ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมชาวอุบลที่มีอุดมการณ์เดียวกัน
  • รวมพลครั้งนี้
    จุดประสงค์หลักของเราก้อคือ...
    จะนัดคุยกันเรื่องมิตติ้ง
    ส่วนเรื่องวันและเวลาในการรวมตัวครั้งนี้
    ขอให้ทุกท่านมาลงมติกันไว้
    ว่าจะรวมกันวันไหน เวลาไหน
    ท่านใดที่สนใจจะเข้าร่วมกลุ่ม และมีอุดมการณ์เดียวกัน
    ก็โพสแสดงความคิดเห็นกันไว้นะครับ
    ว่าสะดวกวันไหน เวลาไหนกันบ้าง

ปล.นัดครั้งนี้ ขอจริงจัง จริงใจกันหน่อยนะครับ:m113::m113::m113:
  • ผมคนหนึ่งครับ

แต่ยังไม่มีหมา

เนื่องจากชีวิตยังไม่นิ่ง กัวต้องไปเรียนต่อ/ทำงานต่างที่

แต่รักในพิทบู 100%ครับ

numtaohu_tor@hotmail.com
  • ตั้งกระทู้บ่อยจังครับ ระวังคนหมั่นใส้นะครับ ผมเป็นห่วง:001:
    ให้มันตกหน้าก่อนไม่ดีกว่าเหรอครับค่อยตั้งใหม่ถ้าอยากตั้งกระทู้อ่ะ...:001:
  • ตั้งเยอะก็ไม่เป็นไรครับ เรื่องมีสาระ พี่มาร์คเค้าไม่ว่าหรอก จะมีคนมาว่าก็ช่าง มันเป็นสิทธิ์ของเรานี่ครับ ถ้าเค้าอยากให้กระทู้เค้าอยู่ข้างบน ก็ไปตั้งเว็บตัวเองเลยสิครับ พี่มาร์คเค้าตั้งบอร์ดแยกอยู่ไม่ใช่เหรอ ซื้อขายก็ส่วนซื้อขายสิ มายุ่งกันทำไม
  • อยากไป ๆ พาไปด้วยได้มั๊ย แต่ยังเด็กอยู่นะ
    อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC01467.JPG 123K
  • ตั้งไปเหอะครับ มีสาระก็ดี ฮาๆมาบ้างก็ได้ ข่าวสารก็แจ่ม
    แต่ไม่ใช่ตั้งแล้วเข้าไปไม่มีอะไรเลยแม้แต่ตัวหนังสือไองี้มันน่าโดนด่าอยู่เหมือนกัน
    อย่าซีเรียส เพราะผมเชื่อเลยว่าสมาชิกบอร์ดนี้เปิดเข้ามาแล้ว ก็อยากจะเห็นหัวข้ออะไรใหม่ๆอะ
    ไว้อ่านพัฒนาความคิดใหม่ๆทันสถานการณ์ บางคนนี่อ่านทั้งวัน ปิดเปิด-ปิดเปิด รอหัวข้อใหม่ตลอด
    และสุดท้าย บอร์ดมันก็ดูมีชีวิตชีวาดีด้วย
  • ผมว่าการที่มีคนคิดจะไปก็มาเลยเพราะผมก็เข้าใจว่าบ้างทีท่านไม่ว่างแต่การมาเพียงแค่เห็นหน้าได้รู้จักแรกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน:o063:
    ผมว่ามันดีนะเพราะยังไงก็รักในสิ่งเดียวกันไม่มีหมาก็มาได้เรื่องแค่นี้ไม่สำคัญมันสำคัญที่ใจ:o001:
    ว่าจะอยากมาจริงรึเปล่าหรือที่อุบลมีกลุ่มแล้วเลยไม่อยากมาเจอเด็กใหม่ๆ:o061:
    ก็ไม่เป็นไรก็เชิญกลุ่มท่านทั้งหลายมาเล่นด้วยกันมาเจอกันเพื่อพบปะพูดคุยในเรื่องที่ตัวเองรัก:o027::o027:
    ท่านจะเก็บไว้คนเดียวมันไม่สนุกหรอกครับผมว่าการมีเพื่อนมันสนุกดีนะ:o021::o022::o003:
    เพราะฉนั้นแล้วแนะนำมากันเยอะๆเลยจะได้มีความสุขท้วนหน้า:o034:
  • อยากพาไปครับ แต่พาหมาไปไม่ได้อยู่ไกล หมาก็โตแล้ว พ่อไม่ให้หมาขึ้นรถ

เสียดาย อยากได้เสื้อซักตัว

แล้วนัดกันวันไหนครับ ที่ต้นเทียนหรือเปล่า อยากไปครับ นัดตอนไหนก็เชิญครับ

บอกด้วย เผื่อได้ไป ผมก็คนอุบลเหมือนกัน
  • มีใว้ไม่เสียหาย
    ไฟล์แนบ
    20090305221217_DCAM0034%20(Small).jpg 116K
  • :013:ว๊าว ว๊าว
    มากันหมดเยยยยย
  • :o068:หายไวๆ นะพี่มด ขอโทษที่ยังไม่ได้ไปเล่นด้วยเลยครับ
  • คุนMEE_UBON ใช่คนที่อยู่วารินป่าวครับ

คุณทำฟาร์มมาป่าวครับ
  • สรุปเอาไงกันครับ

จะรวมกันวันไหน

ที่ไหน เวลาใด

ใครว่างวันไหนบอกมาเลยครับ

ไม่จำเป็นต้องเป็นวัน เสาร์-อาทิตย์

วันธรรมดาก้อได้ครับ ผมว่า

งิงิงิงิงิงิ
  • ตอบ k.mister_thor ผมอยู่วารินครับ แต่ไม่ได้ทำฟาร์มครับ
    คงเข้าใจผิด
    ไฟล์แนบ
    a414740.jpg 79K
  • เอาวันเสาร์เป็นไงว่างเเน่ๆขอเชิญนะครับทุกคนผมเดินทางมา 50 ก ม มาเเน่ :065::065:
    ไฟล์แนบ
    SANY00472.jpg 108K
  • ไม่เอาวิกกี้มาเหรอหมี
    ไฟล์แนบ
    29032009200.jpg 34K
  • งั้น ตกลงเอาเป็นวันเสาร์นะครับ

เจอกัน เวลา 17.30 เป็นต้นไป

ส่วนสถานที่ คงเปลี่ยนไปเป็น สวนสาธารณะหนองบัว

ตรงศาลาข้างโรงยิม (เข้าทางซอยคลังยาง)

เปลี่ยนสถานที่บ้าง เพราะทุ่งศรีเมืองคนเยอะไป อิอิ

ส่วนจะพาหมามา หรือไม่พามาแล้วแต่สะดวกครับ

มาแต่ตัวกับหัวใจก้อได้ *-*

นัดรอบนี้ขอให้มากันเยอะๆนะครับ
  • ผมละคนหนึ่ง ขอไปด้วยคนครับ

วันเสาร์นี้เจอกัน
  • ตกลงกันไม่ได้งั้นต้องขออรุญาติตัดสิน:o053:เป็นวันเสาร์แล้วกัน:o054:
    เวลาก็17.00น.:o010:ต้องไปรอใครเห็นก็มาคุยกันได้นะ:o045:
    :o044:
    มากันเยอะๆนะมีหมาไม่หมาก็มาได้นะครับถ้าใจรักสายกัดหรือโชว์ไม่เกี่ยง

ปล.คิดถึงบูลจังเลยพี่เจม:o036::o036::o036::o036::o036::o036::o027:
  • ผมคนยโสธรร่วมด้วยได้เป่าครับ รักในold family แถวบ้านผมมีเลี้ยงอยู่คนเดียวเหงาจัง
    ไฟล์แนบ
    dad52.jpg 28K
    dad42.jpg 36K
  • ตอบเลยว่ามาได้ครับ:m001:

ส่วนท่รานที่จะมาก็เชิญนะครับที่หนองบัว:m041:
    มากันยอะๆนะเด็กใหม่อยากเจอ:m025:

ปล.ผมก็ไม่มีน้องหมา(อาศัยคนอื่นเล่นกับหมา):m063::m063:
  • เรป บนจริงหรอ ไม่มีหมา

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • วันเสาร์ + หนองบัว ( ด้านไหนครับ ) ตรงทิศตะวันตกเหรอครับ หรือ อยู่ทิศไหนครับ ผมอาจได้ไป ( ไกล้บ้าน ) จะเอาจักรยานไปครับ:005:
  • willie ed vicky
    ไฟล์แนบ
    Image(073).jpg 101K
  • หมาชุดข้างบนที่นอน4ตัว มันเป็นของศรีสะเกษไม่ใช่เหรอครับ ผมเคยเห็นในไอพิทอ่ะคับ
  • ใช่ครับของพี่มดกับพี่แจ็คศรีสะเกษครับ
    ไฟล์แนบ
    3216772741_212f9291ab_o.gif 25K
  • :m087:ไปด้วยๆ
  • ว้า...นึกว่าอุบลมีหมาโตๆๆสวยๆๆแบบนี้อ่ะ...
  • สวนหนองบัว ด้านสนามหญ้ากว้างๆ อะครับ

ปล.ใครจะไปวันเสาร์ กด 1 // ใครไม่ไป กด 2 อิอิ...
    :m104::m104::m104:
  • :o025:ไปด้วยนะครับ
    ปล.พี่เจมอย่าลืมเอารูปมาดูด้วยนะครับ:o040::o058::o009::o058::o058:
  • เดี๋ยววันเสาร์เอาไปทั้ง 3 ตัวเลยเฮ้ยไอ้ขี้เเตกไปไหนว่าไม่เห็นมารายงานตัวโทรไปก็ไม่รับรึโดนเเม่บ้านซ้อมเอา 555
  • มิตติ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :m104::m104::m104::m104::m104:
  • เวลาเอาหมาไปแล้วมันจะกัดกันไหมครับ พี่ๆ ดูแลหมาของท่านยังไงครับ...เวลาเอาไปเล่นด้วยกันแล้วไม่ให้มันกัดกันนี่ O_o!!

ตอนนี้ยังลังเลว่า จะกด 1 หรือ 2 ดีหว่า เอิ๊กๆๆๆ

แล้วเลิกลากลับบ้านกันประมาณกี่โมงอ่ะ:049:
  • อยากมาวจริงรึป่าว จัดไปปป :m012:

:m032:
    ไฟล์แนบ
    SANY0653.JPG 75K
  • ไม่ต้องเป็นห่วงครับ

ที่สวนหนองบัว เค้าปลูกต้นไม้ไว้เยอะ

เราเอาหมามัดแยกกันไว้ก้อได้ครับ

ส่วนหมาน้อย ก้อปล่อยให้มันเกรียนเล่นกันไป

ตามนั้นครับ

เวลาเลิกก้อตามสะดวกของแต่ละคนครับ ซิลๆ
  • ขอเมาด้วยคนนะ:m019::m019::m019::m019::m019::m019:
  • ไอ่ต้องไปป่ะเนี่ย? งานเยอะไม่ใช่เหรอ
  • พรุ่งนี้ ฝนจะตกไหมหน่า :o018::o018::o018:

:o004::o004::o004:
  • ใครซิงมาปักตะไคร้ทีสิ
  • วันนี้ตกทั้งวัน พรุ่งนี้เป็นไงน้ออ:001:
  • พรุ่งนี้ ถ้าฝนตกจะทำไงดีเนี้ย
    :m009::m009::m009:
  • ตอบpit_unit
    เดียวข้าน้อยไปปักตระไคร้ได้ไม

พรุ่งนี้คงสดใส
    ปล.คิดถึงทุกคนเลย:o037::o037::o037::o037:
  • พรุ่งนี้เจอกันจร้า:o010:
  • อยู่ใต้ฟ้าไปกลัวอะไรกับฝน เดี๋ยวเตรียมร่มไปเผื่อ 55555
  • ไปแล้วใครเป็นมิกซ์ อิอิอิ อ่ะล้อเล่น
  • เย้ฝนหยุดแว้ว:o061::o061::o061::o061:

เย็ฯนี้เจอกันชาวอุบล:o023::o023::o023::o023:(เราก็คนอุบลนี้ว้า):o008::o008:
  • แดดออกแว้ว:m072:
  • ตื่นแว้วสบายๆมากันเยอะๆนะชาวอุบล
  • :001:ขณะนี้เวลา 11.30 ณ โดยประมาณ แดดออกแล้ว แต่มองไปทาง ทิศตะวันตก และทิศตะวันออก ยังมองเห็น เมฆ อยู่บางๆ... คาดว่าต่อให้ตกก็อาจรินเบาๆ... หลือเวลาอีกเกือบๆ 5 ช.ม. กว่าจะได้รวมตัวเจอกัน สภาพอากาศนี้คงเดายาก O_o! ใครซิงมาปักตะไคร้ หน่อยจิ อิอิอิ ...บ้านผมอยู่แถว big-c น่าจะไกล้ หนองบัวสุดแล้วนะ หรือมีใครบ้านไกล้หนองบัวก่าผมอีก...
  • ถ้าอยู่ใกล้จะอาสาไปปักตระไคร้ให้สักหน่อย ฮา...........