริงๆ :063:
  • แต่เดอะไตล์ แดงจังครับ แดงแน่ไม่มีบูล ใช่ป้ะพี่ต้น
  • หวัดดีคับหนึ่ง...เดี๋ยวพรุ่งนี้ได้เสื้อจะส่งให้เลยนะคับ..
    ...คุณเอก-นวนคร..ถ้าว่างโทรกลับหาผมด้วยคับ... :-c
  • ben...คุณเชสเตอร์..โคตรเท่ส์เลยอะ.. =D>
  • ครับพี่อ็อด :-D
  • image
    ไฟล์แนบ
    clip_image002.gif 38K
  • ยินดีด้วยครับพี่ เรามากันถูกทางแล้วครับ มาช่วยกันสร้างผลงานให้ทัดเทียมกับต่างชาติได้โดยฝีมือคนไทยทำครับ :)
  • ขอบคุณครับ hippi
    ขอบคุณครับคิง ตลอดระยะเวลา2ปีที่ผมเลี้ยงหมามา และจากการได้เฝ้าดูหมาของทางpitbull power ทำให้ผมได้พบแนวทางหมาที่ผมและเพื่อนชอบ คือหมาแดงในแบบที่ได้กล่าวไว้ข้างต้น ไม่ยากที่จะทัดเทียมต่างชาติ ถ้าเราทุ่มให้มันเต็มร้อย
    ปล. ขอขอบคุณทางPITBULL POWER ที่แบ่งสายเลือดดีๆใหกับเรา
    :) :) :)
    MONEY 2YEAR image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6127.JPG 283K
  • หวัดดีคับคิง...นึกว่าจะไม่เเวะมาซะเเล้ว...(ล้อเล่นนะ..อิอิ) :-D
    ..ขอบคุณอีกครั้งคับ..กับสิ่งที่..PITBULLPOWER ..ให้มา.. ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    314631.jpg 56K
  • พอดีเพิ่งเข้าเจอมาครับ k'อ๊อด คืนนี้ดึกแล้วค่อยโทรหาพรุ้งนี้เย็นน่ะครับเกรงใจ เดียวจะรบกวนเวลาพักผ่อนครับ
    ถามหน่อยครับ เดอะเตี้ย ลูก redboy หรือเปล่า หุ่นทรง คุ้นๆ
  • ไม่บ้านแล้วครับแบบนี้สุดยอดครับ
  • หวัดดียามสายเเก่ๆ..คับทุกท่าน
    ....ถูกต้องเเล้วคับคุณเอก....โทรได้เลยคับไม่ต้องเกรงใจ...กว่าผมจะนอนก็ประมาณ ตี 2 อะคับ...อิอิ
    ....คุณเอกอยู่เเถวโรงเเรมเเมนฮัทตั้นหรือเปล่า?
    ....ขอบคุณคับคุณ chaya ..image
    ไฟล์แนบ
    326817.jpg 36K
  • ขอบคุณคับคุณchu...
  • เอาเสื้อมาให้ดูคับพร้อมนายเเบบที่ทำงานคับ...มีหุ่นทุกsize คร๊าบบๆๆ..
    ....อาจจะไม่สวยเเต่ใส่สบายคับผ้านิ่มมากๆ....ฟันธง L-)
    .....เป็นเสื้อ"TheOlarnRedpit #1"คับผม
    .....ปล.ห้ามหัวเราะเสียงดังนะคับ... :-)) image
    ....imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    S1.jpg 67K
    s2.jpg 64K
    s3.jpg 67K
    s4.jpg 65K
  • ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณนายเเบบทั้ง 4 ท่านด้วยนะคับ...ค่าตัว ข้าวคนละจาน..อิอิ :-D
  • FEMALE KA-TAE
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6402.JPG 231K
  • พี่อ๊อดจัดให้น้องหนึ่งตัวคับอิอิอิอิ
  • ขอบคุณพี่อ๊อดมากครับสำหรับเสื้อ

แหวกแนวมากๆครับ สำหรับเสื้อพิทบูลสีฟ้าสดใสแบบนี้
  • หวัดดีคับเป้...
    ..............มาเอาไปเลี้ยงเลย 1 ตัว
    หวัดดีคับอาท..
    ............อยากจะลองทำอะไรที่ไม่เหมือนใครดูบ้าง....ครั้งเเรกอาจจะไม่ค่อยดีเท่าไรครั้งต่อไปงามเเน่..คร๊าบๆ \m/
  • ขอบคุณพี่มาร์คคับ...ที่ปักหมุดให้ ..เเล้วเจอกันวันงานคร๊าบๆๆๆๆimage
    pitbull-pathumthani....
    ไฟล์แนบ
    319798.jpg 88K
  • พอดีว่างๆเลยเอาเด็กที่บ้านมาให้ดู...
    ..
    ....ขาโหดประจำบ้าน...shipping..3ปี 11เดือนimageชอบขุดดินเป็นที่สุด...ดูหน้าเอาเองเเล้วกัน....อิอิ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4134.JPG 74K
    IMG_4138.JPG 39K
  • ต้มจืด เพื่อนสาว ซิว บา ครับ
    (สวยเกินจริง แต่อนาคต ไม่แน่)image

image
    ผิดความตั้งใจเรื่อง ขา ยังสั้นไม่ได้ดั่งใจคิด แต่ได้กล้ามเนื้อมาแทน ส่วนความโก่ง กว้าง กร่างมาแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00638 (Small).JPG 99K
    DSC00559 (Small).JPG 96K
  • สวยคับ..บอดี้ตันดี....ดูกันยาวๆคับโก๋.. :-D
  • chillbar...imageimage
    ไฟล์แนบ
    chillbar2.jpg 10K
    chillbar.jpg 24K
  • ยินดีด้วยกับฝันที่เป็นจริง..อยากจะฝันบ้างจัง..แต่ขอพักไว้ก่อนช่วงนี้จะออกจากงาน :012:
  • สู้ๆคับพี่เอก... :)>- ชีวิตยังต้องดำเนินต่อไปคับ... L-)
  • สวัสดีเช้าวันใหม่....หลังจากสนุกสนานจากคืนลอยกระทงครับทุกท่าน :">
  • หมาใครไม่รู้..พอดีไปเจอภาพนี้ในfacebookมา...ฮาดีอะ..อิอิ :-D image
    ไฟล์แนบ
    image[1].JPG 103K
  • พี่อ็อดครับได้ รับเสื้อแล้วนะครับใส่พอดีเลย แต่ตึงตรงพุงนิดๆ5555 ขอบคุณมากครับ
  • ไม่รู้ว่าถูกใจอะเปล่า!...ตัวนี้รุ่น 1 อาจจะยังไม่สวยเท่าไร..อิอิ :">
  • สวัสดียามเช้าคับทุกท่าน. อยากเห็นหมาที่เพื่อนๆเลี้ยงบ้างจัง 8->
  • image
    ทีฆายุโก โหตุ มหาราชา
    ๕ ธันวา มหาราชา ขอพระองค์ทรงพระเจริญ
    ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
    ข้าฯพระพุทธเจ้า กลุ่มดิโอฬารเรดพิท
    ไฟล์แนบ
    king07.jpg 125K
  • หวัดดีคับเบญ...เมื่อวานไปไหว้พ่อกันบ้างปะ...ของพี่จัดเต็ม...น้ำตาไหลพรากๆเลย :022: image
    ไฟล์แนบ
    309665.jpg 37K
  • MU MUU 2YEARimage
    ไฟล์แนบ
    522649_121422534685076_1309343944_n.jpg 136K
  • imageลูกใครม่ายรู้เก็บมาเลี้ยงอะ อิอิ :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_2750.JPG 52K
  • หวัดดีคับหญิงอ้น... :*
  • สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ สำหรับพี่น้องที่ติดตามผลงานของเรา :-D
    RED BOY X MU MUU
    image
    ไฟล์แนบ
    401757_122096784617651_2116292051_n.jpg 70K
  • จัดเต็มเลยคับ....เบญ!.....รอลุ้นอยู่นะเนี้ย!.. =P~
  • เอาm.1 มาดูหน่อยเดะ...อิอิ :-D image
    ไฟล์แนบ
    ชิป.jpg 12K
  • สวัสดีครับพี่น้องครับช่วงนี้ไม่ค่อยสบาย :012:
    พี่อ๊อดไม่รู้ว่า M1 มันมาแปลกๆพี่รอแปลงร่างอยู่ >-)
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6845.JPG 289K
  • มันกำลังมาจริงๆ.... :-?
  • LAMBORGINI 5 MONTHimageimage
    ไฟล์แนบ
    1068_334460159986152_1844273611_n.jpg 103K
    310395.jpg 223K
  • สวัสดีครับพี่น้อง พี่อ๊อด,เป้ เมื่อคืนเป็นไงบ้างผมกลับบ้านหงายท้องเลย :-))
    เจอกันวันศุกร์หน้านะครับพี่น้อง ส่งท้ายปีเก่า ถ้าใครว่างขอเชิญด้วยนะครับB-)
    ปล. เป้สนใจเป่ายิ้งฉุบป่าว 5555
  • จัดให้คับพี่วันนี้ทํางานเหนื่อยมากคับพี่55555แต่ผมอยากได้คนนั้นมากละคับพี่เบ้น
  • เอาด้วย....คร๊าบ..image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5469.jpg 123K
  • จัดไปครับเป้ แต่ผมจำไม่ได้ว่าคนไหน :-?
    มาดูเอาเองละกัน
    เอากะเขาด้วยหรอพี่อ็อด :032:
  • ศุกร์นี้จัดเต็มอะเปล่า!....image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4058.JPG 71K
  • หมาบิน..image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4049.JPG 71K