ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MEETING คลอง6 เชิญทุกท่านครับ
  • หน้าตามัน เอาเรื่อง เห่า พ่อมันด้วย วันนั้น โคตร เก๋าเลย ไอ้ นี่
  • พี่น๊อตๆๆ ไม่เอารูปลงเลย
  • สวัดดีเพื่อนๆคลองหก

ดีมากเลยนะที่มีจัดงานmeeting

เดี๋ยวนี้เราไม่ค่อยได้กลับคลองหก กลับอาทิตละวันเดียวเอง

ตอนนี้หมาเรามาอยู่ที่รามอินทราแล้ว มีใครจำสีหมึกกับบลูลี่ได้บ้าง

ถ้ามีโอกาสจะไปmeetingด้วย

นับหนุนงานดีๆอย่างนี้ จัดต่อไปอย่าได้เลิกลา

สังคมพิตบลูจะได้โตขึ้นเรื่อยๆไป

ไปแสดงให้สังคมโลกเค้ารู้ว่าหมาเรามันไม่ได้แค่มีภาพที่มันน่ากลัวอย่างเดียว
    พิตบลูหมาเรามันมีความฉลาดมากอยู่ในตัว ถึงมันจะดูโฉงฉางและเล่เหลียมที่มีติดตัวมันมา มันจะชอบหักเหลียมเจ้าของอยู่เสมอ
    แต่นี่แหละสเน่ห์ของพิตบลู คนที่ไม่เคยมันจะไม่เข้าใจหรอก

ถ้ามีโอกาสเราจะไปรวมงานด้วย

pitbull dog of best