ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทนนท์@D-1 Training
  • สวัสดีท่านมด รอวันเห็นหมู เอ๊ยเสือร้ายจากปราจีณฯมาลุยสนามลากครับ :-D
  • image
    image

เจมส์ เทพทั้งแฮนเลอร์และพิตนั่นแหละ
    แต่หาภาพโพสท่าเท่ห์สวยๆไม่มีเลย แววไม่ขึ้นกล้อง ซุปตาร์ตัวจริงรอเวลาเดอะโชว์มัสโกออน..ในงานเลยน้อง

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0123.JPG 268K
    IMG_0140.JPG 220K
    IMG_0165.JPG 170K
    IMG_0187.JPG 145K
    IMG_0191.JPG 151K
    IMG_0197.JPG 132K
    IMG_0212.JPG 159K
    IMG_0229.JPG 125K
    IMG_0245.JPG 118K
  • image
    image
    image
    image
    image
    image

งามสง่า "พญาเทพหูตึง"

ปิดท้ายด้วย
    แฮนเลอร์ เจมส์ไซโคลน เทพจุติ และ เรดบิ๊ก บอมเมอร์ ตัวแทนความหวัง พิตนนท์ :063: =D>

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0256.JPG 136K
    IMG_0264.JPG 136K
    IMG_0265.JPG 136K
    IMG_0282.JPG 163K
    IMG_0283.JPG 187K
    IMG_0286.JPG 166K
    IMG_0285.JPG 154K
  • ทีมนนท์ แน่จริงๆ มากันเป็นคันรถ (บรรทุก) เลย
    หมาในสังกัดก็เยอะ ถือเป็นทีมงานคนรุ่นใหม่จูงเบย หุหุ
  • ต้องเต็มที่ครับ กลัวเสียชื่อทัพเมืองหลวง
  • 555 หมูแต่หมูเขี้ยวววตัน นะพี่มาร์คคค
  • ขอบคุณคุณpower_pit และพี่มาร์คมากนะครับสำหรับคำแนะนำ และต้องขอโทษเจ้าของเจ้าโกโก้ด้วยนะครับที่อ้างอิงถึงเจ้าโกโก้ ผมมีเจตนาเพียงแค่ต้องการเรียนรู้เท่านั้นนะครับ บ้านผมอยู่ไกลจากกรุงเทพมากน่ะครับ การไปขอคำแนะนำที่ศูนย์ดีวันก็คงจะยากอยู่ครับสำหรับผม ก็เลยต้องขอเรียนรู้จากที่แห่งนี้ครับ ผมเองก็กลัวมากเลยครับกับการฝึกที่ไม่ถูกวิธีแล้วจะส่งผลเสียกับหมา ก็เลยต้องรบกวนครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • ไม่เป็นไรหรอกครับในเวปนี้ความรู้เยอะ ผู้มีประสบการณ์ก็มาก มีอะไรก็มาแชร์ซึ่งกันและกันครับ มีพิทมีเพื่อนครับผม ว่าแต่อยู่จังหวัดอะไรครับคุณ PIT_sanu
  • ดีแล้วครับเวลาเสียแก้ยากมากกกกกก ต้องระวังครับถูกแล้วครับที่ถาม :-bd
  • ผมอยู่ที่จังหวัดยโสธรครับ ตอนนี้ผมอัดวีดีโอเวลาผมฝึกหมาผมไว้ แต่ไม่รู้ว่าจะเอาลงยังงัยครับ เอาลงได้เลยหรือเปล่า หรือต้องไปฝากไว้ใน Youtube ครับ ขอรบกวนสอนวิธีการลงวีดีโอด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • เอาไปฝากในยูทูบคับ และกอฟปี้ลิ้งมา ไม่ต้องขอโทษเลยคับ ยินดีมากคับ
    ทำหมาราก ท่าทำถูกวิธี มีชัยไปกว่าครึงคับ ของผมใจร้อนไปหน่อย เอามัน อย่างเดียว
    เดียวเอาคิบมาให้ดูคับว่า มันแต่5เดือนเลย แต่อย่าไปทำตามนะคับ เดียวหมาเสีย
  • อย่าใจร้อนคับ เพราะผิดนิดเดียว แก้นานคับ แต่ท่าเรืองแก้ต้องยกให้ D1 เลยคับ
  • @ ariyawoodwork

ซัน เยี่ยมมากๆๆครับ :063: :063: :063: =D> =D> =D>

กล้านำความผิดพลาดมาเปิดเผย เป็นบทเรียนให้ผู้อื่น
  • เป็นกำลังใจให้ครับ การปรับปรุงแก้ไขยอมรับ เพื่อให้ตัวเองได้พัฒนาต่อไปไม่ใช่สิ่งหน้าอาย แต่เป็นหนทางให้เราเข้าใกล้ความสำเร็จอีกขั้นหนึ่ง :063:
  • ดูคลิบแล้ว ผิดตรงไหนครับ
    มันเป็นการ ออก กำลังกาย ของสุนัข ใช้มั่ยครับ
    ผมไม่เข้า ใจครับ ว่ามันผิดวิธี ตรงไหน
    ขอถาม เกรียน ๆ หน่อยครับ
  • เท่าที่ได้ฟังคุณซันพูนนะครับ การฝึกของพี่เขา คือการใส่ชุดลาก แล้วลากพาไปเดินเล่น มันสนุก แต่พอวันหนึ่งเริ่มลากจริงๆมันต่อต้านครับ แล้วพี่เขายอมมัน ตอนนี้มันเลยคิดว่าถ้ากัดชุดกัดสาย คนจะยอมมัน มันอาจไม่เป็นทุกตัวครับ แต่โกโก้ค่อนข้างเยอะ จะเอาชนะให้ได้ มันไม่ยอม ขนาดกระชากโซ่คอจนเป็นแผลที่คอ มันยังไม่ยอม
  • ส่วนคลิป สามคลิปหลัง คือช่วงพยายามแก้ครับ
  • ขอบคุณ ครับ เข้าใจล่ะ
  • สุดยอดจริงๆๆๆๆ ถ้าเป็นมือใหม่ เห็นอย่างนี้แล้ว คงถอดใจแน่เลย แต่นี้ .....เจ็ทโด้......ธรรมด๊า ธรรมดา 5555 ว่าแต่ออกเวรรีบไปนะ ไปซ้อมหรือไปกินเบียร์คร๊าบ
  • เยี่ยมครับ โกโก้ ของผมก็กำลังเรียนรู้และพยายามใจเย็นที่สุด กลัวจะเสียของ เป็นคริปที่มีประโยชน์ มากครับ