ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผม Lerzchai "ขอโทษครับ"
  • อ่านแล้วจะได้เย็นลง:005:
    ไฟล์แนบ
    image001.jpg 60K
  • ขอบคุณครับ
  • :062::060:ผมไม่เข้าใจพวกคุณจริงๆ ว่าทำไมคุณถึงได้ใจแคบคิดว่า ใหม่หรือ 28k เอาบอกซ์โดมาผสมกับพิทบลู ผมไม่รู้ว่าใครบอกคุณ แต่ผมอยู่ด้วยในวันที่เริ่มบรีดพ่อของลูกหมาชุดนี้ และได้รู้จนพ่อหมาชุดนี้โตเป็นพ่อพันธ์แล้วได้ทำลูกหมาชุดนี้ออกมา ซึ่งผมรับประกันได้ว่าโคตรเง่าของหมาชุดนี้เป็นพิทบลูแน่นอน ซึ่งจริง ๆ แล้วผมเป็นคนหนึ่งที่ไม่ค่อยมายุ่งเรื่องของคนอื่น แต่ว่าใหม่ (28k) เป็นเหมือนน้องชายของผม ผมจึงอยากออกมาพูดบ้าง พวกผมบรีดหมากันมาใช้เวลานานเนื่องจากเราคงไม่งบที่จะสั่งหมานอกสำเร็จรูปเข้ามา แต่เราก็ค่อย ๆ เก็บหมาที่เราบรีดเอาไว้มาต่อเลือดกัน และกว่าจะได้หมาที่เราอยากได้ก็โคตรนาน ซึ่งคงไม่เร็วอย่างคุณหรือใครที่มีพ่อนอกแม่นอกอยู่ในมือ และที่ผมอยากถามคุณก็คือ คุณโจมตีหมาชุดนี้ทำไม คุณกลัวทำไม กับคนที่ไม่ได้มีหมาที่สำเร็จรูปอย่างพวกคุณ และสุดท้ายนี้ ผมเบื่อสังคมหมาที่เป็นอย่างนี้มาก แล้วตัวผมก็ไม่ได้ไปงานหมามานานมาก เพราะเบื่อไอพวกที่แม้งอยู่ต่อหน้ากันก็ยกมือไหว้กัน แทบจะกอดคอจูบปากกันพอลับหลังแม้งก็แทงหลังกันพรุนเป็นร้อยๆๆรู พวกคนอย่างนี้ไม่น่าเชื่อว่ามีจริงในสังคมนี้ แต่ผมยืนยันได้เลยว่ามีจริง ไม่มากก็น้อย.......... โน๊ตจอมทอง 0865132554 ท้าพิสูจน์เรื่องจริงที่เกี่ยวกับหมาชุดนี้
  • :013:ถ้าคำขอโทษอย่างไม่มีสำนึกของคุณใช้ได้ผล แล้วเค้าจะมีตำรวจไว้ทำไม ถ้าอย่างนั้น ฆ่าคนตายแล้วขอโทษตำรวจคงไม่จับ เนอะ ????? :013: โน๊ตจอมทอง
  • ไอ้พวกไม่รู้ถึงความจริงใจแม่งเสือกจริงๆไอ้สัตว์....
  • ที่notejomtongพูดว่า ที่มีพ่อนอกแม่นอกอยู่ในมือ
    ชั่วโมงนี้ถ้าเป็นหมาแดง ผมก็ยังไม่เห็นมีใครนอกจากคอกพระรามสาม โอ๊ยถ้าจะพาดพิงถึงพระรามสามอ่ะนะ ผมดูว่ากับหมาชุดนี้ไม่เห็นว่ามีอะไรที่เขาจะต้องกลัวด้วยประการทั้งปวงเลยอ่ะ แม้กระทั่งตัวหัวของคุณยังเปรียบไม่ได้กับตัวสุดท้ายของเขาเลย เฮ้อ คิดมากไปเปล่าว๊ะ
  • ก็พ่อหมาของคุณ28k
    ดันหน้าเหมือนไอ้หมาพันธุ์ที่ว่านั่นมากจริงๆ
    เลยทำให้คนอื่นๆเข้าใจผิดอะดิ
  • :045:แล้วมึงเสือกอะไรกับเขาทุกเรื่องไอ้ผีจุดชะนวนอยู่ได้ไม่มีอะไรทำไงมึง
  • แล้วมึงไม่เสือกกะเขาหรือวะ มันก็เสือกกันทุกคนอ่ะ
  • ** ถ้าขอโทษกันก็จบๆๆๆ ไม่น่าจะมีอะไรถ้าเข้าใจผิดนะคุณ ปลัด

แต่พวกผีก็อย่ามาแหย่ๆๆให้เสียขบวนๆๆๆๆ เราไม่ได้ผสมจิงๆๆอย่างที่

พี่ชายโอ๊คบอกนะ 5555.++++

เมาดีกว่าๆๆๆๆๆๆ
  • พูดได้ดีว่ะ อนาคิน