ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครเลี้ยงพิทที่ อินทร์บุรีบ้าง
  • คือว่าหลานของเพื่อนเค้าสนใจ
    หยากจะเลี้ยงบ้าง เเต่ยังติดความรู้เรื่องพิท
    ยังมีน้อยอยู่เขาก็เลยหยากจะหาความรู้จาก
    ผู้มีประสบการณ์

ปล ผมก็เลี้ยงได้ 4เดือน2วัน ก็เลยไม่กล้าสอนเขา
    ไฟล์แนบ
    _DSC0280_resize.JPG 84K
  • เจ้าตัวนี้อายุเท่าไหร่แล้วครับ
  • มีแต่อยู่ปากบางครับไม่ไกลกันเท่าไร:m102:
  • 11 เดือนกว่า ครับk.hooker
    อยู่ตรงไหนของปากบางครับ k.meepoo
    ไฟล์แนบ
    _DSC0299_resize.JPG 110K
  • เคยเห็นหมาแดงเตี้ยดี ร้านบูลย์เวช ตรง รร. สหราษฎร์ ตรง 7-11 ตลาดใต้ เคยมาโชว์+เปิดผสมอยู่
  • ปากบางก๋วยเตี๋ยวอร่อยมั่กๆ เคยกินนานแล้ว ไม่ทราบว่าร้านยังอยู่หรือเปล่า
  • :m062:ป๋ามาร์ค ปากบางขนมเปียะเขาก็อร่อยนะ ซิขอบอก:m062:
  • ตรงร้านอาหารที่อุทยานแม่ลา ผมเห็นเค้าเลี้ยงหลายตัวเลยนะตรงก่อนสะพานข้ามลำแม่ลาไปวัดแหลมคางครับ จำชื่อร้านไม่ได้ แม่ลาการ้อง มั้ง
    ไปทานมาประมาณปีนึงแล้ว
    lazio
  • ผมอยู่แถววัดกระดังงา คับเดี๋ยวเอารูปมาให้ดู
  • ผมอยู่แถววัดพระนอนจักร์สีห์ครับ ส่วนร้านก๋วยเตี๋ยวยังอยู่ครับคุณมารค์ ถ้ามาเที่ยวเชิญได้ครับยินดีต้อนรับครับ 0897414449
  • :m075:พอเอินช่วงนี้งานยุ่งเลยไม่เวลาอยู่ซอยกลางครับ ก๋วยเตี๋ยวยังขายอยู่ครับพี่มาร์ค
    ไฟล์แนบ
    DSCF0368.JPG 112K