ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

COME BACK AGAIN...FOR UPDATE NEW VERSION OF TUGGBOAT X BIGSHOT' S DAUGHTER.... BY EPK ! !
  • สวัสดีพี่ น้อง ชาวพิตบูลโชล
    ทาง EPK ! ขออนุญาติอัพเดทพัฒนาการล่าสุดของลูกสุนัขจากผลงานการบรีดของ EPK ! ชุดล่าสุดระหว่าง TUGGBOAT X BIGSHOT ให้ได้ชมกันอีกครั้ง เพื่อเป็นการพักยกจากบรรยากาศร้อน ๆ จากวงการพิตบูล และการเมืองไทย....ทาง EPK! ขอน้อมรับทุก ๆ ความคิดเห็นที่ติชมเข้ามา และขอถือโอกาสนี้ประชาสัมพันธ์ให้พี่น้องชาวพิตโซนได้ทราบ โดยเฉพาะผู้ที่สนใจ และกำลังมองหาสุนัขในสไตล์ BULLY CLEAN & CORRECT ดี ๆ ไปเลี้ยงสักตัว เพราะลูกสุนัขสี บลู 3 สี(BLUE TRI) ตัวนี้ จะกลับมาให้พี่น้องได้จับจองกันอีกครั้ง เนื่องจากท่านที่ได้เคยจับจองไว้ เกิดติดขัดปัญหาบางประการ จึงยังไม่สามารถนำสุนัขกลับไปเลี้ยงได้ในขณะนี้ จึงขอยกเลิกข้อตกลงไปก่อน ฉะนั้นพี่น้องท่านใดที่มีความสนใจ และกำลังมองหาลูกสุนัขในสไตล์นี้จริง ๆ ลองติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 087-6898399 ทาง EPK ค่อนข้างมั่นใจว่าลูกชุดนี้ไม่น่าจะทำให้ท่านผิดหวัง

หมายเหตุ: รูปเหล่านี้เป็นรูปที่ถ่ายไว้ล่าสุดเมื่อสองวันก่อน

ขอขอบคุณเจ้าของบอร์ดสำหรับพื้นที่ในการประชาสัมพันธ์ และขอบคุณทุก ๆ ท่านที่แวะเข้าเยี่ยมชมกระทู้ด้วยครับ

EPK...(EXOTIC PITS KENNEL)
    ไฟล์แนบ
    AD-TUGG-vs-BIGSHOT.jpg 39K
    BZ_BD.jpg 54K
    BZ_BD_2.jpg 75K
    BZ_BD_3.jpg 69K
    BZ_BD_6.jpg 60K
  • รูปเพิ่มเติมครับ
    ไฟล์แนบ
    BZ_BD_4.jpg 97K
    BZ_BD_8.jpg 83K
    BZ_BD_9.jpg 83K
  • แหล่มมากครับ ชอบมาก ราคาแรงมั๊ยครับ
  • สาวหล่อ เทห์จริงๆ
  • แหล่มมากมาย (สุดตรีนเลยครับ)
  • :o013: โอ้วแหลมมากๆครับ หา 3สีเมียอยู่ครับ แต่ตอนนี้ เศรษฐกิจอย่างนี้ ตังคืน้อยจ๊า เลยต้องทำใจ
  • BTP_18: ขอบคุณมากครับ สำหรับเรื่องราคาโดยส่วนตัวผมคิดว่าไม่แรงนะครับเมื่อเปรียบเทียบกับคุณภาพของลูกสุนัข

/aod/: ขอบคุณมากครับ

aa: ขอบคุณมากครับ

akachaikeng: ขอบคุณมากครับ

pitbullwa: ขอบคุณมากครับ โดยส่วนตัวผมเองก็ชอบสีนีมากครับ และเป็นสีที่ชอบมากที่สุดสีหนึ่งเลย เพราะดูแล้ว classic ดีครับ

ผมต้องขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุก ๆ ความคิดเห็นที่แสดงเข้ามา และสำหรับทุก ๆ สายที่โทรกันเข้ามาสอบถาม สำหรับท่านที่สนใจจริง ๆ อยากให้รีบหน่อยครับ เพราะใกล้จะปิดการขายแล้วครับ ....:007: :007: :007:
  • อยากเอามาเป็นเมียไอ้ตัวนี้จังครับ แต่ไม่มีตังครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize%20of%20SNV32306[1]4.jpg 55K