ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$$$$ Happy Birth Day To Mafia $$$$$
  • ขอให้ร่ำรวย!!!ขอให้แข็งแรงครับ+++ขอให้อยู่คู่กลับเว็ปนี่ไปอีกนานๆ+++อืมสัก 1000 ปีก็คงพอมั่งครับ555
  • HAPPY BIRTH DAY ครับพี่Mark ขอให้พี่และครอบครับมีความสุขสมหวังดังใจคิดครับ
  • -ขอให้มีความสุขครับเป็นที่รักของทุกคนสุขภาพเเข็งเเรงครับการงานคลี่คลายไปในทางที่ดีครับเจริญรุ่งเรืองครับจัดงานมิตติ้งพิตบูลบ่อยๆครับจะได้กระชับความสัมพันธ์กันมากขึ้นเรื่อยๆครับ
  • คุณมาร์ค
    thE_oAk อวยพร ว่า
    ขอให้รวย และแข็ง ตลอดไป ครับท่านพี่

ผมว่าไม่ไหว มั้ง
    ไปไหน มาไหน มันลำบาก.......

รักษาสุขภาพ และให้เวลากับครอบครัวมีความสุข ทั่วกันครับ
    Happy Brith Day....................
    ไฟล์แนบ
    05262.gif 108K
  • สุขสันต์ วันเกิดครับ พี่มาร์ค ขอให้การงานดีการเงินรุ่ง ขอให้ลูกน้องพี่มาร์คที่ยังอยู่ก็อยู่ดี ที่โดนปลดก็ขอให้ได้งานใหม่ พี่มาร์ค จะได้สบายใจ

แล้วก็ ขอให้ีมีตัวแทน ขาย F-1 ทั่วประเทศซักทีนะครับพี่ :o069::o069:
  • *** มาช้าแต่ก็มา555.++++ สุขสันต์ วันเกิดครับ พี่มาร์ค

ขอให้หล่อๆๆๆรวยๆๆๆๆๆ.........นึกไม่ออกแว้ว เหมือนคนอื่นละกันนะพี่
    ไฟล์แนบ
    q11341.gif 28K
  • ขอให้รวยๆแข็งแรงๆนะคับพี่