ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลข้า ใครอย่าแตะ
  • มี pit มีเรื่อง :o019:
    เอ้ย.. มี pit มีเพื่อนคับท่านปลัด ยังไงเราก็รักหมาเราคับ:o036:
    แต่ตอนนี้ผมอยากมีเรื่องกับ ข้างบ้านอิ๊บอ๊าย...แม่งเลี้ยงบางแก้วผสมวัด
    เห่า25 ชม./วัน พอเราบอกให้ดุหมา อีดอกเเม่งหันไปบอกหมา:o037:
    ....ห..นิ..ง..อย่าเห่าซีลูกกกกกกกกกกกก...(ลากเสียงเหมือน โน้ต เดี่ยวไมโครโฟนเป๊ะเรยยย)เราก็ได้แต่กัดฟัน กับคิดในใจว่า อีดอกทองเอ๊ย...:o051:
  • ทั้งหมดเนี่ยหมามันไม่รู้เรี่องทำตามที่ถูกสอนมา สิ่งที่มีปัญหาคือคน ถ้าใครพอจะรู้ก้อรู้ว่าควรจะแก้ที่ใคร :015:
  • ผมว่าคิดง่ายๆ นะ ถ้าหมามันดุ ใครจะกล้าจูงมันออกไปเดินเล่น หรือพาไปไหนต่อไหน ดังนั้นตัวผม ถ้าผมเห็นใครจูงหมาออกไปไหนได้ แสดงว่า หมาตัวนั้น ไว้ใจได้ระดับนึง ไม่ถึงขนาด เข้าไปลูบหัวได้ แต่ ก้อวางใจได้ว่าอยู่ห่างกัน ซัก 2-3 เมตร ไม่น่าจะมีอะไร นะ
  • ส่วนมากคนเค้าจะกลัวผมมากกว่ากลัวหมาน๊ะไม่รู้ทำไมครับท่านปลัด555
    ไฟล์แนบ
    Phot-00154.jpg 39K
  • แหม....คุณottopitbull
    หน้าตาสไตล์นี้ น่าชวนมาเดินเล่น แถวหน้าร้านที่ผมมีเรื่อง ให้เจ้าของร้านขาสั่นเล่นๆครับ 555 +++
  • ไว้ว่างจะให้คุณปลัดพาชมเมืองก็แล้วกันน๊ะ(อย่าลืมพาแวะร้านนั้นด้วยล่ะ555)