ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เดอะ เหลือก โชว์ล่องแก่งหินเพิง
  • เฮ้ยมีคนเห็นด้วย แฮะ ถ้าเป็นจริงมีฮา......:m021::m116::m110:
  • กลับบ้านละ
  • กำลังหัดให้ มันโดดแบบใส่ลังกาเกลียวอยู่ โดดแบบนี้ มันเด็ก ๆ 555+

โก๋หน้ามน เอง
  • แบบนี้ใช่ป่ะ ท่านโก๋อ่อน เอ๊ย โก๋โอ๊คสุดหล่อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0100A.JPG 41K
  • อ่ะโหหหหห เอาเข้าไป นี่ลังกา เกลียวนอก เกลียวใน กลับหลัง นํ้าไปอยู่ข้างบนด้วย บีเจ มันเทพ จริงๆนะพี่ ฮ่าๆๆๆ
  • เห็นกล้ามมันหรือเปล่า
    ช่วงนี้คึก อยากทำอะไรในแนวสะใจ ไฟกำลังแรงต้องรีบก่อนเหี่ยว

เชิญชวนทุกท่านเตรียมหมาของท่านไว้เลย ใครมีอะไรที่มันเอกซ์ตรีมสุดๆ เราจะหาเวทีให้ท่านได้โชว์

1. หมาเตี้ยสุด
    2. หมาใหญ่สุด
    3. หมาหนักสุด
    4. หมากล้ามสวย
    5. หมาแข็งแรงสุด
    6. หมาโดดไกลสุด
    7. หมาโดดสูงสุด
    8. หมาห้อยนานสุด
    9. ฯลฯ

หรือใครคิดว่าหมาท่านมีอะไรที่เหนือกว่าคนอื่น ที่ใครเห็นต้องตาค้าง รีบเอาออกมาโชว์ :017:
    ไฟล์แนบ
    a3.jpg 51K
  • งานนี้สวยไม่สวยไม่สน สนแต่ว่าเอ๊กซ์ตรีมจริงหรือเปล่า

พบกัน 18 ตุลาคมนี้ แน่นอน
  • เหอๆ โดดสูงสุด นี่ น่าลองเข้าชิงนะเนี่ย เหอๆ
  • ผมทำงานหนักมาทั้งปีอยากให้อะไรกับชีวิตบ้าง
    อย่างเช่นอะไรที่ได้หลุดโลกอย่างนี้ต้องทำให้กับตัวเองบ้าง
    และก็คนที่เรารักและเข้าก็รักเรา(น้องหมา)ต้องให้เพื่อเป็นการตอบแทน
    ผมขอจอง2ทีครับ อยากรู้รายละเอียดทำไง ช่วยด้วยครับ
  • กลับบ้านละครับ พรุ่งนี้ขอคำตอบด้วยนะครับ
  • ค่าใช้จ่าย สำหรับสองท่าน เหมาจ่าย 5,000 บาท ตกคนละ 2,500 บาทครับ

ราคานี้รวม
    1. ค่าห้อง พักสำหรับสองท่าน + สุนัขหนึ่งตัว
    2. ค่าอาหาร + เครื่องดื่ม สี่มื้อ
    3. ค่าล่องแก่ง
    4. ค่าเช่ารถ ATV
    5. ค่าเล่นและอุปกรณ์ บีบีกัน
    6. ค่าเล่นและอุปกรณ์ เพ้นท์บอล
    7. กิจกรรม ภาคสนาม เช่น ขี่จักรยานเสือภูเขา โหนสลิงลงจากต้นไม้ ไต่เชือก ฯลฯ

เพื่อความปลอดภัย การนำสุนัขมางานนี้ เราจะรับเฉพาะกลุ่มผู้เลี้ยงสุนัขพิทบูลเท่านั้น
    ที่ไม่รับสุนัขพันธ์อื่นเพราะเกรงว่า หากเข้าปล่อยหมาเขาวิ่งเข้ามากลางดงที่ล่ามพิทบูลไว้
    อาจจะเกิดความไม่ปลอดภัยได้

วันงาน 14-15 พ.ย. 52 หากมีอะไรเปลี่ยนแปลงเราจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

หมายเหตุ:
    งานนี้เราใช้บริการของบริษัท รุ่งอรุณบอร์ดคาสติ้ง เป็นผู้ดำเนินการจัดงาน ประสานงาน และอำนวยความสะดวกแก่คณะทัวร์ของเรา

หากท่าน มีข้อแนะนำติชมประการใด ยินดีรับฟังครับ
  • โอ้ว ค่าใช้จ่ายหน้าสนใจมาก เดี๋ยวต้องหา วิธีไปอีกที

ตอนนี้เหลือแค่เซ็ตเป็นสะดวกก็จะมัน พะย่ะค่ะ ฮ่าๆๆ
  • เอ่อ แล้วเรื่องการเดินทางไปอ่ะพี่ อันนี้มีหรือไม่มีก็ได้นะครับ แค่ถามเฉยๆ

คือถ้ามีก็จะดีเลิศแต่จะจัดการยังไงคงลำบาก

ถ้าไม่มีก็จะได้หาทางไปเอง เหอๆ
  • ถ้ามีคนไม่สะดวกขับรถไปเองมากพอ เราจะขอให้เขาจัดรถบริการให้ฟรี
    ลองลงชื่อไว้ก่อนครับ คาดว่าคงจะไม่มีปัญหา คุณขอมาเราจัดให้

แต่ห่วงเรื่องเดียวคือ เอาหมาพิทบูล หลายๆตัวขึ้นรถไปด้วยกัน
    หากทำหลุดมือขึ้นมา คงมีปาร์ตี้เล็กๆบนรถ ฮา................ :030:
  • หยก ไปกับพี่ เอาด้วยรึเป่า ให้ดอกคูณลางานไว้ด้วย

แต่จะเอาหมา ไปยังไง หว่า

หรือ พี่เอารถตู้ไป ไม่รู้มีใครไปด้วยรึเป่าเนี่ย?

คุณมาร์ค แล้วตอนทำกิจกรรม เอาหมาไปไว้ไหน ล่ะครับ
    มีเวป ของสถานที่ไป ไหมครับ ได้ลองดูเล่นๆ ไปพลางๆ ก่อน ได้กระตุ้มต่อมท่องเที่ยวให้พี่น้องที่อยากไปเห็นบรรยากาศ...
    คนไปเยอะ กางเต้นท์ ได้มั้ยเนี่ย
  • www.pungluang-campground.net

หรือลองเข้ากูเกิ้ล พิมพ์ ผึ้งหลวงแค้มป์ ดูนะครับ
    มีคนที่เคยไปมาพูดถึงมากพอสมควร

ส่วนช่วงเราทำกิจกรรมก็เอาหมา ใส่กล่องเก็บไว้ก็ได้
    ผมถึงอยากให้นำบล๊อคใส่หมามาด้วย
    สะดวกปลอดภัย ทั้งตอนเดินทาง และตอนเก็บหมา
    ผูกไว้มันอันตราย หมาเราไม่วิ่งไปหาใคร แต่หมาพันธ์อื่นมันไม่รู้วิ่งมาให้กัดเองก็มี

ตอนนี้ตั้งเป้าไว้ ประมาณห้องสักสิบห้อง คนยี่สิบคนก็พอใจแล้ว
  • แหมมม พี่จุ๊ฟ พอดีเลยครับ ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณครับ ไปด้วย 2คน จองอย่างไรและอยากถามว่าโชว์ bJ มีอะไรบ้าง bJสู้............
  • ลืมไปขอส่วนลดได้ไหมครับ
  • :013:ความสุขนี้หาที่ไหนไม่ได้ ธรรมชาติสุดๆ อิจฉาคนที่ไปจัง:013:

เป็นอย่างนี้นี่เองความสุขกินไม่ได้ แต่อิ่ม (อิ่มอกอิ่มใจ):063::013: