ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :062:ก้อคู่นี้ไงหล่ะครับ คนละพ่อแม่กัน ต่างอายุกัน สวยทั้งคู่

ตัวดำเพศเมียเค้าชื่อ..SERENA อีกตัวก็เพศผู้มีนามว่า...KEVIN

..SOLD OUT..:m008:
    ไฟล์แนบ
    P1060468.jpg 70K
  • ตัวนี้ RAMA3_CONVICT เป็นพ่อของ KEVIN:m001:
    ไฟล์แนบ
    convic.jpg 40K
    convic 1.jpg 70K
  • ต่อมกิเลสพุ่งปรี๊ดดด!!:m002:
  • ตัวนี้ ROCZILA พ่อของCONVICT ปู่ของKEVIN ครับคุณ..wa:m113:นอนดึกนิครับ:m052:
    ไฟล์แนบ
    ROCKZILLA.jpg 30K
  • ตัวนี้ไม่ต้องบอกว่าใคร...ตาของ KEVIN.:m098:
    ไฟล์แนบ
    remy3.jpg 15K
  • ตอนนี้2เดือนกว่าๆ..หน้าอกกับกาดูกไม่ต้องพูดถึง..เต็มๆ:m075:
    ไฟล์แนบ
    P1060465.jpg 61K
  • ส่วนนี่ RAMA3_TITUS พ่อของยัย SERENA ครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    Picture2.jpg 71K
  • BLAZE พ่อTITUS ปู่SERENA:m048:
    ไฟล์แนบ
    BLAZE.jpg 63K
  • ตัวนี้เจ้าเดิมครับ:m002:เป็นตาของ SERENA
    ไฟล์แนบ
    remy4.jpg 54K
  • :m032:เอายกคู่ไปเลย KEVIN+SERENA มีคุณตาตัวเดียวกัน อนาคตก็ทำ..Double REMY ไปเลย แล้วก็มีROCZILAกับBLAZE พ่วงท้ายคอยให้กำลังใจอีก..คุณwa ว่าดีมั๊ย(โคตระระโม้เลยตู):m002::m006::m093:
    ไฟล์แนบ
    REMY LINE.jpg 62K
  • คนผิดหวัง:

ขอบคุณมากครับ ที่ให้รายละเอียดอย่างดียิ่ง (เคยถามหลายคอกแล้ว ดูท่าทางไม่ค่อยสนใจ ส่วนมากจะไม่ตอบ ถ้าตอบก็กว้างๆ ไม่ค่อยรู้เรื่อง)คงคิดว่าตอบไปก็ไม่ซื้อ เสียเวลาเปล่าๆ ส่วนตัวผมคิดว่าในวงการสุนัข PITBULL ยังค่อนข้างแคบ ยิ่งมาเจอเจ้าของคอกสุนัขบางคอกดังกล่าวข้างต้น ยิ่งไปกันใหญ๋ วกเข้าเรื่องของผมดีกว่า ผมต้องการตัวผู้สีออกดำๆหน่อย แต่ตัวที่เหลือของคุณสีน้ำตาล ไว้โอกาสหน้าผมจะมารบกวนใหม่ ท้ายนี้ขอชมเชยในการเป็นพ่อค้าตัวจริงของคอกสุนัข PITBULL เพื่อเป็นตัวอย่างให้แก่คอกอื่น (เคยถามหลายคนที่เลี้ยงว่า ซื้อคอกไหนดี ทุกคนบอกตรงกันว่า RAMA3 ดีที่สุด) ผมเชื่อแล้วครับ
  • หน้าบาน ตัวลอยแต่เช้าเลยตู:o013:เจอคุณผิดหวังพูดชมกันแบบนี้ ถ้าถามมาตรงๆผมตอบทุกคนครับ(ยกเว้นพวกป่วน):o054:
    ในค่ายพระรามสามเรามีอยู่เกือบ50 ส่วนมากมี2สีครับ ส่วนสีดำมีอยู่:067:เดียวก็คือ LONDON แม่SERENA..นั่นเอง:o001:
    ถ้าสีดำขอแนะนำลูกของETค่ายBB.ครับ..ลองโทรสอบถามดูเห็นมีตัวผู้สีดำอยู่แต่ตอนนี้มิรู้หมดยัง:063:
    ไฟล์แนบ
    ET.jpg 67K
  • เล่นชมกันแบบนี้เดี๋ยวพวกก็เล่นเอาหรอกครับหาว่ามาชมกันเองแต่ก็ขอบคุณสำหรับคำติชมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_5581.jpg 72K
    DSC_5560.jpg 98K
    DSC_5562.jpg 71K

สวัสดีครับ มันเรื่องจริงที่ต้องบอกครับพี่น้อง แต่ก็เสียดายที่ SERENA เป็นหญิง ไม่งั้นเมื่อคืนไปเอามาแล้ว โอย.....ผิดหวังอีกแล้ววววววววววว
  • เอาเป็นสามสีได้มั้ยครับ(สีบลู)
    เจ้าตัวเล็กที่อยู่ข้างๆตัวใหญ่แต่ตอนนี้โตแล้ว45วันได้แล้วมั่ง
    ไฟล์แนบ
    5-0-fkdwxmzk-4.jpg 74K

ตัวผู้ สีน้ำตาลหรือสีแดง ในรูปมองไม่ค่อยชัด (โทษทีไม่อยากใช้โทรฯเพื่อให้หูได้พักมั่ง)
  • ตัวนี้สีนี้เลยครับ
    แต่ไม่รูขายไปรึยังลองโทรสอบถามดู0814887888(เอก)
    ไฟล์แนบ
    5-0-ibgvghc6-7.jpg 88K

ช่วยโพสให้ใหญ่หน่อยครับ (สีบลู)
  • bassbass:

สวยมากๆครับ โหดมากๆ ตัวที่มีปลอกคอหนามยาวๆ ราคา ประมาณกีบาท ครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
  • ตัวที่มีหนามยาวลงรุปให้ดูเล่นๆครับชื่อcycloneได้มีคนซื้อไปเมื่อปีที่แล้ว
  • TITUS X LONDON / 59 DAYS PPS.>.:m046:
    ไฟล์แนบ
    500.jpg 75K
  • เพศเมียคอกเดียวกับ KEVIN ครับ (ตัวเมีย1เดียวในคอก):o001:
    ไฟล์แนบ
    a6.jpg 105K
  • KEVIN...KEVIN...KEVIN...:m050:
    Reserve..คนจองชื่อไรคับ..ขอเสียงหน่อย:m027:
    ถ้ามองดีๆที่หน้า KEVIN จะมีสัญลักษณ์อยู่ระหว่างกระบอกปากกับสต๊อบหน้า..มันเป็นขวัญ(ขน)ย้อนขึ้นไม่เหมือนใคร..เท่ห์ดี:m001:
    และไม่มีใครเหมือน:m044:
    ไฟล์แนบ
    P1060466.jpg 83K
  • ขอเทียบหน้าตรงกับพ่อหน่อย..:m083:
    ไฟล์แนบ
    ต้อม+convice.jpg 70K
  • สายกัดหรือเปล่าเนี่ย
    หุ้นเหมือนนักมวยปล่ำเลย สงสัยเลี้ยงเอาไว้ต่อสู้กันแน่ๆเลย

โอ๊ยยยยย โหดร้ายทำใจไม่ได้ ฮา................
  • ฮาฮา..นักมวยปล้ำตัวน้อยนี้อีก3วันจะครบ3เดือน:m066:
    ไฟล์แนบ
    P1060475.jpg 99K
  • VICT..น้อยย่อง:051:
    ไฟล์แนบ
    P1060472.jpg 60K
  • VICTน้อยคอยรัก..:m024:

ตัวนี้เจ้าของคือ K'เก่ง@แปดริ้ว ขายไปในราคา 45,000 baht.
    ไฟล์แนบ
    P1060479.jpg 62K
  • เฮียยืมมาให้ลูกเล่นสักสองสามวันได้เป่า
    ลูกมันร้องอยากเลี้ยงลูกหมา คิดว่าเด็กๆเล่นวันสองวันก็เบื่อ แล้วจะรีบคืนให้
    รับรองไม่ทำตายหรอก ฮ่าๆๆ
  • :m006:เว้ยเฮ้ย kevin ขาเป็นขาเลยวุ้ย โตขึ้นจะสวยกว่าพ่อมันหรือป่าววะเนี๊ยะ
  • ตอนนี้เควินอยู่แปดริ้วครับผม

เฮียย้ง พี่โจ้ไม่ต้องห่วงผมนะครับ

ลูกพี่ใหม่ผมรักผมมาก(เพราะผมหล่อ)

ปล.พี่โจ้อย่าลืมUKCผมนะครับ แล้วเจอกันทุกmeetting ครับ
  • :o001: มีคนอุปการะแล้วหรือนี่ ดีจังเลยนะครับ อิจฉาว่ะท่าน
  • เสียดายมาไม่ทันเจ้า KEVIN นึกแล้วเสียดายครับ มีลูกเจ้า CONVICT เหลืออีกไหมครับ :m019:
  • ฝากบอกเฮียใหญ่ด้วย มีคนกำลังมองหาหมาโต อยู่ในกระทู้ looking for pitbull
    คนที่ต้องการซื้อ ชื่อ Henra จาก Indonesia

ไม่รู้จะแนะนำไปที่ไหนดี
  • ขอบคุณครับ..Mafia..วันนี้รับชมภาพได้แล้ว:m001:..เดี๋ยวบอกเฮียให้นะครับ:m008:

หมาโตไม่รู้:m038:แต่ที่แน่ๆต้นเดือนหน้ามีลูกจาก3เหล่านี้แน่:m127:
    ไฟล์แนบ
    3x.jpg 82K
  • เห้ย...พี่ลูกไอ้บิสจะออกแร้วเหรอ:o012:เก็บตังไม่ทันเรยอ่ะบอกเฮียขอแป๊ะไว้ก่อนได้ป่ะพี่:o008::o008::o008:
  • ต้นเดือนหน้า ไม่ทราบว่า CONVICT ผสมกับใครครับ แล้วเจ้า BLITZ ผสมกับใครครับ แล้วจะติดตามข่าวสารครับ :o016:
  • :o001: ตัวลายเสือนี่ชื่ออะไรครับ GOZILLA หรือ COCO ครับ ผมติดตามหมาพระราม3รู้จักไม่หมดครับ
  • :o001: SERENA ผมสนใจอ่ะครับ เล็งใว้นานแต่ดันอุ้ม3สีมาซะงั้น ตอนนี้ก็สนใจอยู่ครับ แต่ๆติดปัญหานิ๊ดนึงครับ อิอิ อยากอุ้มๆserena
  • :o001: แหมไอ้หมาพระราม3นี่มันหล่อจริงๆเลยว้อย
  • ตัวลายเสือ ตัวนี้ ชื่อ T BONE จ้า
  • :o001: เฮียใหญ่ ก๊าบอยากใด้ serena ก๊าบ :o040:
  • :m019: ไม่ทันแล้วก๊าบ คุณpitbullwaก๊าบ ผมอุ้มเจ้า serena กลับมาพักนึงแล้วอ่ะก๊าบ :m102:
    ไว้ทำวัคซีนครบผมจะอัพเดทรูปให้ดูละกันนะครับ น่าจะราวๆสิ้นเดือนนี้ ตอนนี้2เดือนครึ่งน้ำหนักอยู่ที่9.5กิโลครับ อิอิ
    อ่อผมเปลี่ยนชื่อจาก serena มาเป็น dollar นะครับแฟนผมว่าชื่อเก่าเรียกยากอ่ะครับมันยาวไปนิสสส :m008:
  • :o001:โห 9.5เลยหรอ น้ำหนักใช่เล่นเลยนะนั่น หักกว่าตัวผมอีกตัวผมไม่ค่อยกิน ตอนอยู่ตัวเดียวอ่ะ อิอิ ยินดีด้วยครับใจจริงผมก็อยากใด้แต่ ขาดทุนทรัพย์ ตอนนี้ปั่นงานเพิ่มแล้วครับ
  • :o001: rama III อัพเดรทลูกหมามาอีกสิครับอยากดูๆเอาเจ๋งๆนะครับ
  • ช่วงนี้กำลังยืดขออุบไว้ก่อน
  • อัพเดทรูป ดอลล่า(serena) ครับ คุณโจ้ คุณpitbullwa :o001:
    จริงๆแล้ว กะอุบไว้ก่อนอัพเดททีเดียวตอนใกล้ๆ3เดือน แต่มันว่างครับตอนนี้ แบบว่านอนไม่หลับอ่ะ:o042: เลยจัดซะหน่อย 555 :o028:
    เป็นไงมั่งครับ2เดือนครึ่งกับน้ำหนัก9.5โล:o003:
    ไฟล์แนบ
    2.5 month - 9.5 kilo.jpg 91K
    2.5month - 9.5kilo.jpg 67K
    2.5 month - 9.5 kilo....jpg 62K
    2.5 month.jpg 16K
  • อู๊ย!!!:o012:สวยล่ำขนาดนี้ LONDON จ่ายลูกกระดูกใหญ่อยู่แล้ว.. ยอมรับเลยว่าเลี้ยงดูดี:m001:
    รูปนี้ BLACK SHAQ :m017:เป็นตาของ LONDON
    ไฟล์แนบ
    black shaQ.jpg 29K
  • คิดถึงเควิ้นจัง:o020:ฝากบอกเจ้าของทั้งสองด้วยว่าของโปรดของเค้าคือ"ชีส"..:o043:..ชอบม๊ากกกก
    ไฟล์แนบ
    P1060152.jpg 59K
  • คุณโจ้ครับ เจ้า KEVIN สบายดีครับ:005:เจ้าของเค๊ารักมากครับผมไปดูเรื่อยละครับ:063:ตอนนี้เริ่มบึกแล้วนะครับ:063: