ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยินดีต้อนรับ BLUEMA กลับบ้าน
  • :022:เมื่อปี2008 ธุรกิจหลายธุรกิจ ได้เจอปัญหาภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ตัวดิฉันเองก็เช่นกัน ธุรกิจที่ทำต้องหยุดชะงักหมด เป็นหนี้ก้อนโต สุนัขทุกตัว ที่เลี้ยงไว้ กระจัดกระจายไปคนละทิศละทาง และ1ปีที่ผ่านมา ดิฉันทำทุกอย่างเพื่อปลดหนี้และลองทำทุกอย่างเพื่อให้ตัวเองยืนได้อีกครั้ง ในที่สุดวันนี้ ดิฉันก็ได้รับหนึ่งในสมาชิกในบ้านกลับมาอยู่ด้วยกันที่บ้านแล้ว ขอบคุณพี่ๆหลายๆท่านที่ห่วงใย และคอยถามไถ่มาตลอด 1 ปี ขอบคุณสำหรับกำลังใจจากพี่ๆในกลุ่มพิตบลูบางท่าน ขอบพระคุณมากค่ะ
    บลูม่า กลับมาแล้วค่ะ
    สมาชิกใหม่ กำลังจะมาในเร็วๆนี้
    ไฟล์แนบ
    b12.jpg 113K
  • สู้ๆๆครับขอเป็นกำลังใจให้ครับ
  • :006:ยินดีด้วยครับ
  • ยินดีด้วยครับ

ทุกวันนี้คงถึงเวลาที่เราต้องทำอะไรเพื่อสุนัขที่เรารักบ้างแล้วครับ
  • เป็นกำลังใจให้นะครับ
  • :063::063: อ่านข้อความของคุณ HJJ_PITTEAM แล้วดีใจด้วยครับที่สามารถกลับมายืนสู้ได้อีกครั้ง สิ่งที่เกิดขึ้นเป็นสัจจธรรมของวงจรชีวิต หรือโลกการทำธุรกิจครับ...ปัญหากับอุปสรรคเป็นของคู่ชีวิตที่เราหนี้ไม่พ้น และต้องผ่านมันไปให้ได้....หนี้สิน กับผลกำไรเป็นของคู่กับการทำธุรกิจขึ้นอยู่กับว่าสิ่งไหนจะมาหาเราก่อน...แต่เรื่องราวต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นทั้งหมดถ้าเราผ่านมันไปได้จะทำให้เราแข็งแกร่งขึ้นครับ ขอเป็นกำลังใจให้ และขอต้อนรับเข้าสู้ชีวิตใหม่อีกครั้ง....สู้ ๆ ๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    BZN1_BD.jpg 95K
  • :m110:ดีจัยด้วยน๊าพี่หงส์ ,,

ไว้เด๋วว่างๆ จะเข้าไปเยี่ยมบลูม่านะจ๊ะ ...:m054:
  • จ้า..พี่หงษ์รบกวน ช่วยติดต่อสมาชิกตัวที่สองให้หน่อยสิ เจ้าเมลอน คิดถึงมากมาย
  • ผมชื่อจัยแอ้น เป็นน้องของพี่บูลม่าแต่คนละคอกครับ ลูกบูลชิปหมอต้อมเหมือนกัน สวัสดีครับพี่บูลม่า
  • :o032::o032:จัยแอ้นครับ:o032::o032::o068::o068:
    ไฟล์แนบ
    DSC046642.JPG 48K
  • น่ายินดีที่สุดเลย ใครก็คงอยากกลับบ้าน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0508.jpg 56K
  • :033:ขอบคุณนะคร๊า...
    คุณwa..จัยแอน..แหล่มๆ:063:
    คุณFinn คะ..ตัวนี้ลูกคัยเอ่ย
    พอดีตกข่าวอ่ะค่ะ ตั้งแต่สมาชิกในบ้านแยกย้ายกันไป
    ไม่เข้ามาดูเลย ทำใจไม่ได้