ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

meeting surat pitbull(สายกัด)
  • สาระ: สายกัดลงสุด
    1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

CommentAuthorA_warriorwest CommentTimeJan 31st 2009
    ใครมีสายกัดดีๆๆ เอามาโชกันหน่อย ในสุราดหรือภาคใต้
    หรือใครต้องการเทส ติดต่อกลับมาได้
    เอ๋ 084-2444107 เทศบาล5 งัฟ

CommentAuthorjacot_jeen CommentTimeJan 31st 2009
    มีตัวเมียคับคุณเอ๋ pitbull ตาขุน สุราษฎร์
    15.5 และ 17.00 กก. ถ้าคุณเอ๋มี โทรกลับเลยครับ
    084-5073056 Jeen
    CommentAuthorA_warriorwest CommentTimeJan 31st 2009
    ตัวเมีย 16.5 (เหลือ 3 เขี้ยว)
  • นี่งัยคับจากกระทู้เก่าที่ไปหามา
    นี่งัยที่เลี้ยงไว้เฝ้าสวน
    นี่งัยที่บางคนบอกรู้ความหมายของมิ้ตติ้งรึป่าว
  • จะกัดกันทำไมนิ เค้าจะจัดมิตติ้งกาน
    จะมากัดแทนหมากันละ เค้าลงมาให้รู้ว่าจะจัดงานกัน
    ต่างคนต่างความคิด ต่างอยู่ สิทธิของใครกะของคนนั้น
    เรื่องหมาจะกัดหรือไม่กัด ถ้าคุณเลี้ยงสายกัด น่าจะรู้นะ
    ถ้าหมามานไม่กัดเรากะไม่สามารถสั่งมานได้หรอกค่ะ
    มิตติ้งนี้จัดขึ้นเพื่อมาสังสรรค์ คุยกัน ภาษาหมาๆๆ สายกัด
    คุณคงเข้าใจนะ ใครมีหมาดีหมาเก่งกะเอามาโชได้ ไม่ว่ากาน
    ลงเวปกะเพื่อประกาศให้คนในพื้นที่และจังหวัดใกล้เคียงทราบวันที่แน่นอน
    และบอกถึงการมีมิตติ้งค่ะ เข้าใจหรอก
  • ไอ้ผีที่มึงบอกจะจำชื่อใครที่ว่ามึง เชิญท่านมึงจำไปได้เลยระวัง Memory ในสมองมึงจะเต็มละกัน แม่งยังไม่เลิก ไม่เห็นด้วยก็อยู่เฉย ๆ ไม่ต้องมาสร้างกระแส อยากสร้างกระแส แน่จริงก็อย่าเป็นผีสิวะ รึว่ากลัวคนเลี้ยงสายกัดเค้าจะกระทืบเอา
    กูว่ามึง คงเลี้ยงพูเดิ้ลมั้ง วัน ๆ ก็นั่งแปรงขน จับแต่งตัวเป็นตุ๊กตา มึงถึงไม่รู้จักพิทดีพอ
  • นั้นแหละพี่เอ๋ผมก็บอกแล้วว่า เค้าจัดมิตติ้งกันไม่ได้เอาหมามากัดกัด ไอ้ผีตัวแรกมันมึนๆบอกว่ามิตติ้งก็ยังจะว่าเอาหมามากัดกันอีก
    แถมตัวหลังหลังว่าผมสองหัวอีก แต่ผมว่าสองหัวดีกว่าพวกมันที่ไม่มีหัว
  • to vespapink แต่งงานกันนะ อุอุ
    to ghost above me : poodle แปรงขน แต่งตัว แล้วไง กูไปแต่งตัวแปรงขนบนหัว ลูกป้ามึงฮื้อไง
    เค้ามีเหยียดผิว นี่มึงเล่นเหยียดพันธุ์หมา.... จะเหนือเกินไปแล้ว แษทททททท
    ไม่กลัวตัวอย่างมึงกระทืบหรอก บ้านเมืองมีขื่อ มีแป ไอ้พ่อเหนือกฏหมาย เกรียนเอ้ย
    ใช้แต่กำลัง เพราะมึงมันไม่มีหัว
  • :067::067::067: ฟังไอ้ผีนักบุญ แล้วเวียนหัว ตนเลี้ยงสายกัดมันบาปเอามาเทสมันบาปเอามาแมทช์ ยิ่งบาป แล้วที่พวกมึงเลี้ยงพิทเนี่ยไม่ได้มาจากชื่อเสียงที่มันเก่งเหรอ มันเป็นยอดหมาแกร่งที่สุดไม่ใช่เหรอ มึงเลยเลี้ยง แล้วมึงไม่ต้องคิดว่าจะรักษาชื่อเสียงพิท ภาพลักษณ์ อะไรของมึง เพราะมันเป็นแบบนี้นี่คือพิทบูล มึงจะให้มันเชื่องชื่อเสียงดี กูว่ามึงไปเลี้ยงแมวดีกว่าครับ แมวน่าจะเหมาะกะคนใจตุ๊ดอย่างมึง จะด่ายังไม่ลงชื่อ กล้าๆหน่อยไอ้ทิด อย่าทำตัวเป็นอีแอบ ถึงพวกกูจะเทสหมา แต่พวกกูก็ดูถ้าไม่ไหวพวกกูก็เอาออก พวกกูให้โอกาสมันสู้ในสังเวียน ไม่ใช่จูงเดินไปกัดหมาข้างถนนแล้วทำเป็นตื่นเต้น มันเจ็บนี่กูยอมรับ แต่มันมีโอกาสสู้ทุกครั้ง แล้วพวกกูก็ไม่เคยไปทำมันเจ็บหรือพิการ เจ็บทุกครั้งได้สู้ทุกครั้ง แล้วเวลาที่พวกมึงเอามันไปตัดหูนี่ไม่บาปเหรอ มันไม่เจ็บมั้ง แล้วมันเลือกที่จะหู้ด้วนใหม จะแช่งให้พวกกูโดนหมากัดก็ไม่เป็นไร ถ้ามันกัดกูก็สู้ แต่ถ้าพวกกูแช่งให้พวกมึงโดนจับตัดหูโดยไม่มีทางสู้อ่ะพวกมึงกล้าหรือเปล่า ใครชอบอะไรก็ชอบไป อย่ามาว่ากันดีกว่าไม่มีใครดีกว่าใครหรอก พวกกูบาปอย่างพวกมึงก็บาปอีกอย่า ถ้าจะว่ากันจิงๆแม่งบาปหมดแหละ พิทบูลเป็นยอดหมาคนเลี้ยงต้องเป็นยอดคน ไม่ใช่เป็นอีแอบแล้วมาเลี้ยงพิท สาด ระวังชาติหน้าเกิดมาหูด้วน
  • ถ้าชาติหน้ากูเกิดมาหูด้วน
    ชาติหน้าพวกมืงคงเกิดมาหน้าเละเหมือนหมาที่มืงพาไปกัดอะนะ
    อีnOk_surat ก็เหมือนกันแม่งอยู่ดีๆไม่ชอบชอบให้หมามากัดกัน
    หีมืงคงคันมากนะไม่รู้ไปเอาหมามากัดหรือจะออกไปหาควยอันใหม่มาเสียบ
    เป้นแม่งานนิมืงได้เอาหมามากัดกันได้ตังสมใจได้ควยอันใหม่คงถูกใจมืงแล้วนะ
  • มึงเป็นใครวะ tarotman 555
    ทำตัวเป็นเซียนใหญ่
    เซียนด๊อกด๋อย อาดิไม่ว่า

ผมไม่ใช่อีแอบ ครับ แล้วเลี้ยวแมวก็ไม่ได้แปลว่าตุ๊ด
    เลี้ยง pitbull แล้วเป็นตุ๊ด แบบคุณ ก็มีถมไป
    อีกอย่างเป็นตุ๊ดก็ไม่ผิดครับ ถ้าเป็นคนดี ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน และไม่เห็นแก่ตัว

ตัดหูไม่บาปครับ เหมือนกันกับ ขลิปจู๋เด็ก เด็กอยู่ไม่เจ็บ วางยาวางยา สุหนัดๆสนุกๆ

คนที่เป็นนักมวยมันไม่อยากต่อย มันก็บอกโค้ชครับ ว่า กูกลับบ้านนะ
    แต่หมาเป็นเพื่อนเดรัจฉานครับ ทำไปเพราะ สัณชาตญาติ ป้องกันตัว
    แต่พวกมึงตังหากละครับ ที่จับมันหย่อนลงไปใน pit

แล้วพูดมาได้ "พวกกูก็ไม่เคยไปทำมันเจ็บหรือพิการ "
    เลือดเต็มหน้า มึงบอกไม่เจ็บ ควญ มึงเรียนจบ ปอเหี้ยไรมาเนี่ย ปอกุ้งเผาอ๋อ?
    หมาไม่เก่งมึงก็หรอกขายเด็ก ขายทิ้ง ขายเเฎก
    ขากก!ถุย สถุล สันขวาน
    หมามันเจ็บ กูถามมันแล้ว กู คุยกับหมารู้เรื่อง มึงเข้าใจไหม
    ทรมานสัตว์ ไอ้ สัตย์
  • ขอชมพี่ VESPAPINK หน่อยนะคับว่าสุดยอดจริงๆ
    อย่างที่พี่เค้าว่า เอาเจ้าของหมามาต่อยกันเลยแล้วก็วางเดิมพันกันใครต่อยชนะก็เอาเงินไป หมาจะได้ไม่เจ็บ จะได้รู้บ้างว่าเวลาอยู่ในสังเวียนมันกดดันแค่ไหน
    จะได้รู้ว่าแล้วเวลาโดนคู่ต่อสู้ ต่อยมันเป็นยังไง ขอเถอะคับ
    " หมามันพูดไม่ได้ ได้แต่ทำตามเจ้านายสั่ง"
    "ถ้ามันพูดมันคงด่าคุณว่า ไ อ้ สั ด แล้ว"
    จัดเพื่อ อะไร มิตติ้งถ้าจัดแล้วแค่คุยกันก็ว่าไปอย่าง ผมว่าจัดเพื่อเอาหมา มาโชว์กันคุยว่าของผมสายเลือดนั้น ของผมสายเลือดนี้
    แล้วก็เอาหมามาเทสกัน โถ่ คุณ ใครก็ว่าหมาตัวเองเก่ง ทั้งนั้นแหละ แล้วก็ท้ากันว่า กัด เท่าไหร่ วันไหน น้ำหนักเท่าไหร่ ทั้งที่หมา มันไม่รู้เรื่องเลย ทำไมไม่ลองท้ากันว่า ต่อยกันไหม เดิมพันเท่าไหร บ้าง คับ หมามันจะได้ดีใจบ้าง
  • คุณผีค่ะ ละเสือก ollo พ่อ ollo แม่มุงหร๊าค่ะ
    ถึงได้มาเสือกกะนู๋นิ พ่อกะแม่ คุณผี ชาติที่แล้วไปเย็ดกะหมามาหร๊าค่ะ
    นู๋ละงง คือ นู๋ประกาศลงเวปเพื่อพี่ๆๆน้องๆๆ ละคุณเปงใคร มาจากไหน มาเสือกอารายค่ะ
    ม่ายเข้าใจ หมา คุณผีกะไม่ใช้ ละมายุ่งอารายไร นู๋ยู้ของ นู๋ดีๆ คัน ollo มาไหมค่ะ
    คือพี่ผี จะไปเสือก ที่ไหนกะรีบไปซะ ไปไกลๆๆตีนได้ละ
    คือ จะไปกัดใครกะไป แต่อย่ามาเสือกเรื่องของนู๋
    นู๋เปงแค่คนประกาศลงเวป มิตติ้ง กัดใครกะดูให้ดีๆๆหน่อย
    ไม่ช่ายเหมือนหมาสายกัด ที่กัดไปทั่ว พวกเดียวกะหมา กะไม่บอก หุหุ
  • ไอผีตัวบนที่ด่ากูอะ
    มืงไปดูข้างบนไปว่ากูโพสว่างัย
    กูไม่ได้เหยียดพันหมา
    แต่กูเกลียดพวกที่พาหมามากัดกัน
    มาดิ
    มาทืบดิ
    อย่างน้อยกูก็กล้าเปิดเผยใช่ชื่อจิง
    แล้วมืงอะเรร่อนแบบผีไม่มีศาลนานเท่าไหร่แล้ว
    แม่งพอเห็นอะไรดีๆรีบใช้ชื่อจิงเอาหน้า
    แม่งพอแบบนี้ไม่กล้าเอาตัวเองออกเอาผีมาบังหน้าโถๆๆๆ
    แบบมืงอะเค้าเรียกตุ๊ดของจิง
    กูบอกตรงๆง่ายๆสั้นๆ
    คัยยจะด่ากูก็ตั้งกระทู้มาด่ากูเลย
    กูบอกตรงๆว่า
    กูของประนามพวกที่เอาหมามากัดกัน
  • ผีหลายตัวโคตร จะรู้ไหมเนี่ย ว่าผีตัวไหนมั่ง 555+ กลุ้มจายยย
  • ไอ้ผีตัวแรก หรือตัวไหน ที่มึงไม่ชอบสายกัดมึงก็อยู่เฉย ๆ ไปเลย
    อยากมีเรื่องนัก บอกมา แจ้ง ชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรด้วย กูจะจัดให้ สาดดด
    แม่งนักเลงตัวหนังสือทั้งนั้น
  • อ่านตั้งแต่ ต้น ยัน จบ
    แรกๆ ก็ โอ เค สุภาพชน คุยกัน กับผี
    ชกกัน คนละหมัด สองหมัด
    หลังๆ เหมือนอะไร รู้เป่า...........

พอเหอะ พี่ น้อง ปล่อย วาง และ อาย กันบ้าง
    ทุกท่านที่คิดออกมา พูดออกมา ถูกทั้งนั้น มันแล้วแต่โลกของใคร

แต่ถ้าจะชักธงรบ ต่อกันเลย
    ได้กลายเป็นเหมือนสิ่งที่เราเลี้ยง

มันฮิบหาย...............แล้วมันจะได้อะไรหว่า
  • เห็นด้วยกะพี่จุ๊ฟคับ

ทีแรกก้อตอบโต้กันอย่างมีเหตุผล

แต่ไปไปมามาผมว่ามันไม่ช่ายละ

นี่เว็ปสนทนาแลกเปลี่ยนความคิดนะคับ

ติชมได้แต่ต้องมีมารยาทคับ

ผมว่าพี่ๆๆทุกคนคงเป็นผู้ใหญ่กันแล้วนะคับ

น่าจะแยกแนะผิดชอบชั่วดีได้...อายเด็กมันคับ
  • ไอ้ผีตัวที่ท้าเค้าให้แจ้งที่อยู่ กับ เบอร์โทร อะ
    ทำไมมึงไม่แจ้งที่อยู่มึงเองหละ
    ไอ้ฆวยเอ๊ย มึงมันก็ไม่ต่างอะไรไปจากสิ่งที่มึงพิมพ์ด่าเค้าเลยนะ...พ่อนักเลงตัวหนังสือ
    ตลกหวะ ไอ้ งั่ง 555
  • ว่าจะไม่พูดแล้วแต่ขอใช้สิทธิ์ชี้แจงหน่อย 1. กูไม่เคยบอกว่าเป็นเชียนอะไรที่ไหน 2. เรื่องเดือดร้อนไม่เดือดร้อนก็อยู่ที่มุมมองของคนว่ะ 3. มองอย่ามึงว่าไม่บาปแต่กูว่าบาปและกูก็ไม่ได้เอามาพูดก่อนเก็บไว้ในใจไม่วิจารณ์ใครที่เอามาพูดเพราะยกตัวอย่าง 4. มึงขาดความรู้เลยบอกว่าหมามันบอกไม่ได้เวลาที่มันไม่ไหวมันจะมองหน้าพี่เลี้ยงหรือเจ้าของว่าไม่ไหวแล้วหมาพวกกูมันคิดเป็นมันไม่ใช่ยีนด้อยอย่าเอาหมามึงมาเเป็นตัววัดและเวลาที่เลี้ยงสมบูรณ์มันจะคึกอยากกัดสมบูรณ์หมายถึงแข็งแรงมีกล้ามไม่ใช่อ้วนเป็นหมู
  • 5. ที่กูบอกว่าไม่ทำมันเจ็บกูหมายถึงพวกกูไม่เคยทำและสั่งใครทำ เวลาสู้มันเจ็บแต่มันได้สู้ คิดแบบลูกผู้ชายมึงคงไม่เข้าใจ 6. กูไม่เคยขายหมาใครเพราะกูไม่ใช่เซียนแล้วสายหมาที่กูเก็บแต่ละสายเทพทั้งนั้นกูทุ่มไปเยอะว่ะแล้วกูก็ไม่ได้เดือดร้อนเงินที่ต้องขายหมาแดก 7. การแมทช์หมาถ้า วงเงินไม่เกิน 50000 ไม่มีกำไลหรอก พวกกูเลี้ยงเวลาฟิต ค่าอาหาร ค่าอาหารเสริม ค่าแรงงาน ก็ 50000 แล้วยังไม่รวมอุปกรณ์ สรุปมึงขาดความรู้ขาดข้อมูลพูดไปตามความคิดเห็นของมึง พูดเองคิดไปเอง ตามสมองอันชาญฉลาดของมึงสั่งมา
  • 6. ถ้าจะให้กูเชื่อว่ามึงไม่ใช่อีแอบมึงก็เปิดเผยตัวเองมาดิ ทีหลังเวลามึงไม่ชอบอะไรอยากแสดงความคิดเห็นมึงก็ลงชื่อแล้วพูดเลยเผื่อมึงขาดข้อมูลคนอื่นเค้าจะได้บอกมึงมีอะไรไม่เข้าใจเค้าจะได้ไปนั้งคุยกะมึงให้เค้าใจถึงบ้านมึงต่อหน้าพ่อแม่และครอบครัวมึง จะพูดมึงยังไม่กล้าแล้วมึงจะไปทำอะไรได้ ไม่มีใครเค้าไปกระทืบมึงหรอกเสียเวลามึงไม่ต้องกลัว รุ่นใหญ่เค้าไม่กระทืบกันหรอก ถ้ามึงสงสัยอะไรอีกมึงลงชื่อมาเลย จะได้นัดคุยกันให้เข้าใจ ที่บ้านที่ถิ่นมึงเลยดีมะ
  • กูนี่แหละที่ให้ไอ้ผีทิ้งเบอร์โทร อยากเคลียร์อะไรมาได้ที่มหาชัย ถามหา บอย ท่าฉลอม ฝั่งนี้เค้ารู้จักกูทั้งนั้น ผมไม่ชอบมีเรื่องมีราวกับใคร แต่ถ้าใครมาไม่ดี ผมไม่เคยกลัว ที่ไม่ลงชื่อเพราะู้ เดี๋ยวจะหาว่าเป็นนักเลง หาเรื่อง แต่สิ่งที่มึงทำมันเหมือนหมาลอบเห่า ลอบเห่าตั้งแต่ต้นจนจะจบ ไม่เคยลงชื่อ นักเลงเค้าไม่ทำอย่างมึงหรอก คำว่านักเลงไม่จำเป็นต้องใช้กำลัง (ถ้าไม่จำเป็น) (อย่างที่คุณtarotman) และแน่จริงมึงเปิดเผยตัวมาเลย คนที่พร้อมจะให้คำตอบมีอยู่แล้ว เยอะด้วย
    กูเบื่อที่จะมาต่อล้อต่อเถียงกับมึงว่ะ ไอ้ตุ๊ด
  • จากผีหมาสายกัด

เบื่อจังโว้ย แม่งท้าตีถ้าต่อย ถ้ามึงแน่จริง ไอ้เจ้าของหมาที่เลี้ยงมันไว้กัดเดิมพัน มึงต่อยกันเองก่อนวางเดิมพันกันเองไม่ต้องไปเกี่ยวกับหมา

หมามันไม่รู้เรื่อง หมามันกัดตามสัญชาติญาณของหมา ถ้าถามว่ามันอยากเจ็บตัวไหม มันก็ไม่ยากเจ็บตัวหลอก

ก็เหมือนพวกมึงไง ไม่อยากเจ็บตัวกัน เลยเอาหมามากัดกัน แล้วหมาใครชนะ คนนั้นเจ๋ง แมน ถุย พวกมึงแหละตุ๊ด

อยากโชว์แมนแต่ไม่กล้าตีกล้าต่อยกันเอง และแม่งก็ใช่เพื่อนที่จรงรักภักดีต่อมึงก็คือหมา เอามาแทนตัวมึง

แมนสัตว์ๆ

สงสารหมาวะ...................ต้องมารับใช้เจ้านายตุ๊ด

เออถ้ามึงต่อยกันเองก่อน เสร็จแล้วค่อยเอาหมามากัดกัน มึงทำได้อย่างนี้ กูขอกราบตีนวะ

ปล.มึงไม่ต้องมาท้ากรูต่อยหลอก มึงไปท้าหมามึงมากัดกับมึงโน่น สัตว์เอ้ย...........
  • บง บอย ฆวยไรไม่รู้จักหวะ
    ลงรูปด้วยดิ เห็นที่ไหนจะสอยถูกตัว
    เบอร์ทงเบอร์โทร ที่ยงที่อยู่ ก็ไม่รู้จักลงให้เรียบร้อย
    พวกแอบอ้างรึเปล่าก็ไม่รู้
    เชื่อมึงก็บ้าแล้ว
    ส่วนผมไม่ขอเปิดเผยตัวนะ ให้หมามันงงเล่น เอิ๊กๆ เอียงหัวไปเอียงหัวมา น่ารักดี
  • :063::063::063::063::063::063::063::063::063:ไม่เคยชอบผี
    แต่วันนี้ผีทำในสิ่งที่ถูกต้อง
    คือการต่อต้านการทรมานสัตว์
    คงไม่ต้องบอกนะคับว่าผีท่านไหน
    ขอเข้าข้างผีและชื่นชมผีทุกท่านที่ต่อต้านการกระทำแบบนี้ครับ
  • จากผีเทพ ใจบุญ

ถึง tarotman

โอ้แม้เจ้า ท่าน tarotman เลี้ยงหมาเทพ แสดงว่าท่านคงต้องกราบไหว้ " หมา " พร้อมของเส้นไหว้ทุกวันแน่ อย่าลืมขึ้นบาสศรีไหว้หมาพร้อมพานไหว้ครูด้วยนะ หมาเทพ

...............หมาเทพ...............แต่ดันมาอยู่กับคนเลี้ยงหมาๆ...........ที่คุยกับหมารู้เรื่อง.........ที่เข้าใจว่าหมามันชอบกัด คุยกับมันรู้ว่ามันไม่เจ็บ

สุดๆ เดี๋ยวพาไปรายการโทรทัศน์เรื่องจริงผ่านจอ

อาตมาขอบินทบาต เถอะพวกที่เลี้ยงหมาเอาไว้กัดกันเพื่ออะไรก็แล้วแต่ มันบาปนะ สงสารมัน

ส่วนใครที่เลี้ยงสายกัดแล้วไม่ได้เอามันไว้กัด เลี้ยงเพราะสงสาร เพราะเป็นเพื่อนที่จงรักภักดี อาตมาขอโมทนาบุญ
  • :006:แรงจริง ๆ
  • CommentAuthorvespapink CommentTime1 วันก่อน
    คือ
    เอาแบบนี้ดีกว่า
    ลองเอาคนที่ต้องการจะเทสหมานะ
    แล้วเอาหมาไปผูกไว้ที่ที่มันมองเห็นเราได้ชัด
    แล้วคุนก็ลงสนามไปในกรอบ4เหลี่ยมที่คุนตั้งขึ้นมา
    แล้วก็ต่อยกันให้หมาดูมันคงจะได้อารมเหมือนที่พวกคุนเอามันมากัดกันนะ
    ถ้ามันลงเงินพนันได้มันคงอยากจะบอกว่ากูต่อเจ้าของกู

ในกรอบ4เหลี่ยม แล้วต่อยกัน เท่านี้ก็รู้แล้วว่าไม่มีจิตวิญญาณศิลป์ปะการต่อสู้ในสายเลือดเลย คนไทยป่าว เค้าต่อยกันบนเวทีแทบทุกวันมวยไทย มวยสากล
    สายเลือดนายขนมต้มอะ วันอาทิตย์นั่งดูมวยกับสายกัดที่บ้านด้วยซ้ำไป ไอ้นี้ไม่ใช้คนไทยแถมยังดูถูกพิตบูลอีก ไอ้ใจไส้เดือนเอ๋ย
    เอางี้ ต่อยกันไม๊บนเวที4เหลี่ยม ,มีกรรมการ มวยไทย มวยสากล ว่ามา เดิมพันเลย-ถ้ากูชนะกูไม่เอาเดิมพัน- จะพาหมาที่บ้านไปดู

ขออภัยท่านเจ้าของบอร์ดจริงๆครับ ที่ไม่สุภาพ มันน่ารำคาญคับก่อกวนแบบไม่เข้าใจอะไรเลย
  • :064:โถๆๆๆๆ
    ไอผี
    มืงคิดมาได้เนอะ
    ว่ากูมาป่วนบอร์ด
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ในกรอบ4เหลี่ยม แล้วต่อยกัน เท่านี้ก็รู้แล้วว่าไม่มีจิตวิญญาณศิลป์ปะการต่อสู้ในสายเลือดเลย คนไทยป่าว เค้าต่อยกันบนเวทีแทบทุกวันมวยไทย มวยสากล
    สายเลือดนายขนมต้มอะ วันอาทิตย์นั่งดูมวยกับสายกัดที่บ้านด้วยซ้ำไป ไอ้นี้ไม่ใช้คนไทยแถมยังดูถูกพิตบูลอีก ไอ้ใจไส้เดือนเอ๋ย
    เอางี้ ต่อยกันไม๊บนเวที4เหลี่ยม ,มีกรรมการ มวยไทย มวยสากล ว่ามา เดิมพันเลย-ถ้ากูชนะกูไม่เอาเดิมพัน- จะพาหมาที่บ้านไปดู

ขออภัยท่านเจ้าของบอร์ดจริงๆครับ ที่ไม่สุภาพ มันน่ารำคาญคับก่อกวนแบบไม่เข้าใจอะไรเลย
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    นี่คือที่ผีโพสขึ้นมาแล้วมาว่าผมไม่สุภาพ
    ไม่สุภาพยังงัยวะผี
    มาก่อกวนแบบไม่เข้าใจอะไร
    กูว่ามืงมากกว่านะไอ้ผีที่ไม่เข้าใจอะไร
    ว่ากูดูถูกพิทบูล
    กูไม่ได้ดูถูกมันแต่กูอยากให้พวกมืงเข้าใจความรู้สึกหมามันมั่ง
    แล้วมืงท้ากูต่อยเนี่ย
    ขนาดแสดงตัวมืงยังไม่กล้าเลยแล้วจะมาท้ากูไม่มีเหตุผลจะเถียงสันดารเดิมก็ออกดิ
    ไม่ด่าบุพการีก็ท้าต่อย
    ผีมันก็คิดได้แค่นี้แหละว๊า
  • บง บอย ฆวยไรไม่รู้จักหวะ
    ลงรูปด้วยดิ เห็นที่ไหนจะสอยถูกตัว
    เบอร์ทงเบอร์โทร ที่ยงที่อยู่ ก็ไม่รู้จักลงให้เรียบร้อย
    พวกแอบอ้างรึเปล่าก็ไม่รู้
    เชื่อมึงก็บ้าแล้ว
    ส่วนผมไม่ขอเปิดเผยตัวนะ ให้หมามันงงเล่น เอิ๊กๆ เอียงหัวไปเอียงหัวมา น่ารักดี
    ----------------------------------------------------------------------------------
    สืบเนื่องจากกระทู้นี้
    มึงแม่งตุ๊ด ควายเอ๊ย กูไม่ใช่มะม่วง จะมาสอยได้งัย กูไม่อยากเถียงกับควายที่แม่งไม่รู้เรื่อง พอกูเปิดเผยตัว แม่งหาว่ากูแอบอ้าง แม่งสงสัยหน้าตามึงจะเหมือนกุ้งมั้ง (พวกขี้อยู่บนหัว) แน่จริงมึงเปิดเผยตัวมาเลย ไม่ต้องมาเห่า
    **กูขอจบแค่นี้ และกูจะไม่เข้ามาดูกระทู้นี้อีก เบื่อพวกเห่าใบตองแห้ง***
    ** และขอเชิญชวนท่านที่นิยมสายกัด เลิกต่อล้อต่อเถียงกับพวกผี ที่แม่งชอบหลอกหลอนได้แล้วครับ เสียจิตประสาทพวกเราหมด**
    ** ถ้ามันแน่จริงมันคงเปิดเผยตัวกันมาแล้ว ไม่เป็นผีหลอกอยู่ทุกวันนี้หรอกครับ**
    ** พอจะรู้แล้วแหละว่ามันเป็นใคร เดี๋ยวถ้าชัวร์เมื่อไหร่ผมจะแจ้งว่ามันเป็นใคร **
  • มีแต่เอาส้นตีนลูบหัวครับ หมาเทพที่บ้าน 555 ก็คงจะปล่อยไปตามความเข้าใจของใครของมันนะ เรื่องต่อยมวยนี่กูต่อยมาเยอะแล้วครับ ตั่งแต่อายุ14 นอกเวทีกูก็ต่อยมาเยอะแล้วครับ มากกว่านั้นกูก็ทำมาแล้วครับ ไม่ใช่ไม่เคย เรื่องต่อต้านนี่กูไม่ว่าครับ เป็นเรื่องของใครของมัน แต่ที่นี่มีคนเล่นสายกัดไม่เยอะหรอกครับ ไปต่อต้านตามเวปสายกัดดีกว่าครับ แต่เค้าให้ลงทะเบียนก่อนนะ จะได้รับผิดชอบคำพูดตัวเอง เชิญเลยครับ ต่อต้านได้แต่อย่ากวนตีน หรือถ้าคิดว่าพร้อม ก็มีเรื่องกันเลยดีกว่าครับ พิทบูลมันเป็นแบนี้มานานแล้ว พวกมือใหม่ หรือเล่นตามกระแส หรือไม่ได้เลี้ยงพิท ก็คงไม่เข้าใจ หรอกครับ ผู้ใหญ่หลายๆท่านในเว็ปนี้ ก็เคยไปดูแมทช์ มาแล้วครับ มันเป็นเรื่องของพิทบูล เมื่อเลี้ยงพิทก็ควรรู้เรื่องนี้บ้าง
  • เกือบลืม กูว่าพวกมึงแม่งสับสนแล้วครับ หมาก็คือหมา ครับ กูเลี้ยงยังงัยกูก็ไม่ให้ไปทำร้ายคนครับ แพงแค่ไหนถ้าจะหลุดไปกัดคน กูยิงทิ้งหมดครับ เพราะคนสำคัญกว่าครับ ยังงัยกูก็รักเผ่าพันธุ์มนุษย์มากว่าครับ แต่กูเห็นพวกมึงออกตัวแบบ นับญาติกะหมา มึงอย่าไปเลียนแบฝรั่งเลยครับ พวกต่อต้านที่เมืองนอกมันได้เงินครับมันเลยทำ คือเป็นวิธีหาเงินของมันครับที่มันทำ เอาเป็นว่ามึงก็ต่อต้านไปของมึง ไม่มีใครไปกวนในกระทู้มึง เวลาเค้าโพสต์สายกัด มึงก็ไม่ต้องมากวนดีใหมครับ มึงอย่าคิดว่าเป็นผีแล้วไม่มีใครจับมึงได้ ถ้าเรื่องมันบานปลายแล้วพวกกูปี๊ดๆขึ้นมาก็จะทำทุกวิธี ให้รู้ว่ามึงเป็นใคร อยู่ที่ไหน มึงเชื่อไหมว่าทำได้ พวกกูยอมรับว่าพวกกูนักเลง แล้วก็ไม่ใช่สันดาลเดิมด้วยเพราะไม่เคยปกปิด แบบนี้เป็นปกติของกูเลย และกูไม่เคยไปก่อกวนกระทู้ใครหรือกวนตีนใครก่อน เพราะกูไม่มีปมด้อยอะไรที่ต้องทำแบบนั้น กูมาดูเว็ปนี้เพราะมาซื้อของ ทั้งหมา ทั้งอุปกรณ์ ของใครดีๆเทพๆกูเก็บหมดถ้ากูถูกใจ อยู่ใครอยู่มันอย่ามากวนตีน เอาความคิดอิจฉาคนอื่นไปทำมาหาแดกดีกว่าครับ จะได้ไม่ต้องอิจฉาใคร
  • สุดยอดครับ tarotman สืบได้เมื่อไหร่บอกด้้วยครับ หมั่นไส้แม่งจริง ๆ พวกนี้ แน่จริงแม่งไปต่อต้านที่พิท ตอนเค้ากำลังเทสหมากันสิวะ จะนับถือแม่งเป็นวีรบุรุษเลย เผลอจะรวบรวมเงินสร้างอนุสาวรีย์ให้แม่งเลย..
  • vespapink คนนี้หน้านับถือนะ ไม่ชอบก็บอกไม่ชอบ ใจกล้าดี ในฐานะที่เวปนี้เป็น ของส่วนกลางทุกคนมีสิทธิ์ ออกความเห็น คุณไปตั้งกระทู้ประท้วงเลย ทำมันไปเรื่อยๆ พวกผมจะไม่ไปกวนกระทู้คุณ แต่เวลาเค้าโพสท สายกัดคุณก็ไม่ต้องมากวนดีใหม เพราะถ้ามากวนกระทู้ที่ไม่ใช่ประเด็นตัวเองมันเหมือนมาหาเรื่อง อยู่ใครอยู่มันดีกว่าครับ เอาแบบสร้างสรรค์ ไม่ใช่แบบทำลาย สงสารหมาแต่กำลังจะทะเลาะกะคน แยแยะหน่อยครับ
  • แล้วคุนเห็นข้อความไหนคับ
    ที่บอกว่าผมทำลาย
    ถ้ามีช่วยเอาขึ้นมานะคับ
    แล้วผมจะตั้งกระทู้ใหม่ขึ้นมาแล้วถามคนทั้งบอร์ดว่ามันทำลายรึป่าว
    ถ้าคนทั้งบอร์ดบอกว่าทำลาย
    ผมจะตั้งกระทู้ขอโทษพวกคุน
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3857&page=1#Item_0
    นี่งัยที่พวกคุนบอกว่าเป็นเกมกีฬา
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3353&page=1#Item_0
  • ไล่แล้วยังไม่ไปเซ็งเป็ด
  • "ผมคือผีตัวแรก" ต้องขอขอบคุณ หลายๆท่านที่เห็นด้วยกับผมและ ไม่ชอบการทารุณสัตว์แบบนี้ กระทู้เเรก โอเครได้มีเวลาเข้ามาบ่อยแต่หลังๆผมไปต่างจังหวัดมาไม่มีโอกาศได้พิมพ์ พี่ๆคงสังเกตุได้ หลังๆผีๆทั้งหลายจะใช้คำพูดที่ไม่เหมาะสมไปบ้าง เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า ผมเองก็ขอจบกระทู้ไปตั้งนานแล้ว แต่พอมาดูอีกที โห้ เม้นกันกระจาย ชอบๆๆ เหมือเอาไมไปแย่รังผึ่งอ่ะมันดี แต่มันแบบมีสาระน๊ะครับ ช่างเหอะ ใครเค้าอยากจะกัดให้มันกัดไป คุณ vespapink ผมนั้งอ่านกระทู้ คุณก็ ขอบคุณน๊ะ ที่เห็นด้วย คุณเป็นคนดี และอีกหลายๆคนที่เห็นด้วย
    กระทู้นี้ ถ้าเราเกรียนไปตั้งแต่แรกโดยไม่ใช้เหตุผล คงไม่มีใครสนใจ แต่ถ้าเราใช้เหตุผล ก็มีคนให้ความสำคัญ ส่วนไอ้คนที่รู้ต้วเหอะๆๆ มาหาหน่อยสิมาเลยไม่ได้เกรียนน๊ะ อยากจะรู้ด้วยว่ารู้จริงอ่ะป่าว ตอนเเรกจะเปิดตัวเเล้ว เหอะๆๆ เอออยากรู้จริงๆว่ามันรู้จริงไหม จะเอา 9 มม เป่าสะเเมร่ง ปากดี

เหอะๆๆ ตลกดีจังครับ
  • ไม่ยุ่งกันนี่ดี่ที่สูดทางใครทางมัน เค้าอยู่กันอย่างนี้มานานแล้ว ใครชอบอะไรก็ชอบไป ไม่มีปัญหา ไอ้ที่มีปัญหาคือ เข้ามายุ่งกะคนอื่น (เสือก)
  • เกือบลืม 9 มม.นี่เป็นการ ขู่ หรือเปล่าครับ หรือเป็นการท้า ครับ ที่บ้านมี ตั่งหลายกระบอกยังไม่เอามาอวดเลยครับ อย่าเอาขนาดปืนมาคุยกันดีกว่าครับ ไม่ดีนะ
  • ทำไม ไม่จัดในตัวเมืองสุราษฏร์ครับ

ที่ตาขุนน่ะผมว่ามันล่อแหลมเกินไปนะ

ผม ก็ อยู่ที่สุราษฏร์นะครับ เมื่อไม่กีวันมานี้ก็มี Meeting Pitbull กันไปแล้วเป็นสายโชว์ครับ ทุกคนก็เอาหมามันกันเต็ม

ครั้งถ้าถ้าจะจัดอีกผมว่าควรจัดในเมืองดีกว่านะครับ เพราะ มันเป็นศูนย์กลาง