ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหน่อยครับ
  • มู่ทู่เพศเมีย4เดือน
    ไฟล์แนบ
    DSCF0309.JPG 111K
  • น่าร๊ากกกกกกกค๊า......:m056:
  • สวยมากครับ
    อยากเห็นมุมยืนจัง
  • ซนมากเลยคับกว่าจะจับถ่ายรูปได้เล่นเสียเหนื่อยรบกวนพี่ๆช่วยติชมหน่อยครับ:o023:
  • มีแต่ชม ไม่มีติได้อะเป่า
  • อยุ่ที่ไหนค๊า

อยากเห็นหลายๆมุมอ่า

**ป๋าวันนี้ว่างชิมิ อิอิ
  • ชื่อน่ารักดีครับ เรียกง่าย ไม่เหมือนหมาไฮโซทั้งหลากเรียกยากฉิบ...
  • :057::057::057:

สวยดีครับ พ่อ กับ แม่ เป็นใคร หรอ ครับ :063:
  • สวยมากครับ ตัดหูที่ไหน แบบไหนครับ
  • ขอตินิดนึง เล็บยาวไปครับ ตัดเล็บด้วย
  • :o013:สวยครับสวย
  • สวยงาม..:o016::o016:
  • 4 เดือนได้ขนาดนี้ใหญ่มากๆเลยครับ
  • น่ารักตั้งแต่เล็กเลยเจ้าตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    S7004588.jpg 94K
    S7004636.jpg 79K
  • ลูกใครอะ
  • ลูก BLUEZEEN ป่าวครับ
  • พี่น้องเจ้าชีโตสแน่เลย
  • สวยคับ....อยากเห็นหลายๆมุมคับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ36.jpg 102K
  • หมาลามก
    ไฟล์แนบ
    ytt.jpg 116K
  • :006:สวยจัง ฉ่ายเเววตั้งแต่4เดือนเลยน่ะครับ
  • สี่เดือน สวยจังเลย

เหมือนไอ้โบกี้ เลย

ใช่ลูกโบกี้ ป่าว ครับ
  • :002:เห็นแล้วตันหาขึ้นอยากได้สวยทุกตัว
  • :o001:เป็นพี่น้องกับซีโตสลูก BLUEZEEN ครับส่วนหูพี่ยุทธพาไปที่วัดไผ่ตันครับอยู่สิงห์บุรีครับส่วนรูปเดียวลงให้ดูครับพึ่งได้มาครับ
  • กี่โลครับ
  • :030:รูปโหลดได้เพียงรูปเดียวครับคอมโดนไวรัส หางคดหน่อยครับนำหนักยังไม่ได้ชั่งเลยครับ ตัวจริงไม่ใหญ่มาก
    ไฟล์แนบ
    DSCF0334.JPG 113K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    DSCF0338.JPG 112K
  • :m021:อีกมุมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0363.JPG 97K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    DSCF0368.JPG 112K
  • อีกมุม
    ไฟล์แนบ
    DSCF0378.JPG 106K
  • :013:กำลังเห่อเลยสิเนี่ย
  • รูปสุดท้ายมู่ทู่โหดมากเลยครับ ชอบๆ
    ไฟล์แนบ
    wr3.jpg 104K
  • พี่ยุธเอารูปไอ้เห่อมาให้ดูหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    te.jpg 120K
  • สวยมากเลยคับ
  • :013:ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาติชมมากครับ กว่าจะได้มาต้องเสียเวลาเสียค่าโง่กับคนที่เราไว้ใจ ก็เลยต้องขอคำติชมจากพวกพี่ๆมันจะมั่นใจขึ้นเพราะหมาตัว 1อยู่กับเราต้องหลายปี ต้องยอมรับว่าเว๊ปนี้ดีครับมีอะไรก็มาแชกันแลกเปลี่ยนความรู้กันใครไม่ดีโดนพี่ผีอัดแน่ ถ้าผมรู้จักเว็ปนี้ตั้งแต่แรกคงไม่เสียค่าโง่ หลาย ต้องขอขอบคุณพียุทธมากครับและขอบคุณพี่มาค์เจ้าของเว๊ปมากครับ:m001: