ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่ม FreeDom Pit ครับ
  • หวัดดีชาวFree Dom Pit...จร้าาาาาาา:m024:
    ไฟล์แนบ
    f110.jpg 91K
    a24.jpg 95K
    a18.jpg 89K
  • ตัวนี้เลยครับ ที่ว่าจิ๊ดมาก ต้องหาปลอคคอ ดีๆใส่ประมานว่าล่ามติดโซ่
    ไฟล์แนบ
    Money990036.jpg 58K
    Money9900352.jpg 62K
    Money990023.jpg 58K
  • จัดไป

ตัวนี้ 8 เดือนกว่าๆ วันที่ 6 เดือนหน้าจะเข้า 9 เดือนแล้ว

หมาชื่อไทเกอร์ อยู่จันทบุรีคับ
    ไฟล์แนบ
    421.jpg 56K
    328.jpg 62K
    248.jpg 60K
    188.jpg 53K
  • อันนี้รูปตอนไทเกอร์ยังตัวเล็กๆคับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0033.jpg 55K
    520.jpg 83K
  • มีพิท มีเพื่อน มีความสุข

มาช่วยกันสานต่อมิตรภาพระหว่างกันให้เบ่งบาน และสรรค์สร้างสังคมพิทบูลของเราให้แข็งแรง

ยินดีด้วยครับ
  • ขอบคุณ ป๋ามาร์ค มากครับ
  • :016:เน็ทหลุดคับพี่ๆ หงุดหงิดจัดเลย....เข้าไปแจมได้แป๊ปเดียวเอง

อุส่าจะ show รูปที่วาดไว้ทำเสื้อกลุ่มซะหน่อย....เซ็งเลยะ

แล้วเน็ทเสือกมาเล่นได้อีตอนตี1 (แล้วตูจะออนกับใครว่ะเนี้ย):022:

ยังไงจะเอารูปมาไห้เลือกดูกันคับ......แต่อาจไม่สวยมากน่ะคับ เพราะวาดเอาแค่คล่าวๆ

เอามาให้เลือกกันก่อนคับพี่......:029:
  • เห็นวันนี้มีคนเข้ามาคุยกันเยอะแยะเลย.....ดีคับ:063:

สิ่งดีๆ อีกสิ่งหนึ่งที่ได้มาจากการเลี้ยงหมายี่ห้อ พิทบูล ไม่นึกเหมือนกันว่า

เลี้ยงหมาแล้วมีเพื่อนคุยเยอะขนาดนี้......:005:ยังไงก็ยินดีต้อนรับพี่ๆ ทุกคนด้วยน่ะคับ

เข้ามาคุยกันแล้วพิมพ์ไม่ทันก็ไม่เป็นไรคับมานั้งอ่านกับ พี่โต้ง ก็ยังดี...อิอิ พี่โต้งแซวคับพี่....:030:

สวัสดีคับคุณพี่มาร์ค:031:........เน็ท truewifi พี่มันใช้ไม่ได้เรื่องเลยนะพี่กรุณาปรับปรุงด้วยพี่......เฮ้ย!!!...ผิดมาร์คนี้หว่า...โทดคับโทด..อิอิ:030:
  • ดีใจที่เห็นพวกท่านรวมตัวกันแบบนี้ครับ :063::063::063:

คนเรากว่าจะเห็นคุณค่าของมิตรภาพก็ต่อเมื่อได้เสียมันไปแล้ว
    ก็หวังว่าพวกท่านจะรักษามันไว้ให้ดีนะครับ

การเลี้ยงสุนัข ถือเป็นกิจกรรมสันทนาการเพื่อการผ่อนคลายในยามว่าง

เลี้ยงหมาเอาเพื่อน คุณจะได้พวกและมิตรภาพ
    เลี้ยงหมาเอาถ้วย คุณจะได้ศตรูและความขัดแย้ง

สวัสดีครับ :005:
  • เลี้ยงหมาเอาเพื่อน คุณจะได้พวกและมิตรภาพ
    เลี้ยงหมาเอาถ้วย คุณจะได้ศตรูและความขัดแย้ง

ได้ใจจังเลย ประโยคนี้
  • น้องเอ๋ย แค่เรื่องทำมาหากินก็ปวดหัวจะตายอยู่แล้ว หากจะต้องมาปวดหัวเรื่องการเลี้ยงหมา พวกพี่ขออยู่เฉยๆดีกว่า

นี่ละคือวัตถุประสงค์ ของชมรมคนว่างงานและสมาพันธ์ผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย ของกลุ่มพิทบูลเทพฯ ฮ่าๆๆๆ

พวกพี่ตั้งชื่อในเชิงประชดว่าคนว่างงานทั้งที่งานแต่ละท่านรัดตัวแทบทุกคน
    ก็เพราะกิจกรรมของกลุ่มพี่มีเพียบ ทั้งมีทติ้ง สังสรรค์ ลากน้ำหนัก ท่องเที่ยว ดำน้ำ ฯลฯ

อยากเห็นพวกคุณสามัคคีกันครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทักทายครับมีอะไรชี้แนะได้เลยครับ
  • อ๋อ เกือบลืม ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะครับ :005:
    ไฟล์แนบ
    mafia1.jpg 60K
  • ยินดีต้อนรับเสมอครับพี่มาร์ค
    ว่างๆมาจอยกันกับพวกเรานะครับมีแต่ฮาๆๆๆๆ
    และขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆครับ
    พวกเราจะรักษามันไว้ให้ดีครับกับคำว่ามิตรภาพ
  • แฮ่ม ป๋ามาร์ค ไอ้หยา !!!!!! แต่งตัวกระชากวัยเกิ๊นนนนนนนนน 5555555
  • สวัสดีค่ะ พวกพี่พี่ชาว freedom pit ยูริ ขอแจมด้วยนะค่ะ
  • :015: เห้อๆผมยาว ... ภูเก็ตเราคงรุ้จักกันแล้วนะ ครับ

เรามานุกกันดีกว่าครับ 555
  • ผมยาว ควรไปตัดคับ คุณyao มันจะดูแล รักษายาก ปัญหาหนังศรีษะ จะตามมา รังแคเอย ผมแตกปลายเอย อาการคันศรีษะจะถามหา

ควรหมักผมบ้างอาทิตย์ละครั้ง ใช้แชมพู ตอนนี้ผมว่า FREE&FREE น่าจะดีสุดๆ ไม่มีส่วนได้ ส่วนเสียนะครับ ดีจริงๆ

แล้วอย่าลืมนวดซ้ำทุกครั้งหลังสระนะครับ ตอนนี้เค้ามีสูตรใหม่ สูตรเย็น ลดรังแค และอาการคันศรีษะ

การตัดผมก็อาจจะต้องเลือกช่างนิดนึงนะครับ ถ้ามีแหว่ง มีเว้าจนเกินงามจะดูไม่หล่อ

ตอนนี้ทรงที่ฮิต น่าจะเป็นทรงเกาหลี แบบปาดๆก็แล้วแต่ลองก้มดู ว่าเราเอียงซ้ายหรือเอียงขวา รักชอบแบบไหนก็ลองดูเลยนะครับ

รักนะ จุ๊บส์ จุบส์ พอขำขัน
    ไฟล์แนบ
    artsmen-dot-net_data1976_40734073.jpg 34K
  • ป๋ายุทธมาเอาฮาไป 1 ดอก อิอิ!!!
  • โดนไปฮาเต็มๆ
  • อยู่มีนบุรีครับ บ้านเกิดอยู่ระยองหิ
    ไฟล์แนบ
    ตุ้งแช่หล่อมาก.jpg 35K
  • รามอินทรา กม. 8 คับ :m041:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ107_resize.jpg 67K
  • ซื้อเงาะ 2 โล ครับ...........อ้าวเข้าผิดเว๊ป........หวัดดีจ้า กลุ่มใหม่ใหญ่เบ้อเร่อ รวมตัวกันใหได้หลายๆ คนนะแล้วไปถล่ม กลุ่ม สกูบ้าพิทกัน.. ... มีพิทมีเพื่อน