ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมาผมเป็นไรครับเป็นมาหลายวันเเล้ว
  • โทษครับรูปมันลงไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    โบล่า3.JPG 93K
    โบล่า2.JPG 81K
  • 1
    ไฟล์แนบ
    โบล่า4.JPG 86K
  • ทำไมบวมอย่างนั้นครับ
  • :032:ที่แน่ๆเปนหมาคับ ล้อเล่น ดูแล้วถ้าไม่กะลังจาเปนสัด ก้อน่าจาติดเชื้อเปนผื่นจากความชื้นรีบพาไปหาหมอคับ แผลเล็กอาจมีผลมากมายในอนาคต:013:
  • หมาอายุเท่าไร เท่าที่ดูน่าจะอยู่ในระยะเป็นสัตย์นะคับ :o027: ของผมเป็นคั้งแรกตอนอายุ 8 เดือน กว่าๆ ผ่านไป 2-3 อาทิตย์ จะค่อยๆ ยุบไปเองคับ:o036:
    ไฟล์แนบ
    พอใจ3.jpg 97K
  • อายุปีนึงครับ
  • ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    โบล่า15.JPG 82K
    โบล่า32.JPG 96K
    โบล่า23.JPG 84K
  • แล้วเป็น ฮีทครั้งแรกหรือยังอ่ะครับ ดูเหมือนกำลังจะเป็นฮีทนะครับ เพราะว่า หัวนมและราวนมก็เรื่มออก