ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กเกรียนรวมพลัง 11 /5/ 56
  • 555555แรงส์ :m38:
  • หมาผมป่วยคับเดี๋ยวซื้อเบียร์ไปให้เลย :022: ยอมแพ้ :022:
  • แปลว่าใครพกหมามา ถือว่าชนะ งานนี้ 5555555
  • เจม ก็ อย่างว่า.... สต๊อป 50โล ยังไม่อยากออก
    โจ้ ก็ต้องมีออกตัวกันบ้าง เด๊ะ อิอิ ขนเบียร์มาเลยโจ้ :m25: :m04: :m30: :m55:

ไม่แข่ง ยิ่งแพ้
    ไม่รับฟังข้ออ้าง... นักรบต้องมาตายบนราง ว้อยๆๆๆ :016: :-))

ข่าวปล่อย ข่าวลวง ซุ่ม เก็บ กั๊ก ลีลาเยอะนะ โจ้ 50 โล :016: :016: :017: :016: :016:

:o027: :o027: :o027:
  • คริ.คริ... :o037:
  • กรามเทพ คอนเฟิร์ม ไปโชว์ตัวแน่นอน 55

ใครจะไปอยากให้ช่วยคอนเฟิร์ม ด่วน เลยครับ เจ้าภาพจะได้เตรียมการต้อนรับได้ง่าย
  • imageimage

สองตัวนี้ไปแน่ครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 224K
    image.jpg 173K
  • พี่มาร์ค พี่ตี้กลุ่มยังเติร์ก กลุ่มธนบุรี กลุ่มปราจีน กลุ่มชลบุรี และอีกหลายท่านตอบรับมาแล้ว

กลุ่มนนท์เตรียมการจัดเต็มแบบนี้ งานนี้มันส์แน่นอนครับ :062:
  • งานนี้มันแน่นนอน มันอะไรหรอพี่เอก มันไม่ลากหรอคับอิอิอิ
  • ขออนุญาต นัดหมายเวลา นะครับ
    กิจกรรม พร้อมต้อนรับ เพื่อนสมาชิก ตั้งแต่ช่วงเช้าแต่สำหรับ สมาชิกที่นำพิตมาลงแข่งลาก

ขอความร่วมมือ นำพิตมาชั่งน้ำหนัก ก่อนเที่ยงนะครับ

เวลาเริ่มการแข่งขัน ตั้งใจไว้ไม่น่าเกินเที่ยง
    รางลาก สโลป 3.5 cm เพื่อให้พิต และแฮนเลอร์ มือใหม่ ร่วมสนุกเก็บเกี่ยวประสบการ์ณ กันได้เต็มอิ่ม :X

อุปกรณ์ สายจูง หลักล่าม โซ่ บล็อก พอมี แต่เนื่องจากไม่รู้จำนวนแน่นนอน
    หากผู้ใดสะดวก ติดของตนเองมาด้วยก็จะเป็นการดี อย่างมากเพื่อป้องกันอุบัติเหตุ ที่ไม่คาดฝัน :-D

รายละเอียด เส้นทางทาง จะลงให้อีกที่ก่อนวันศุกร์ครับ

สำหรับ ผู้ที่มาร่วมกิจกรรมจากที่ไกลๆหรือประสงค์ จะพักค้างคืน

มีเต็น และ ห้องพักรวมติดแอร์ ไว้ให้บริการครับ
    รบกวนติดอุปกรณ์เครื่องนอน(เครื่องใช้ส่วนตัวมาเองนะครับ เมาไม่กลับ พักนนทบุรี 555 ) :o027:
  • หากมีการ แจ้งความจำนง ไว้ล่วงหน้าจะเป็นการดีมากๆ
    ในการเตรียมตัว ต้อนรับ ได้อย่างเต็มที่ ทั้งเรื่องอาหาร เครื่องดื่ม และความสะดวก สบายครับ
  • ผมสนับสนุนให้ มีการแจ้งความจำนงค์ให้แก่ทางเจ้าภาพทราบล่วงหน้าครับ
    ถ้าตั้งใจจะมาก็แสดงความจำนงค์ให้ชัดเจนมาเลย เพื่อเป็นการผูกมัดให้เราต้องทำตามคำนัด
    ถ้าไม่มาก็บอกว่าไม่มา อย่ากั๊กครับ เพราะการเตรียมงานโดยไม่รู้จำนวนคนมันทำยากครับ

โปรดช่วยกันสร้างวัฒนธรรมใหม่ที่ดีงาม และอย่าอนุรักษ์ของเก่าที่ไม่สร้างสรรค์ครับ ^:)^
  • งั้นผม...ขอนอนพักที่...นนท์...เลยคนแรกตื่นเช้าจะได้แวะเข้าไปกราบแม่ซ่ะหน่อยไม่ได้ไปนานแล้ว :X
  • กลุ่มปราจีน คน60 หมา6 ครับ :062:
  • โหมาเป็นกองทัพเลยหรือท่าน 55

พี่ไปสามท่าน หมาเทพ 1 ตัวครับ
  • ถึงไม่ได้ซ้อมก็จะไป อาศัยใจสู้ครับงานนี้ ไม่มีทางยอมให้เคี้ยวง่ายๆแน่นอนครับ
  • ยกมาทั้งหมู่บ้านเลยหรือครับ น้ำตาตกยกขบวนแน่ๆ
  • น้ำตาตกเพราะปรื้มใจที่กวาดรางวัลกลับบ้านเพียบ :o016:
  • ไอ้ต๊อปหายหรือยัง หรือแค่ปล่อยข่าวลวงคู่ต่อสู้
  • ยกพวกไปกินเบียร์ฟรีอะครับเจมส์ แบบว่ามั่นใจมากอะ

หาตัวเด็ดจับกรามเทพอยู่นิ น่าจะเป็นไอ่ซูสนะ :o003:
  • หมาคนอื่นนะไม่ใช่หมาผมไอ้ต๊อปบลูลี่ขี้กากไม่ได้ไปเพราะมันกระจอกจะไปลงไปลากคงสู้เรดโนสเทพๆไม่ได้หรอกคับ :-))
  • มีบลูลี่ลงหลายตัวนะครับ น่าจะมีรถเมล์ บลูลี่ลากรุ่นเก๋ามาด้วย พามาเถอะโจ้ ไม่ลากก็ไม่เป็นไรหรอก จะมีก็แค่พี่มาร์ค กับพี่สู้เท่านั้นแหละที่จะถ่มถุย คนอื่นๆคงไม่ 555555555
  • เย้ย เจมส์กะลังหมิ่นปรามาสพี่อยู่นะ เตรียมรับหมายได้เลย ฮา .....
  • 5555คือว่าผมจะเอาตัวใหม่ไปเปิดตัวในงานแทนอ่ะ"ธีรธรณ์"บลูลี่ลากตัวใหม่ของผม555555 :o037:
  • แบบเจมส์เขาไม่ได้เรียกหมิ่นพี่ เขาเรียก "รู้" 55555555555555555
  • งานนี้มีเปิดตัว กากเทพ (จุฑาเทพ) ของประธานมดครับ :o003:
  • เย้ยยยยยๆๆๆๆๆ โปรดใช้ชื่ออื่น เดี๋ยวคนจะสับสน กากเทพ กับ เดอะกรามเทพ มันใกล้กันไปหน่อย 55
  • ของรางวัล สองชิ้นแรกครับ เผื่อมีคนอยากลงลากเพิ่มimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    rps20130508_102218.jpg 93K
    rps20130508_102155.jpg 95K
    rps20130508_102131.jpg 96K
  • มาเอากันไปให้ได้นะ อย่าให้ต้องทำเองใส่เองนะ กร๊ากกกกกกกกก :o028:
  • ดูเสื้อละไซด์ใหญ่มาก กะใส่เองใช่มะพี่เจมส์ รู้ทันนะ :o008:
  • อยากได้เสื้อ บัวขาวมากกว่ากำลังดัง สามารถแก่แล้ว แขวนนวมนานแล้วด้วย เสื้อเขาทรายก็ไม่เอานะ เมียเยอะไปหน่อย กร๊ากกๆๆๆๆ
  • โห พี่เอกมา 60 คน เหมารถบัสมาเลยป่ะเนี่ย 555
  • ไซส์ แอล ครับ ยังไม่พอครึ่งตัวเจมส์เลยครับพี่เอก 55555555555555 ตอนแรกกะว่าจะทำไซส์ XXL เพราะไง คนทำคงได้ใส่เองอยู่แล้ว แต่พี่สู้ทักไว้ ว่าแอลดีกว่า จะดูไม่น่าเกลียด ว่าทำไว้ใส่เอง 555555555555
  • บัส2คันครับ ชายล้วน เห็นว่านนท์สำรองเบียร์ไว้เยอะกลัวไม่หมดครับ :m99:
  • ขอเมาก่อนลากไม่ลากเอาไว้ทีหลัง...พอเมาได้ที่เดี๋ยวมันก็ลาก(ช่วยลากผมไปอ้วกที่)555555 :-))
  • เออ!!!ลืมถาม!!!พี่เจมส์เมือง.นนท์มีอะไรเด็ดๆไหมคับ??? :o037:
  • โจ้ จะมาฉีกทุเรียนเมืองนนท์ หราา 555 ว่าแต่พา ผบ. มาอ่ะเปล่าอ่ะ อิอิ
  • อะไรเด็ดๆ เนี้ย ต้องรอท่านอื่นตอบแล้วแหละ เจมส์ไม่ถนัดจริงๆ
  • คราวนี้ จัดทัพหนัก หน้า เดินเต็มตัวครับ ฮ่าๆ.
    งานนี้ จะเอา กากเทพ ปะกบ กรามเทพ ซะหน่อย ฮิ๊ววววว
    ปล. อะไรหรอ ที่เด็ดๆ อยากรู้ๆ คิคิ :o036:
  • พวกนี้เริ่มมีแผนเกเรกันอีกแล้วนะ พี่ขอถอนตัว เพราะพี่รักครอบครัว ฮ่าๆๆ
  • หม้อเมืองนนท์ครับ แดงๆทุกใบ
  • อยากได้เสื้อสามารถ แข่งคงไม่ได้แน่ มีขายป่าวเนีย ฮ่าๆๆๆ
  • พี่ไม่มีทางจ่ายเงินเพื่อเสื้อตัวนี้แน่ๆ แต่จะใช้ฝีมือบวกพลังเอาของฟรีเท่านั้น
  • เตรียมการล่วงหน้าได้ดีมาก ต้องไปเยี่ยมชมซะหน่อยแว้ว
    รบกวนคุณสู้ ลงแผนที่เส้นทางก็จะดีมากนะ
    ขอเอา MoOdy ไปแจ่มด้วยครับ
  • 555พี่ มาร์ค พวกผมไม่ได้เกเร แค่อยาก ชมชองดี เมืองนน เฉยๆ ครับ 5555
    พี่เจม จะแดงจิง หรออออ :o054:
  • เสื้อสามารถ สวยเลย :021: :021: :021:
    ขอบคุณเจมส์สปอนเซอร์หลัก อย่างเป็นทางการ งานปัก สายลาก และ เสื้อพิตนนท์ ฝีมือเจมส์ล้วนๆ

:m01: :m01: :m01: เจมเสื้อ จากัวส์ ง่ะโพสใ ห้ดูบางเด่ะ เจ้าของใจจะขาดแล้ว :-D

เรื่องแผนที่ ภาพถ่ายเส้นทาง ป้ายบอกทาง และ สัณญาณ Gps ล่าช้านิดส์ครับ พี่มุ
    ยังไง ... นัดหมายกับน้องๆ ในกลุ่มไว้เก็บรายละเอียดวันศุกร์ แล้วจะลงให้เรียบร้อยครับ ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • ไม่รู้จะได้ไปป่าวไม่ได้ไปเสียใจม๊วกกก :002:
  • พี่คิม พลาดไม่ได้นะ มาเลยๆ 555