ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลคะแนน แข่งขันครั้งที่ 1 เชียงใหม่
  • น่าเห็นใจผู้ชายขี้เหงาอย่างท่านพี่ไพฑูลย์ จังครับ มาตามหาคู่กรณีเหรอครับพี่ สงสัยอีกฝ่ายแอบไปฟิตหมาแล้วมั้งครับ

สนามหน้านี้น่าเห็นใจ เดอะโด้ เหมือนกันครับ โดนหมายหัวซะแล้ว ทำไงได้ เดอะโด้ เกิดมาเพื่อเป็นดาวครับ :057:
  • 55555555เจ็ทโด้ ยอมเป็นบันใดดาว ให้สำหรับน้องๆรุ่นหลังๆ ได้ป่ายปีนบันใดดาวครับ ปธ.หนุ่ม เพียงแต่มีคำเตื่อนเล็กน้อย "ระวังหัวคะมำ" ตกบันใดแบบไร้ท่า ครับ ฮิฮิฮิimage
    ไฟล์แนบ
    6434.jpg 166K
  • เจ้ทโด้ ได้ที่สอง แต่ดีใจยิ่งกว่าคนได้ที่หนึ่งอีกนะ สงสัยได้ระบายหนี้แค้นส่วนตัว ฮา ...

สนามหน้าเจอจัดหนักแน่ๆ ไม่มีทางให้ได้ที่หนึ่งเด็ดขาด ดีสุดก็เพียงแค่อันดับสองเท่านั้น
    ป้องกันการชิงลงมือ ประกาศอำลาสนาม ก่อนเวลาอันสมควร
  • สนามเมืองทอง ที่เกิดของเจ็ทโด้ จะไม่ยอมให้ใคร พิชิตได้เด็ดขาด ไม่มีหย่อน ไม่มีหยุึด ไม่มีท้อ ทุกวินาทีคือการเดินเท่านั้น แล้วจะได้เห็นกัล ว่าไผ เป็น ไผ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ข้อมูลจาก pitbullzon เรียบเรียงใหม่image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    6888.jpg 116K
    6889.jpg 135K
    6887.jpg 138K
  • โห.............ถึงทำคำภีร์ใว้ดูเลยเหรอครับท่านพี่ฑูลย์ศรีที่รัก ( สงสัย ไวท์ยูนิคอน จะไม่รอดแน่ๆสนามหน้า )
  • ครับ ปธ.หนุ่ม ที่รักตะโหล ทุกอย่างต้องมีการบันทึก มีเอกสารไว้ยืนยัน ว่าใครเดินไม่เดิน เดินไม่ไหว ยังไงครับ
  • ท่าทางเอาจริง แต่ไม่กัว อิอิ
  • สำหรับ เมืองทอง คือเจ็ทโด้ เจ็ทโด้คือเมืองทอง และก็ทองเท่านั้น เจ็ทโด้ พะนะ
  • ผมก็หวังว่าโด้จะได้ทองงานนี้แน่คับฮ่าๆๆๆ
  • ไม่ได้งานนี้ ที่เมืองทอง ต้อง"ทอง"อย่างเดี่ยวสำหรับ โด้ครับ ต้องเดิน ต้องออก แม้จะมีเวลาหนึ่งวินาทีก็ต้องเดิน กิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ