ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MEETING คลอง6 เชิญทุกท่านครับ
  • สวัสดีครับ พี่น้อง ทุกท่าน ในบอร์ด วันเสาร์ ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 เราจะจัด มิตติ้งที่ คลองหก :m008:

สถานที่ ก็ ที่ ใน ม.ราชมงคลธัญบุรี หรือ ราชมงคลคลองหก นี่ล่ะครับ โดยเราจะเริ่มช่วงประมาณ :m038:

15.00 น. แล้วก็ เสร็จ ประมาณ 18.00 น. ใ นงานก็จะเป็น บรรยากาศสบายๆ พี่น้อง เอาหมามาโชว์ :m072:

มาคุยกัน ตัวไหนปล่อยเล่นได้ก็ให้เล่นกัน ตัวไหน จี๊ด ก็ต้องผูกก่อน เหอๆๆ สถานที่เป็น สวนหย่อม :m113:

ใกล้ๆ วิทยบริการ ซึ่งหลายๆท่านรู้จักดี อยู่ใกล้ๆ ทางเข้า เดี๋ยวจะถ่ายรูปสถานที่มาให้ดูนะครับผม :m102:
  • เชิญ พี่น้องในบอร์ดทุกท่านนะครับ เชิญ ป๋ามาร์ค เชิญทุกกลุ่มนะครับ ใ ครมีเวลาว่าง :o010:

ก็แวะไป ให้เห็นหน้า รู้จักกันจะได้ ถามไถ่กันได้ บรรยากาศเป็นกันเอง อย่าเกร็งนะครับ :o042:

ขอเชิญ ทุกๆท่านเลยนะคร้าบบบบ :o069:
  • โต้ง จะเวะไปชมด้วยหนึ่ง คน ครับ
  • แผนที่
    ไฟล์แนบ
    Map_MeeringKlong6_OK22.jpg 69K
  • การเตรียมตัวนะครับ ให้คนที่จะมา เอาสายจูงมาด้วย เพื่อที่จะควบคุมได้ :m068:

เสร็จปุ๊บ อย่าลืม ถุง เอาไว้เก็บ อึ :m083:น้องหมาอย่าให้เรี่ยราด เพราะว่าเหตุผลคือ

เราเลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคม :m072: นะครับ อย่าลืมกันเด้อออออออ
    ไฟล์แนบ
    SANY1265nn2.jpg 89K
    DSCF0068_n2.jpg 95K
  • :018:ต้องเอายาม่วงไปด้วยป่าว
  • พี่น๊อต VP_Rally ถ้าเข้ามา โทรหาหน่อยเด้อ 085-8060957

ใครอยากได้ข้อมูล หรือ เส้นทาง หรือ รายละเอียด อะไร

ก็โทรหาผมได้เช่นกันนะครับ
  • ว่ายังไงครับหยก

มันปัญหาอะไรหรือปล่าว

ถ้าไม่โทรไปเดี๋ยวจะเข้าไปหาที่บ้านแล้วกันนะครับผม
  • ไม่มีปัญหาครับไปขอใช้สถานที่แล้ว อ.อโณทัย ใจดี :m019:

ให้การสนับสนุนอย่างมากจนผมเกรงใจครับ เดี๋ยวจะเล่า :m041:

ให้ฟังตอนนี้ทำงานอยู่นิดหน่อย คืออยากให้ พี่ น๊อต ช่วย :m021:

ถ่ายรูปสถานที่ให้หน่อย เดี๋ยว หยก ไปชี้จุดให้อ่ะครับ จะได้ :m093:

เอามาลงกัน ให้ พี่น้องในบอร์ดได้ดูกันก่อน :m006:
  • :o001: ผมอยู่คลองบางพูดอ่ะไปใด้ป่าวครับ อิอิ
  • รีบๆ เลยครับ พี่วา ถ้าขายังไ ม่หาย ก็ กระเ ผลกๆ มาเลยพี่ :m074:

แว้น นูโว มาเลย แต่ว่าเอา ไอ้สามตัวซ้อนมาด้วย จะดีมาก 555+ :m060:
  • อยากเห็น พิตบูล สามสี ตัวเก่งจัง ครับ
  • พี่โต้ง ถ้าหากล้องได้ ก็ ช่วยถ่ายด้วยเด้ออ
  • ถ้าคิว สะดวกจะตามไปนะ..
    ปล.
    หยก.สระน้ำแถวๆๆนั้นเอาหมาโดดได้ไหม.:m046:
  • โดด ได้ ตามสบายเลยพี่ มีหลายสระให้เลือก ไม่ต้องห่วง 555+

มาให้ได้นะพี่
  • หยก.......
    วาเรนไทน์ พา สุดที่ร๊าก ไปกี่ ท่าน กี่ตัว

แล้วที่โดดลงแก้ว ล่ะ
    ที่ใดเอ่ย
  • ไม่แน่ใจว่าสุดที่รัก จะ โดดงานหรือปล่าว ตอนนี้กำลัง เป่าหูอยู่พี่

เอาลูกๆสุดรัก สุดหวง ไป 2 ตัว ที่นั่งดื่มนั่งกิน นี่มีอยู่ที่ร้านพี่ เอ็ก ครับ

ไม่รู้เสร็จหรือยังนะตอนนีั้้ เหอๆ
  • หารถ ทุก ข้าวเนียว หมูปิ้ง ไปได้ยัง ส่วนกล้องเดียวโต้ง จะพยายามหาไปให้ได้น๊ะ
  • โอมเพียง..........
    เป่า แรงๆ เลย
    และยื่นคำขาด ถ้าไม่โดดงานไปด้วย
    จะไปหา จ๊าว จ๊าว จั้ว จั้ว ในงาน....ฮิฮิ

ปล.ต้องเอาเสื่อไปด้วยเป่า หยก?
  • เห้ย หยก สระน้ำโดดได้เหรอ รู้สึกว่าช่วงหลังเค้าเลี้ยงปลาไม่ใช้เหรอ มีหวังพิตบูลกินปลาหมดแน่
  • เอาเสื่อมาด้วยก็ได้พี่ เพราะที่นี่เป็นสนามหญ้า ส่วนมาก หยกมาก็ไม่ได้เอามา เพราะ นั่งหญ้า นี่ล่ะ

โต้ง ถ้าพิตบลู ตัวไหนมันกินปลาในสระนี้ได้เนี่ย สาธุ!!! จะเอาไปลง ยูทูป เผยแพร่มันทั่วโลกเลยว่า

พิตในไทย แมร่ง เก่ง โคตร 555+ ปีนบันได สปริงโพล ลากนํ้าหนก ชิดซ้าย กร๊ากกกก
  • *** ถ้าเอาไปได้นะเอาไปแว้วๆๆๆๆๆๆ555.+++ *****
    ไฟล์แนบ
    P10100191 (Custom)3.jpg 40K
  • :o001:ถ้าอยู่ใกล้จะพาลูกชายไปด้วย ยังไงเก็บภาพสวยๆมาชมด้วยนะครับคุณหยก :006:
    ไฟล์แนบ
    IMG1250A2.jpg 17K
  • Red Nose Family Club ขอไปแจมด้วยนะครับ
    เราอยู่ตรงเซียร์รังสิต นี่เอง ใกล้บ้านจัง ต้องไป ครับ ต้องไปแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    producer-2.jpg 75K
  • ขอไปด้วยคนนะครับ
  • แหม น่าเสียดาย นะพี่ TAXI4826 เอางี้ดีกว่า หยกว่า ย้าย บ้านมาอยู่ใกล้ๆ กันเล้ย จบ ! โฮ่ๆ

vetakorn ยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับพี่ ชอบๆ คนเยอะๆ อ่ะ อิอิ

พี่ อาร์ท มาแล้ว อย่า ลืม โทรบอกด้วยเด้อ จะได้ อาศัย รถ ขนข้าวเหนียว หมู ปิ้ง ไปด้วย
  • *** art_k9..ยังไงไปเจอกันที่งานเลยนะเพื่อน

อย่าลืมเอาหมามาด้วยละยังไม่เคยเห็นเลยนะ
  • แล้วพี่จะโทรบอกนะหยก ว่าแต่หยกจะออกกี่โมงล่ะ
  • แล้วเจอกันเพื่อน
  • แหม๋ ไอ้คินนนนนนน บอกว่าวันเสาร์ มีงาน โรงเรียน ที่แท้ แมร่งงงง แอบ ไป คนเดียว

แสรดดดด

ไง ฝากด้วยล่ะกัน Jaguar pits ส่ง Anakin ไปเป็นตัวแทนคร๊าบบบบบบ
  • ดีใจด้วยคับ ที่มีงานดีๆแบบนี้คร้บ คงไม่ได้ไปด้วยแน่ๆ ไกลอ่ะ :024::024:
  • อยากไปจังเลยหยก ยังไงถ้าไปได้ไม่พลาดแน่ๆขอดูงานก่อนนะพอดีวันที่14ตอนเย้นติดไปงานเลี้ยงบริษัทไม่รู้มันจะเร่มงานกี่โมงเซ็งเป็ด
  • อยู่ คลอง 6 เหรอครับ หยก
    ผมอยู่ พรธิสาร 8 แต่นานๆจะกลับซักที
    รบกวนขอเบอร์หยกไว้ได้ไม๊ครับ
    เผื่อวันหน้ากลับบ้านจะแวะไปเยี่ยม
  • :o001:หวัดดีครับชาวคลอง 6 ทุกท่าน ขอวานคุณหยก และพี่ๆ ด้วยครับ ใครมีรูป เออ ..ประมาณว่า หมานอก ที่กระโดดปีนต้นไม้สูงๆๆนะครับ ช่วยลงให้ด้วยครับ จะเอามาเก็บไว้เปรียบเทียบกับตัวที่บ้านครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:o032::029:
  • เ บอร์หยกครับผม

085-8060957
  • ผมไปแน่ครับ/......งานดีๆแบบนี้......แต่คงไม่ได้พาเจ้าเปอร์โยไปด้วย

พอดีที่ภาควิชา....จัดงานบายเนียร์พอดีครับเลยต้องค้างคืน.....ไว้เจอกันที่งานเลยนะครับ.......พี่ๆทุกคน
    ไฟล์แนบ
    400.JPG 99K
  • ตกลงตาเอกกับตาโอ(คลอง6)มันรู้ยังหว่ะหยก...จะได้โทรไปชวน.. :o001:

เด๋วนี้เห็นบอกไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด... :m006:

ส่วนพี่ยังหาคนขายแทนไม่ได้เลยยยยยยยยยย.... :o042:
  • ขอบคุณครับ
  • **** ดีพี่เจี้ยบ เอกกับโอมันเคยรู้เรอะว่ามีงานนนะ

เดียวโทรบอกให้เองพี่

*** โก๋คร๊าบๆๆไปงานโรงเรียนตอนเช้าๆๆ บ่ายๆๆแวะไปคลอง6นะ

แว้วดึกๆๆไปกินต่อไงพี่ชายนิเข้าใจอยากวะ
    ไฟล์แนบ
    P1010048 (Custom).jpg 35K
  • ยังเลยครับพี่ วาน พี่เจี๊ยบโทรไปชวนหน่อยนะครับ :m011:

ยากอะไรพี่ ก็ปล่อย น้องวีโก้ มันไปขายดิ สบายๆ 555+ :m107:
  • ไว้เจอกันคับป๋าหยก

ไปแน่นอนคับพีๆๆๆๆ

โทษทีคับตอบช้าไปหน่อย

อิอิ
  • รอดูหมาเเดง ของพี่ จุ๊บ วันงานครับ
  • เออ....ฝากโทรฯบอกเอกมันด้วยหว่ะคิน...เด๋วหาว่าไม่ชวน...ถิ่นเก่ามัน
    บอกเจ้าโอให้มาถ่ายภาพด้วย...จะจบแล้วไม่มีผลงานเรยยยยย.... :o023:

ประสาอะรั๊ยยยยัยวีโก้มันครับหยก.....ทุกวันนี้มีหน้าที่เดียว....เฝ้าบ้าน... :o029:
  • *** จะเอาวีโก้เฝ้าบ้านคงจะยากนะ

เดียวนี้กัดแต่หมาเล็กหมาใหญ่ไม่กัดเรอะป่าวพี่

งานนี้อาจจะเอาหมาแดงไปแต่ไม่รู้น้องว่างไหม

รอดูก่อนละกัน แต่ช่วงนี้กำลังยืด
    ไฟล์แนบ
    P1100237 (Custom)2.jpg 53K
  • **** สวยไหมพี่เจี้ยบลูกเต้าฮวยนะ

แต่รูปนี้นานโคตรๆๆแว้วนะ ตอนนี้น่าจะสวยกว่า

อยู่ซอยลำพูเองนะ วันงานจะบอกให้เอามานะ
    ไฟล์แนบ
    DSC01607 (Custom).jpg 41K
  • :m072:ขอยํ้า เวลา เอาหมามา อย่าลืม สายจูง และ โซ่ล่าม ที่สำคัญอีกอย่าง ถุงเก็บอึ นั่นเอง:m060: อย่าลืม นะครับ ทุกๆท่าน:m025:
  • ลูกเต้าฮวยมันสมส่วนดีหว่ะคิน...

ยัยวีโก้มันชอบแกล้งเด็ก...เล่นกันอยู่ดีๆเด็กมันคงเบื่อหันมาขู่...

เท่านั้นแหละ....แม่กัดซะ...5555

ถ้าได้ไปนะ....เน้น...!!! ถ้าได้ไปนะ อาจจะเอาเจ้า RAMBO ลูก BJ ไปเที่ยวด้วยซะหน่อย...

ได้ข่าว START ล่อคนไป 1win แล้ว....:o029:
  • เวนกำ ไอ แรมโบ้ มันสตาร์ท ตั้งแต่ไปงาน ดีวัน แล้วนี่พี่เจี๊ยบ:o025:

เดี๋ยวนี้ สตาร์ท ล่อคน โฮะๆๆๆ น่ากลัวจริงๆ มันจะจำเราได้ไหมน้ออ:o048:
  • *** 555.+ ตกลงเลี้ยงไว้กัดคนเรอะไงนั้น

เอาไปก่อน1 winวะงั้นนะ

หาเวลามาให้ได้ดิพี่รออยู่นะ..ไม่ได้เจอกันนานนะ

คิวทองจิงๆๆๆพี่ผม
    ไฟล์แนบ
    P10009921 (Custom)2.jpg 44K
  • จะพยายามอย่างที่สุดครับ.... :o061::o061:

ยัยวีโก้มันไม่ชอบหมาเด็กอ่ะ....ลองไม่เล่นกับมันแม่จะกัดท่าเดียว

ส่วน RAMBO ไม่รู้ยังไงเพื่อนมันโทรฯมาบอก...คนที่เลี้ยงก็เล่นกับมันตั้งแต่เด็กๆ

ไม่รู้วันนั้นมันซัดซะ....ดีนะยังกัดไม่ค่อยเป็น....:o008:
    ไฟล์แนบ
    D1-04.jpg 95K
    IMG_0181.jpg 83K