ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชี้แจงรูปแบบ กฏ กติกา งานลาก 30/6/2013
  • วันงานท่าทางจะม่วน หลังจากที่สองสามงานหลังตอนนักกีฬาลงสนามมันเงียบไปหน่อย 55
  • เรื่องเพลงไม่เอาได้ไหม อยากให้นักกีฬามีสมาธิครับ ขอไม่เปิดแล้วกันนะครับ :-D
  • สำหรับ เดอะกรามเทพ ต้องเปิดทุกรอบนะครับ เพราะยิ่งมีเพลงปลุกใจ มันยิ่งร้อนแรง 55
  • ของไลแค่นผม มันแน่นอก นะครับ ฮ่าๆๆ (ขอทุกรอบ)
  • อุ้มเราจะเดินทางกันวันไหนดีว่ะเนี่ย
  • เดินทางวันแข่งเลยครับพี่ทัยสุดที่รัก อิอิ ถึงงานลงเเข่งเลยครับ :*
  • ได้ทุกเวลาเลยครับ ฟิตตลอด24 ชม. ฮ่าๆๆๆๆ ขนาดตอนนอนยังฝัดว่าลากหมาอยู่เลยครับ อิอิ
  • แหมๆๆๆๆพี่อุ้มอะไรจะฟิตขนาดนั้น ยังงานนี้ขอคำชี้แนะ
    ให้อีเก๋าซักหน่อยนะคับ :o046:
  • ขอเพลง แสงสุดท้าย บอร์ดี้สแลม ครับ ขอบคุณครับ
  • ผมต่างหากต้องขอคำชี้แนะจากพี่โจนะครับเพราะไลแค่นลดน้ำหนักลากได้ต่ำกว่าเกณฑ์ T^T
  • เอาเข้าไปทีมเราฟิตให้มันได้จริงอย่างว่านะ.........ไม่ได้โม้ๆๆๆๆฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อุ้มลดมากไปเดี๋ยวพอหนักมากอาจจะทำไม่ได้เท่าเดิมนะโว้ยฮ่าๆๆๆๆพรมนะไม่ใช่สนามดินฮ่าๆๆๆ
  • ดูแลสุขภาพด้วยนะครับพี่น้องทุกๆท่าน ใก้ลวันแข่งจริงแล้วครับ " งดซ้อมหมา " ได้แล้วครับ หันมา " ซ้อมคอ " ดีกว่าครับ
  • คราวนี้ผมใช้นกหวีดครับ ประธานหนุ่ม 5555
    ไม่ต้องเปลื้องแรง เบาอย่างเดียว
  • ครับผม พี่มุ๊ 5555 จัดยาวเลยครับพี่ท่าน
  • เอ้า ท่าน ปธ.อิสานทีม ไงบอกให้งดซ้อมแล้วครับ เจ็ทโด้เพิ่งจะลงซ้อมสองวั้นก่อนนี้เองครับ55555555
  • พี่มุ๊เผลอผมขโมยนกหวีดครับ555 ตกลงมาเที่ยวชัยภูมิไหมพี่มุ๊
  • ไปครับแล้วผมโทรหานะครับ
  • ติดตั้งเรียบร้อยสำหรับนาฬิกา จับเวลาimage
    ต่อด้วยรูปพรมไม่รู้ว่าเขาเรียกว่าพรมอะไรแต่พยายามถ่ายรูปแบบชัดๆมาให้แล้วนะครับ เป็นพรมแบบผืนเดียวยาว ทอเต็มผืน หลับเต็มตื่นกันเลยที่เดียวimage
    ไฟล์แนบ
    1371773608747.jpg 140K
    1371773620611.jpg 174K
  • สนามพร้อม หมาพร้อม แล้วคนพร้อมกันหรือยังครับ ? :-D
  • รอจน สั้นหมดแล้วครับ :-D
  • อะไรสั้นครับ สงสัยกลัวจัด หดเลย 555555
  • ใจอยากจะแข่งวันพรุ่งนี้เลยล่ะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทีมRBSพิทบูลทุ่งสงน้องใหม่ ตัวแทนภาคใต้ขอร่วมแข่งขันด้วยนะครับ :-D
  • สั่นสู้ นะครับพี่เจม :)
  • ทีมน้องใหม่ แต่ใจเกินร้อย ทั้งนักกีฬาก็มาดี อาจมีพลิกร๊อกบางรุ่น ยินดีครับกับทีม RBS พิทบูลทุ่งสง ได้เข้าสัมพัสสนามระดับประเทศครับ
  • ขอบคุณมากครับ อา ผมจะสู้เต็มความสามารถ และสู้ด้วยน้ำใจนักกีฬาครับ
  • วันนี้นังอ่านอาณาจักรสัตว์เลี้ยง กลุ่มRBSเขียนไว้ดีครับ
    ทุกครั้งที่การแข่งขันลากน้ำหนัก จะมีประวัติศาสตร์หน้าใหม่เกิดขึ้นเสนอ
  • =D> :063: แต่ส่วนภูมิภาค ตามแผงหนังสือ หานิตยสารนี้ไม่มีเลยครับ (ไม่ได้เป็นสมาชิก)
  • อาควรหาซื้อเก็บไว้น่ะ เพราะรูปอาเพียบเลย
  • เล่มประจำเดือนไหนครับกรณ์
  • น่าจะเดือนนี้น่ะครับ ทั้งเล่มเต็มไปด้วยภาพงานลากน้ำหนัก และเนื้อหาพูดถึงงานสิ้นเดือนนี้ด้วยครับ
    (พอดีผมก็ไม่ได้ซื้อ ผมได้อ่านที่ดีวันพี่ต่ะจะเอามาทิ้งไว้เป็นประจำ)