ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: MosChino 4 month for sale :::
  • ~MosChino~
    4 month old. "Big Bone"
    Crush (Heff x Camella) x Trix (Renny x Bellaluna)

~For Sale~
    ไฟล์แนบ
    Chino4M.jpg 22K
    Chino3.jpg 23K
    Chino2.jpg 24K
    Chino1.jpg 19K
  • Cool Pedigree
    ไฟล์แนบ
    Ped_Moschino.jpg 50K
  • ทำไมพ่อแม่มันเตี้ยแล้วลูกมันสูงว๊ะ
  • สายเลือดเยื่ยมเลย
  • คุณพี่ผี ป่วนเมือง ดูเก่งจังเลยยยย เห็นแค่นี้ก็รู้แล้วเหรอว่าลูกหมาสูงหง่ะ หุหุ :002: โครตตลกพี่ผีจิงจิ๊ง ฮาหว่ะ จุ้นไปเรื่อยยยย :060:

ลูกหมาสวยดีคับ ตัวหนา อกกร่างดี :063:
  • ผมก็ว่ามันสูงนะ แต่ก็สวยดีแหละ เตี้ยแบบพ่อแม่ ยังกะหมาพิการ

ผีอีกตัว
  • :o024::o024::o024::o024::o024:
    ไฟล์แนบ
    Chino4.jpg 26K
  • ลูกหมาเทพ ได้มาฟรีต้องรีบขายยยยยยยยย อิอิ
  • iรูปล่าสุดหรือยังครับ
  • คุณผีครับ ของฟรีดีๆ แบบนี้มีที่ไหน จะได้เอามั่ง หุหุ อ่านไปตลกไป คิดได้ไงว่ะ

พวกดีที่ลอบกัดเขาเท่าน้านนนนน

ขอโทษ จขกท. ด้วยครับ คืออดไม่ได้ตลกคนสิ้นคิด

ลูกหมาสวยมากครับ สายเลือดเจ๋งจริงๆ
  • 4 เดือนขนาดนี้ ไม่ธรรมดานะ
  • ล่าสุดแล้วคับบบบ Update Update !!!

:o055::o056::o057:

:o017:
    ไฟล์แนบ
    Chino5.jpg 27K
  • ของผมจะห้าเดือนอยู่แล้ว ยังไม่ได้ครึ่งเลยคับ