ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จุดยืนผมชัดเจนครับ
  • ช่างเข้ากันจิงๆคับ :-))
  • สุขสันต์วันเด็กแห่งชาติครับ และขอสวัสดีปีใหม่พี่มาร์คและพี่น้องสิงห์นักลากและเพื่อนๆสมาชิกพิทบูลโซนทุกๆท่านครับ

ก่อนอื่นขออวยพรให้ทุกๆท่านมีแต่ความสุขความเจริญร่ำรวยความสุขและร่ำรวยกัลยานมิตรนะครับที่สำคัญจงอย่าเจ็บอย่าจนนะครับ

เส้นทางขอผู้ที่ครอบครองสุนัขพันธุ์อเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย ขึ้นอยู่กับท่านๆทุกคนครับว่าจะทำให้เดินไปได้ราบรื่นขนาดไหน

มาร่วมกันสร้างสันผลงานชิ้นโบแดงให้กันตนเองเพื่อตัวเราเองจะได้ภาคภูมิใจครับว่า " เราก็ทำได้เช่นกัน "

ขอบคุณพื้นที่ดีดีแห่งนี้ครับ PITBULL ZONE :039:
  • :039: :063: :036:
  • สวัสดีครับทุกท่าน ยินดีที่ได้เห็นหลายท่านแวะเวียนกลับมาอย่างสม่ำเสมอแบบนี้ครับ
    ผมจะพยายามวางตัวให้เป็นเสาหลัก ยึดมั่นใจจุดยืน เพื่อที่พวกเราจะได้ มีแนวทางที่ชัดเจนตลอดไปครับ