ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดใจขาย America Bully
  • คุณบอกว่า'รัก'แล้วทำไมคุณไม่จัดระเบียบล่ะครับ ผมเลี้ยงพิทบูลแรกๆคนที่บ้านก็ยืนคำขาดยิ่งกว่าคุณอีกครับ
    หาเหตุผลสารพัดเกินจะบรรยาย เงิน98000 ทำให้คุณขายสิ่งที่คุณบอกว่า'รัก'ได้ลงคอเลยหรอ นิสัยพิทบูลก็แบบนี้ล่ะครับ ตอนซื้อมาได้ศึกษานิสัยเขาดีหรือยัง รึว่าเลี้ยงเพราะอยากเลี้ยงแค่ชั่วคราว พอหมาเริ่มโตก็กลัวๆนิสัยมันรึป่าว ผมว่าเอาไปฝึกดีๆเถอะครับ แต่ก่อนที่จะพาหมาไปฝึกคุณฝึกตัวเองและจัดระเบียบตัวคุณก่อนน่ะครับ ถ้าฝึกแต่หมา เจ้าของไม่มีความรับผิดชอบก็เสียเวลาเปล่าๆครับ..... ถ้าตัดสินใจจะขายจริงๆก็ขายเถอะครับ ผมให้3000 ค่่าจัดส่งผมพร้อมที่จะออกให้ (ขอบคุณพื้นที่ครับ)
  • ใจเย็นๆครับ หมา5-6เดือน ก็แบบนี้นะครับ
    สู้ๆครับ :065: