ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาร์คสุดหล่อครับ
  • จริงๆอภัยได้เป็นดี เรายังต้องเจกันอีกนาน คนที่จากศัตรูกลัับมาเป็นมิตร มันจะสนิทว่ามิตร ที่กลายเป็นศัตรูนะครับ

โลกแห่งไซเบอร์ มันก็อย่างนี้ อารมณ์ครับ อารมณ์ในช่วงนั้นพาไป ถ้าย้อนไปคิดแล้ว คงตลก ไม่มีอะไรหรอกครับ ใจเย็นๆ

ในโลกแห่งความเป็นจริงทุกวันนี้ เราทุกคนก็ถูกคน ติฉิน นินทากันอยู่แล้ว ไม่ว่าจะดีแค่ไหน มีคนด่าว่าแน่นอน อย่าคิดมาก