ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เตรียมตัวรวมพลกันอีกครั้ง
  • :006:งานดีๆ อย่างนี้ไม่ควรพลาดครับ (คนรัก PITBULL)ควรจะไปนะครับ
  • -ขอวิเคาะห์รายการที่จะออก
    -ของคุณ ปัญญาตัดไปเลย.workp.เน้นรายการเกมส์โชว์..ไม่มีแนวทอล์คโชว์
    -ของคุณไตรภพ..น่าจะมีความเป็นไปได้นะ 7กระรัตน์ ช่วงนี้รายการกำลังหาจุดเปลี่ยนเพื่อแข่งกับตีสิบ....ถ้าโชว์พิท น่ามีจุดขายและกระแสทั้งด้าน+และ-
    อันนี้น่าสนใจ....
    สวนรายการ ตีสิบ..น่าจะเป็นไปได้อยู่..มาก..เรทติ้งของรายการ มาจากดันดารา
    ทอร์คโชว์..ก็น่าสนใจตรงการหาอาไรแปลกใหม่ๆๆ..มาสร้างกระแส..ได้ตลอด
    .........55555555.........
    .....ว้าวววววววววววออกทีวี.......:m061:
  • ของคุณ ไตรภพ ชื่อรายการคือ คลับ7 คับไม่ไช่7กระรัต ผมว่าต้องรายการคลับ7ชัวร์เลย
  • สวัสดีอีกครั้งครับพี่น้อง

ขอแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมให้ทราบนะครับ

ผมกำหนดช่วงเวลางานมีทติ้งของเราไว้ที่ประมาณบ่ายสามโมงเป็นต้นไป (แต่แนะนำว่าพวกเราหากไม่ติดขัดอะไรก็ควรมาก่อนเวลานะครับ)
    เพราะว่าช่วงนี้อากาศร้อนตับแลบ หากถ่ายทำตอนเที่ยงคงไม่เหมาะ

ผมได้ให้ทางศูนย์ฝึกดีวันจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการถ่ายทำเอาไว้
    เช่นปริงโพล รถลากและน้ำหนัก สแตนสำหรับกระโดดน้ำ และยังนึกไม่ออกว่าจะทำอย่างไรสำหรับการโชว์ของเจ้าโปลิส
    กะจะทำไม้กระดานแล้วให้มันวิ่งขึ้นหลังคาศูนย์ฝึก ไม่รู้เจ้าของเขาจะยอมหรือเปล่า:030:

ผมเองก็ยังไม่รู้ว่าเขาจะถ่ายอะไรบ้างนะครับ เพราะงานนี้ผมแค่ระดมพลและช่วยประสานงานให้เฉยๆ
    แต่ที่เดาๆ ก็คงจะเป็นความสามารถของสุนัขแต่ละตัว ส่วนกลุ่มหมาโชว์ก็คงถ่ายรูปร่างลักษณะโดยทั่วไป อาจจะมีคำถามบ้างตามสมควร

จากนั้นเขาคงเอาภาพทั้งหมดไปตัดต่อออกอากาศ เห็นที่บอกไว้ว่าอาจถึง 15 นาทีเลย

พวกเราก็มีหน้าที่เตรียมพร้อม ที่นอกเหนือไปจากนี้ก็คงรู้พร้อมๆกันวันงานนะครับ

ขออภัย ช่วงนี้ประชุมตลอด เลยเข้ามาบอร์ดได้ไม่บ่อย
    ช่วงเย็นๆ ใครว่างก็แวะไปศูนย์ฝึกดีวันบ้างนะครับ หากผมกลับไม่ดึกจะแวะไป เผื่อขาดเหลืออะไรจะได้เตรียมทัน
    ช่วยๆกันออกไอเดียนะครับ เรื่องรายการทีวี บอกตรงๆว่าแทบไม่เคยได้ดูเลยครับ
  • จัดที่จังหวัดไหน่ครับคุณพี่ ผมอยากไปด้วย มากๆ ขอจังหวัดที่จัดทีครับ ขอบคุณมาก พี่ๆ
  • :022: ก.ท.ม. คะ:012:แถวหมู่บ้านนักกีฬา
    เขาตั้งกระทู้ใหม่แล้วนะ นี้ก็เอามาจากกระทู้ใหม่เพื่อไม่รู้
    ไฟล์แนบ
    d1-map2.jpg 63K